• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ง่ ะ . . .

ช่ ว ง นี้ มี เ ห ตุ ซ ว ย ซ้ ำ ซ้ อ น . . . ข อ ล า พั ก ย า ว ๆ ซั ก เ ดื อ น 2 เ ดื อ น น่ ะ เ พื่ อ น ๆ ทุ ก ค น :coolly-0006:
ไม่อนุมัติ
:coolly-0014:

เออ ไอ้ยู วันนี้วันเกิดไอ้บาส
:coolly-0003:

ไอ้ทุกทีก็บอกกินกันเลิกไม่ดึก

ไม่ดึกทีไร ดูนาฬิกามับ เลยเลข 3 ทู๊กที 5555555555

:coolly-0001:

วันไหนดีครับได้ทุกวันเลย อยากเจอพี่น้องมากๆๆๆๆๆ

วันไหนดีครับได้ทุกวันเลย อยากเจอพี่น้องมากๆๆๆๆๆ

จ อ พ พฤ มั้ย แต่ศุกร์นี้หนิงไปกินเลี้ยงกับที่ทำงานง่ะ

:coolly-0006:

พุธ พฤ ได้เลย อิอิ

ทุกคนสบายดีมั๊ย ไปไหนก็โทรตามด้วยนะ คริคริๆๆๆๆ

วันพุธไหมละ...........ถ้าโอเคเดี๋ยวจัดเลย

ตามนั้นส์

ตาโบท อย่าต้องให้ไปลากที่บ้านนะ 5555

พรุ่งนี้meeting หมูกระทะกันหน่อยนะครับพี่่น้องรังสิต

เวลา19.00 เป็นต้นไป ร้านก็แถวๆ แยก คปอ ..........สายไหม

ใครว่างก็มานะครับชาว
cefiro

ปล.ตอนนี้ที่ไปแน่ๆมี ผม พี่แชมป์ พี่หนิง ตายู:coolly-0033:

ตรงแยกที่มีเครื่องบินอะ ใครว่างมากันเด้อค่ะเด้อ

ไปไม่ถูกเอา
............
สาดดดดด ขับผ่านออกจะบ่อย

ถ้ามาจากสะพานใหม่ วิ่งเส้นพหลขาออก จะผ่านเส้นทหารอากาศ
ขับมาเรื่อยๆ มองขวามือ ผ่านโรงบาลภูมิพล ผ่านแยกฤทิยะ ผ่านโรงเรียนนายเรือ
แล้วก็จะเจอแยกไฟแดงใหญ่ที่สุดถนนทหารอากาศ มองไปที่ขวามือของแยกจะเห็นเครื่องบินโดนเสียบอยู่

พอเลยแยกไป ก็เข้าซ้ายทันที ระวังรถที่เลี้ยวออกมาจากช่องซ้ายผ่านตลอดด้วย
เลยแยกนิดเดียวจะมีทางเข้าอยู่ ก็ซ้ายเข้าไปเลย นั่นแหละ ถึงแล้ว

:coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม