• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณทุกท่านมากๆ สำหรับกำลังใจ

ตอนนี้รอตัวแทนประกันติดต่อมาไปเคลียร์เรื่องที่โรงพักเพื่อเอารถออกก่อน

เพิ่งรู้ตัวว่าใบขับขี่หมดอายุ แล้วผมเป็นคนขับด้วย แบบนี้ประกันมันจะซิกแซกอะไรมั้ยเนี่ย แย่ว่ะ ฮือออออออ

รีบไปต่ออย่างด่วนเลยไอ้เพื่อน:coolly-0020:

ห ยุ ด ซ ะ น า น . . . ขี้ เ กี ย จ ท ำ ง า น ม า ก ( ป ก ติ ก็ ขี้ เ กี ย จ ) :coolly-0013:

ห ยุ ด ซ ะ น า น . . . ขี้ เ กี ย จ ท ำ ง า น ม า ก ( ป ก ติ ก็ ขี้ เ กี ย จ ) :coolly-0013:
ทีแอบไปส่งเด็กละดึกแค่ไหนก็บ่ยั่น

ตาโบทมันร้ายยยยยยยยยย :coolly-0028:

ทีแอบไปส่งเด็กละดึกแค่ไหนก็บ่ยั่น

ตาโบทมันร้ายยยยยยยยยย :coolly-0028:

ป ร๊ า ด ด ด ด ด ด ด . . . ไ ม่ ใ ช่ ล ะ :coolly-0012:

ค น ดี ฟ้ า ม อ ง เ ห็ น :coolly-0037:

ขอบคุณทุกท่านมากๆ สำหรับกำลังใจ

ตอนนี้รอตัวแทนประกันติดต่อมาไปเคลียร์เรื่องที่โรงพักเพื่อเอารถออกก่อน

เพิ่งรู้ตัวว่าใบขับขี่หมดอายุ แล้วผมเป็นคนขับด้วย แบบนี้ประกันมันจะซิกแซกอะไรมั้ยเนี่ย แย่ว่ะ ฮือออออออ

ใจเย็นพี่ทุกปัญหามีทางแก้ ไม่เป็นไรมากก็ดีแล้ว

ไปร์ทได้รถคันใหม่มาหรือยัง

สวัสดีคับบบบบบบบบบบบ คริคริๆๆๆๆ

มาถึงกรุงเทพแล้วคราบ หลังจากที่ลงใต้ตั้งแต่วันที่ 10 ไปพังงา กับสตูลมา ที่จริงมาถึงตั้งแต่คืนวันที่ 16 ละ

มาถึงตรงพระราม 2 อีกแค่ 70 โลก็จะถึงบ้านอยู่แล้ว
ฝนตก น้ำฝนกระทบกระจกหน้ารถไม่ถึง 3 วิ ขึ้นสะพานท่าจีนป๊าบ ลงมาใจหายวาบ เจอข้างหน้ามีอุบัติเหตุ รถเบรคกันเพียบ ไอ้ผมก็กดเบรคเลย
แต่แว๊บเดียว มีรถเลนกลางมาเร็ว แล้วมันมาตัดหน้าเข้ามาเลนขวา แล้วเบรคจ๊ากอีก
ไอ้ผมก็กดเบรคมิดซะล้อล็อค จากนั้นรถเลื้อยเป็นงู ก็พยายามแก้รถกลับไปกลับมา จากนั้นไปหยุดปุ้งที่ลูกปูนข้างถนนเรียบร้อย

หนิงคิ้วแตกเย็บไป 6 เข็ม ฟกช้ำตามตัว
น้องสาวข้อเท้าเคล็ด
แล้วก็ผมมือข้อส้นนิดหน่อย
ส่วนพ่อหัวโขกกับเบาะ มึนๆ
แม่ไม่เป็นไร

แต่รถวีโก้ที่เอาไปหน้าซ้ายยับเลย ตอนนี้ยังเอารถออกจากอู่เก็บของกลางไม่ได้เลยเนี่ย ต้องรอประกันนัดออกมาทำเรื่องให้ปากคำที่ สน. ที่พระราม 2 เพื่อเอารถออกอีก

เฮ้อ ชีวิต ที่เที่ยวมาสนุกๆ ตั้งไม่รู้กี่วัน พังทลายหมดเลย

เซงแทน..เอาๆๆอุบัติเหตุไม่มีใครตั้งใจให้เกิด
แต่ถ้าเกิดแล้วทุกคนไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วมึง
ปล.ไอหนิงคิ้วแตกเย็บ6เข็มนี่รอยเย็บโหดเป็นยากุซ่าเลยเดะ :coolly-0028:

เซงแทน..เอาๆๆอุบัติเหตุไม่มีใครตั้งใจให้เกิด
แต่ถ้าเกิดแล้วทุกคนไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วมึง
ปล.ไอหนิงคิ้วแตกเย็บ6เข็มนี่รอยเย็บโหดเป็นยากุซ่าเลยเดะ :coolly-0028:
เดิมๆ มันก็ดุอยู่แล้ว มีรอยเย็บอีก option เ้สริมโหด

:coolly-0041:

โน๊ต สเปเซอร์รองล้อ 1 นิ้ว 2 คู่ ยังมีของมั้ยวะ

มีความรู้สึกคุ้น ๆ ว่าใกล้วันเกิดพี่หนิงแล้วช่ายป่าวอ่ะ

ยังไงก็ HBD พี่หนิงแล้วกันนะคะล่วงหน้าหรือเลยมาแล้ว

หรือว่าพอดีก็ไม่แน่ใจแต่จำได้ว่าประมาณช่วงนี้อ่ะ

ขอให้พี่หนิงเจอแต่สิ่งที่ดี ๆ รวย ๆ แล้วก็เป็นพี่ที่น่ารัก

แบบนี้ตลอดไปนะคะ...................................:coolly-0009:

ปล.ไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยอ่ะจร้าตอนนี้อยู่สระบุรีค่ะ

ขอให้มีความสุข เจอสิ่งดีดี นะเพื่อนหนิ่ง

H B D h a p p y ด้ ว ย . . . :coolly-0039:

HBD ค่ะพี่หนิง ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะค่ะ จัดที่ไหนอะเปล่าอย่าลืมกันนะ อิอิ

H B D เจ้หนิงเจ้ใหญ่ของรังสิต มีความสุขมากๆนะครับ...............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม