• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยั ง เ ล๊ ย . . . อ ย า ก ข า ย แ ล้ ว :coolly-0038:

โบท ขายเท่าไรนะจำไม่ได้ หากระทู้ที่ตั้งขายหาไม่เจอ มีคนสนใจ 25โบอยู่ จะแนะนำให้:coolly-0024:

วันนี้มีนัดแล้วอะทุกท่าน ฮืออออออออออออ ขอโต้ดดดดดดดดด

วันนี้มีนัดแล้วอะทุกท่าน ฮืออออออออออออ ขอโต้ดดดดดดดดด

Y-Y = มี นั ด

T-T = 2 ด อ ก

ค ำ ศั พ ท์ ข อ ง ต า แ ช ม ป รี้ มั น เ ป็ น ห ยั่ ง นี้ นี่ เ อ ง . . . ฮี่ ๆ :coolly-0039:

หวัดครับดีชาวรังสิต

Y-Y = มี นั ด

T-T = 2 ด อ ก

ค ำ ศั พ ท์ ข อ ง ต า แ ช ม ป รี้ มั น เ ป็ น ห ยั่ ง นี้ นี่ เ อ ง . . . ฮี่ ๆ :coolly-0039:
ห้วยยยยย คนนะไม่ใช่ตาโบท

ว่าแต่ ตาโบทมันร้ายยยยยยยยย

ไม่เปนไรพี่ ยกยอดเอาไว้คราวหน้าเลย ไปร์ทก็ไม่ว่าง

<object width="480" height="385">ยกมาให้ทั้งเพลงเลย 555:coolly-0044::coolly-0044:

<embed src="http://www.youtube.com/v/2ftQBQtotCw&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></object]

สวัสดีคร๊าบเรนจ์ ค.3 มารายงานตัวแล้วคร๊าบ
ที่หายไป หายไปบวชมาครับผม:coolly-0037:

พร้อมที่จะมิตติ้งแล้วคับ

กลัวที่ไหนละ เราก็กินกันเร็วๆหน่อย เลิกไม่ดึกมาก 5555

อะโด่ ไม่เคยอะ คนนะไม่ใช่ตาโบท ตาโบทป๊อด :coolly-0028:

ง่ ะ . . .

ช่ ว ง นี้ มี เ ห ตุ ซ ว ย ซ้ ำ ซ้ อ น . . . ข อ ล า พั ก ย า ว ๆ ซั ก เ ดื อ น 2 เ ดื อ น น่ ะ เ พื่ อ น ๆ ทุ ก ค น :coolly-0006:

กลัวที่ไหนละ เราก็กินกันเร็วๆหน่อย เลิกไม่ดึกมาก 5555
ไอ้ทุกทีก็บอกกินกันเลิกไม่ดึก

ไม่ดึกทีไร ดูนาฬิกามับ เลยเลข 3 ทู๊กที 5555555555

:coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม