• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลับมาว่าจะจัด meetingสักหน่อยครับ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว คิดถึงชาวรังสิตทุกๆคนครับ:coolly-0029::coolly-0029:

คิดถึงเพื่อนๆจัง

จัดไป

ไม่หลับไม่เลิกรา

แต่วันที่ 19 ไม่ว่างนะ
มีประชุมเรื่องไปบริจากของวันเด้ก

ใครมีอะไรบริจากมั่งเปล่า อยากได้อุปกรณืกีฬา

แต่วันที่ 19 ไม่ว่างนะ
มีประชุมเรื่องไปบริจากของวันเด้ก

ใครมีอะไรบริจากมั่งเปล่า อยากได้อุปกรณืกีฬา

ก็จัด meeting วันศุกร์ที่ 18สิครับ ท่านยู :coolly-0043::coolly-0043:

เอ้า ยาวๆๆๆๆๆๆ

เงียบ+++++++++++++จัง

ยังอยู่ครับ ไม่ได้ไปไหน

รอน้องโบมา
จะได้ทำทีเดี่ยว

..............

ถ้าเกียร์ยังอยู่
อิอิ

แต่ช่วงนี้ขอเก็ยรายละเอียดช่วงล่างก่อน

ใครเจอสลิงฝากระโปรงหน้าหยิบมาฝากที

ไม่มีคนมารายงานตัว

เจโบ............................

. . . :coolly-0037:

เจโบ...ยังอยู่
..............

เพื่อน.................... ซ๊ง.............หาย

เค้ายังไม่กลับจากไปเที่ยวเหนือเลยครับตายู...ศุกร์นี้meetingกันหน่อย:coolly-0007::coolly-0007:

ยาวเลย............................

สั้ น ๆ ไ ม่ ไ ด้ เ ห ร อ . . .

นอนหลับฝันดีนะก๊าบทุกคน...

:coolly-0003:meeting:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม