• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดไป เบียร์วุ้น

บร๊ะเจ้า ได้แว๊บเข้ามาแล้ว หลังจากช่วงหยุดยาวไปทีลอซูมา
ไอ้ 3 วันที่เปิดทำงานมาก็งานเยอะโครด

ตอนนี้งานพอโล่งหน่อย

เรื่องสีรถโน๊ต อย่าไปเกร็ง รักพี่อย่าเสียดายน้อง เอาแม่งทุกสีไปเลย หน้าสี หลังสี ข้างสี บนสี ครบพอดี 555555555555555555555

รอ ลูป
.......

ไป ที่ไหน บอกกันบ้างซิครับ ถ้าว่างจะได้ไปด้วย อยู่โซนรังสิคเหมือนกัน:coolly-0018:

:coolly-0033:ผม ปอ ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ผม ยู ครับ

เชิญครับ
ว่าแต่พรุ่งนี้ไปใหนกัน

ผม ยู ครับ

เชิญครับ
ว่าแต่พรุ่งนี้ไปใหนกัน

บ้านผมไหมละย่างหมูกันหน่อย หรือว่าจะไปไหนก็ว่ากันมาตามเสียงส่วนใหญ่ครับ

วันนี้แวะมาดึกหน่อย นอนไม่หลับออกไปล้างรถมาเพิ่งกลับ...

สวัดดี วันศุกร์ แห่งชาติคราบๆๆๆ:coolly-0009:

:coolly-0033:ผม ปอ ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ยิ น ดี ค รั บ . . . :coolly-0034:

บ้านผมไหมละย่างหมูกันหน่อย หรือว่าจะไปไหนก็ว่ากันมาตามเสียงส่วนใหญ่ครับ

วันนี้แวะมาดึกหน่อย นอนไม่หลับออกไปล้างรถมาเพิ่งกลับ...

ล้ า ง ดึ ก ๆ . . . ล้ า ง ทั้ ง ร ถ ทั้ ง ค น รึ ป่ า ว ! :coolly-0031: อิ อิ~

ถึงวันศุกร์ทีไรหายกันหมดทุกทีเลย....

ทำไมมันเงียบแปบนี้ว่า

แล้ววันนี้ ตกลงว่าจะไดอะพี่น้อง

เอาไงครับ ถ้าจะมาย่างหมูที่บ้านผมก็สรุปมาเลยจะได้ออกไปซื้อของ

กรรมเวร 6 โมงครึ่งแล้ว เอาไงกัน วันนี้แว๊นมาทำงาน ยังติดฝนอยู่ที่ทำงานอะ

คงเลื่อนอีกตามเคย ฝนตกหนัก
.................................

รอหมดฝนก่อนดีกว่าครับ

เย๊ย นั่งกันก็นั่งในบ้าน ถ้าจะไปไหนเอาไงกันโทรบอกละกันเน้อ ถ้าไม่รับแสดงว่าแว๊นอยู่ แล้วจะโทรกลับ

หวัดดีตอนเช้าๆนะครับพี่น้องรังสิต .......เดี๋ยวขอตัวไปนอนก่อน วันนี้เที่ยวซะเกือบเช้าเลย..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม