• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

H B D มีความสุขมากๆนะครับพี่แชมป์ คิดสิ่งไดก็ขอให้สมหวัง...ร่ำรวยด้วยเงินทอง........

ว่าแต่วันศุกร์ฉลองกันหน่อยนะพี่...ไม่ได้เจอกันนานเลย คิดฮอดหลายๆเด้อ........

แก้ไขล่าสุด:

ฝันดีก๊าบบบทุกคน และก็ HBD ตาแชมป์ด้วย มีความสุขมั๊กๆ น๊า

เอ้วววววว ขอบคุณมากสำหรับคำอวยพรเด้อค่ะเด้ออออออออ

ครบ 28 แล้วตรู ฮือออออออออออออออออออออออออออออออออออออ

ไกลจะ30และพี่กรู

เอ้วววววว ขอบคุณมากสำหรับคำอวยพรเด้อค่ะเด้ออออออออ

ครบ 28 แล้วตรู ฮือออออออออออออออออออออออออออออออออออออ

แก่ ว่ะ
...........................

ของให้มีความสุขมากมาย คิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการ............... สาธุ
:coolly-0044:

HBD จร้าพี่แชมป์ปี้มีความสุขมากมายน๊า......:coolly-0045::coolly-0045:

เป็นพี่ที่น่ารักแบบนี้ตลอดไปเล้ยยยยยย:coolly-0033::coolly-0033:

แก่ ว่ะ
...........................

ของให้มีความสุขมากมาย คิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการ............... สาธุ
:coolly-0044:
ก่อนอวยพรแม่งมีแซววววว แสดดดดดดดดดด :coolly-0004:

HBD จร้าพี่แชมป์ปี้มีความสุขมากมายน๊า......:coolly-0045::coolly-0045:

เป็นพี่ที่น่ารักแบบนี้ตลอดไปเล้ยยยยยย:coolly-0033::coolly-0033:
พี่โย่งน่ะเหรอ 555555555555555

:coolly-0028::coolly-0028:

ง่วงชิบ....................เดี่ยวไปนอนก่อน

พรุ่งนี้ meeting กันหน่อยนะคร๊าบ พี่น้องชาวรังสิต................

จัดไปๆ ที่ไหนแจ้งพิกัดด้วย เดี๋ยวเสร็จงานที่แผนกแล้วข้าพเจ้าจะตามไป

วันนี้กลุ่มรังสิต meeting กันนะครับ ไปเจอกันที่ปั้ม ป ต ท ตรงหน้าเมืองเอก ปั้มจะอยู่ตรงข้ามร้านแม็กตาโจ๊กได้ เวลา
20.30 น. เป็นต้นไป
แต่เรื่องร้านเห็นตาโบทบอกว่ามีร้านใหม่แนะนำไม่รู้ร้านอะไรไปเจอกันก่อนได้เลย

ใครสนใจหรือสอบถามโทรมาได้เลยนะครับ
084-1125573

จัดไป........................

จัดไปๆ เดี๋ยวให้ตาโบทเป็นเนวิเกเตอร์ แล้วจะโทรไปสอบถามพิกัดอีกที

ชื่ อ ร้ า น " ส ภ า ก า แ ฟ "ร้ า น เ ล็ ก ๆ บ ร ร ย า ก า ศ ดี เ พ ล ง ไ ม่ ดั ง ม า ก มี ที่ จ อ ด ร ถ (เ บี ย ร์ ถู ก ! ! !) ฮี่ ๆ :coolly-0031:

ห รื อ จ ะ ไ ป ร้ า น ไ ห น ล อ ง ว่ า กั น ดู ค รั บ . . . ไ ว้ เ จ อ กั น รึ ป่ า ว :coolly-0046:

ใครถึงช้า...............เลี้ยง

กลับมาถึงบ้านแล้วครับ มารายงานตัวก่อนนอน

คอมที่บ้านพัง......เห้อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม