• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมไปบางแสน..แล้วเจอกันพี่...........:coolly-0019::coolly-0019:
เคร่ คนละฟากเลย
:coolly-0008:

ว่าแต่ใครมีถุงนอนมั่งคราบ ขอยืมหน่อยได้มะ :coolly-0033:

พี่ต้นได้ีรถแล้วเหรอพี่ ทำไมไม่เห็นบอกเลย แล้วได้ตัวไหนมาอะ :coolly-0043:

ว่าแต่อยากคร่อม K7 พี่หน่องมั้กๆ คันใหญ่ + เสียงโหดโคดดดดดดดด :coolly-0009:

ลองมาคร่ออม FINO ดู มั้ย :coolly-0010:

ฮายูบุสะ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
คนเล็กของเล่นใหญ่(โคดดดดด)
:coolly-0009:

แต่ Ninja ZX10 นี่ได้ควบก็จี๊ดแล้วนะพี่ต้น วู๊ดดดดดดดดดดด แวบเดียวทะลุ 200 :coolly-0034:

อยากขี่่ไปด้วยเหมือนกันพี่ต้น แต่วิทยายุทธผมยังอ่อนหัดนัก ต้องฝึกฝนกันอีกหน่อยถึงจะร่วมรบกับพี่ต้นได้อะ แต่ถ้าผมไปคนเดียวได้นี่ ผมบ้าไปได้นะ แต่นี่สองคนไงพี่ บิดไป 120 ไอ้เราเฉยๆ แต่หนิงมันก็จะแย่แล้ว
แล้วแกงค์พี่ต้นหวดกัน 200 up ผมไม่ไหวอะ รถก็คงไม่ไหวด้วย
:coolly-0006:

กลุ่มพี่สมชายวัดรังสิตก็ชวนขึ้นเชียงรายเหมือนกันคราบ วันที่ 5-9 เหมือนกันอะ
แต่ผมก็ไม่ได้ไปอะครับ เพราะไม่มั่นใจในตัวเอง
:coolly-0006:

แต่ผมขึ้นเชียงรายวันที่ 10-14 อะครับ กะว่าเสาร์อาทิตย์นี้ จะเอาคันแดงไปทิ้งให้พี่ต่ายเซ็ตช่วงล่างให้พร้อม ก่อนตะลุยแดนเหนืออะครับ
:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
พี่ที่ทำงานเป็นฝรั่งจะขาย HAYA 400000 (สี่แสน) ซื้อมา 1200000(ล้านสอง) แต่งไปอีกประมาณ 4-5 แสน สีน้ำเงิน อยากได้มากมาย แต่คันโครตใหญ่ รับไม่ถึง 5 หมื่นโล:coolly-0017:

เดี่ยวเอาลูบมาให้ดู

ไปเที่ยวไหนนนนนนกัน

วันนี้ไปเจอพี่ต้น JZกะพี่พล a31999 ที่ร้านพี่นนท์ แอบไปโมรถกันใหญ่เลย

วันนี้ไปเจอพี่ต้น JZกะพี่พล a31999 ที่ร้านพี่นนท์ แอบไปโมรถกันใหญ่เลย

สวัสดีตอนค่ำ ๆ ...แอบเห็นคุณโน๊ต วันนี้ไม่ไปเที่ยวไหนหรอจ๊ะ..:coolly-0045:

โมกันแหลกลาน แรงแบบไม่มีหยุดยั้ง เคร๊ๆๆๆๆ :coolly-0009:

ไม่ได่มาหลายวันเป็นไงกันบ้างคับ

โน๊ต แถวลำกกามีร้านพรเทพโช๊คอัพด้วยเหรอ มันสาขาเดียวกับพรเทพโช๊คอัพที่อ่อนนุชมั้ย
:coolly-0043:

ไม่รู้เค้าทำดีมาตรฐานเดียวกันรึเปล่า คือพี่จะเอาคันแดงไปบูรณะช่วงล่างยกเซ็ตเลยอะ เตรียมตัวก่อนเอาขึ้นเหนือ

เพราะตอนนี้ช่วงล่างมันเกินทนแล้วอ่ะ ขืนฝืนขับขึ้นเหนือไปสภาพนี้ มีลงเหวแน่นอน

:coolly-0042::coolly-0042:

โน๊ต แถวลำกกามีร้านพรเทพโช๊คอัพด้วยเหรอ มันสาขาเดียวกับพรเทพโช๊คอัพที่อ่อนนุชมั้ย

ไม่รู้เค้าทำดีมาตรฐานเดียวกันรึเปล่า คือพี่จะเอาคันแดงไปบูรณะช่วงล่างยกเซ็ตเลยอะ เตรียมตัวก่อนเอาขึ้นเหนือ

เพราะตอนนี้ช่วงล่างมันเกินทนแล้วอ่ะ ขืนฝืนขับขึ้นเหนือไปสภาพนี้ มีลงเหวแน่นอน

ว่ า จ ะ ซ่ อ ม โ ช๊ ค อ ยู่ เ ห มื อ น กั น . . . ไ ป ล้ ว ย น ะ :coolly-0034:

เปลี่ยนช่วงล่าง

ต้องเจโบ

ไม่รู้เหมือนกันครับมีด้วยหรอ:coolly-0043:

...ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด
> เงียบสงัด วังเวง น่าเกรงขาม
> นั่งปรับทุก ถามสุกดิบ ตอนสามยาม
> ตัวแรกถาม ตัวที่สอง บอกข้าที
> ...ว่าทำไม เจ้าใย ถึงตายเล่า
> เรื่องมันเศร้า ข้าโดนยิง ตอนหลบหนี
> แล้วถามกลับ เจ้าทำไม สิ้นชีวี
> ตัวข้านี้ โดนแทง ตอนตีกัน
> ...ผ ีทั้งสอง หันไปมอง ตัวที่สาม
> แล้วก็ถาม ว่าทำไม ถึงตัวสั่น
> ทั้งร้องไห้ เหงื่อท่วมหน้า ทำไมกัน
> พวกเรานั้น ฉันเข้าใจ ให้บอกมา
> ...ตัวที่สาม อ้ำอึ้ง อยู่ซักครู่
> ก็ไม่รู้ ว่าจะพูด ดีไหมหนา
> ตัดสินใจ สุดกล้ำกลืน ฝืนอุรา
> ??????????????????????????????????
> ??????????????????????????????????
>
> อันตัวข้า....มานั่งขี้....ยังไม่ตาย.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม