• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

และถ้าไปนวดตรงข้ามบ้านโน๊ต(ชื่อรัยหว่าจำไม่ได้)จะหายหนาวป่าว

หายหนาวเลยและพี่ แพงมาก เด็กก็งั้นๆ

:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:
จะร่วงไปหน้าสองแล้วววววว มาอัพจั๊กกะน๊อยยยยยย

ว่าแต่หนาวนี้ไปเที่ยวไหนกันค๊าบพี่น้อง

จะร่วงไปหน้าสองแล้วววววว มาอัพจั๊กกะน๊อยยยยยย

ว่าแต่หนาวนี้ไปเที่ยวไหนกันค๊าบพี่น้อง

ต้นปีจะไป ปาย ครับ ไปด้วยกันไหมพี่ เห็นเค้าบอกว่าสวย ไม่รู้จิงหรือป่าว ก็เลยต้องไปดูกับตาตัวเอง

ปล.แต่เสาร์นี้ไปงานบางแสนครับ
:coolly-0022::coolly-0022:

วันเด็กนี้ ผมจะไปบริจากของวันเด็กครับ
เชิญชวนพี่น้องชาวรังสิตบริจากอุปรกรณ์กีฬา
ให้กับน้องน้องๆ ด้วยนะ
อิอิ.....................

ต้นปีจะไป ปาย ครับ ไปด้วยกันไหมพี่ เห็นเค้าบอกว่าสวย ไม่รู้จิงหรือป่าว ก็เลยต้องไปดูกับตาตัวเอง

ปล.แต่เสาร์นี้ไปงานบางแสนครับ:coolly-0022::coolly-0022:
เดี๋ยวพี่ไปสำรวจให้ก่อนนะ ว่าจะขี่มอไซค์ไปวันที่4ธันวา ไม่รู้ว่าจะหนาวป่าวกลัวฉิบหายเลย วันเสาร์ถึงบางแสนแล้วโทรหาบ้างนะโน๊ต

...........................

ง่วง

ปล.แต่เสาร์นี้ไปงานบางแสนครับ
:coolly-0022::coolly-0022:
สวยจริงๆ ลองไปชมภาพก่อนได้เด้อ ที่พี่ไปมาเมื่อตอนปีใหม่ :coolly-0044:

http://ichampz.multiply.com/photos/...n_Trip_DAY_1-2_Huay_Nam_Dung_-_Pai_-_Pang_Ung

http://ichampz.multiply.com/photos/...hern_Trip_DAY_3_Pang_Ung_-_Ban_Rak_Thai_-_Pai

http://ichampz.multiply.com/photos/..._Trip_DAY_4-5_Pai_-_Pong_Deud_-_Doy_Ang_Khang

เดี๋ยวพี่ไปสำรวจให้ก่อนนะ ว่าจะขี่มอไซค์ไปวันที่4ธันวา ไม่รู้ว่าจะหนาวป่าวกลัวฉิบหายเลย วันเสาร์ถึงบางแสนแล้วโทรหาบ้างนะโน๊ต
พี่ต้นได้ีรถแล้วเหรอพี่ ทำไมไม่เห็นบอกเลย แล้วได้ตัวไหนมาอะ :coolly-0043:

ว่าแต่อยากคร่อม K7 พี่หน่องมั้กๆ คันใหญ่ + เสียงโหดโคดดดดดดดด :coolly-0009:

เดี๋ยวผมไปแล้วจะเอาภาพมาฝากนะครับ:coolly-0012:

พี่ต้นได้ีรถแล้วเหรอพี่ ทำไมไม่เห็นบอกเลย แล้วได้ตัวไหนมาอะ :coolly-0043:

ว่าแต่อยากคร่อม K7 พี่หน่องมั้กๆ คันใหญ่ + เสียงโหดโคดดดดดดดด :coolly-0009:
เพื่อนออเค้าไปตัดรถมาหลายคันเค้าก็เลยจะประกอบZX10ให้ขับแต่ก็ไม่รู้ว่าประกอบเสร็จจะมีเนื้อคู่มาหิ้วไปอีกรึป่าวเพราะตั่งแต่เอามาแล้วประกอบเสร็จปุ๊ปแม่งมาเอากันไปปั๊ปถ้าขายไปหมดก็ว่าจะยืมHAYAรุ่นน้องมันไป ว่าแต่ไปด้วยกันรึป่าวแชมป์ไปวันที่4กลับวันที่9ธันวา โปรแกรมก็ดอยเต่า,แม่สะเรียง,แม่ฮองสอน,ปาย,เชียงใหม่,แจ้ซ้อน มันมากขอบอก:coolly-0034:

เพื่อนออเค้าไปตัดรถมาหลายคันเค้าก็เลยจะประกอบZX10ให้ขับแต่ก็ไม่รู้ว่าประกอบเสร็จจะมีเนื้อคู่มาหิ้วไปอีกรึป่าวเพราะตั่งแต่เอามาแล้วประกอบเสร็จปุ๊ปแม่งมาเอากันไปปั๊ปถ้าขายไปหมดก็ว่าจะยืมHAYAรุ่นน้องมันไป ว่าแต่ไปด้วยกันรึป่าวแชมป์ไปวันที่4กลับวันที่9ธันวา โปรแกรมก็ดอยเต่า,แม่สะเรียง,แม่ฮองสอน,ปาย,เชียงใหม่,แจ้ซ้อน มันมากขอบอก:coolly-0034:
ฮายูบุสะ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
คนเล็กของเล่นใหญ่(โคดดดดด)
:coolly-0009:

แต่ Ninja ZX10 นี่ได้ควบก็จี๊ดแล้วนะพี่ต้น วู๊ดดดดดดดดดดด แวบเดียวทะลุ 200
:coolly-0034:

อยากขี่่ไปด้วยเหมือนกันพี่ต้น แต่วิทยายุทธผมยังอ่อนหัดนัก ต้องฝึกฝนกันอีกหน่อยถึงจะร่วมรบกับพี่ต้นได้อะ แต่ถ้าผมไปคนเดียวได้นี่ ผมบ้าไปได้นะ แต่นี่สองคนไงพี่ บิดไป 120 ไอ้เราเฉยๆ แต่หนิงมันก็จะแย่แล้ว
แล้วแกงค์พี่ต้นหวดกัน 200 up ผมไม่ไหวอะ รถก็คงไม่ไหวด้วย
:coolly-0006:

กลุ่มพี่สมชายวัดรังสิตก็ชวนขึ้นเชียงรายเหมือนกันคราบ วันที่ 5-9 เหมือนกันอะ
แต่ผมก็ไม่ได้ไปอะครับ เพราะไม่มั่นใจในตัวเอง
:coolly-0006:

แต่ผมขึ้นเชียงรายวันที่ 10-14 อะครับ กะว่าเสาร์อาทิตย์นี้ จะเอาคันแดงไปทิ้งให้พี่ต่ายเซ็ตช่วงล่างให้พร้อม ก่อนตะลุยแดนเหนืออะครับ

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

ถึงว่าเมื่อคืนเจอช่างต่ายบอกว่าเห็นแชมป์จะเอารถมาเช็คช่วงล่าง ไปไกลอีกแล้วววว
เอาคันเหลืองไปดิไปได้ กลับได้ภูมิใจดี หลังปีใหม่ว่าจะเอาคันดำขึ้นไปเหมือนกัน

แก้ไขล่าสุด:
ถึงว่าเมื่อคืนเจอช่างต่ายบอกว่าเห็นแชมป์จะเอารถมาเช็คช่วงล่าง ไปไกลอีกแล้วววว
เอาคันเหลืองไปดิไปได้ กลับได้ภูมิใจดี หลังปีใหม่ว่าจะเอาคันดำขึ้นไปเหมือนกัน
เอาคันเหลืองไป Count down ที่เชียงใหม่เมื่อวันปีใหม่ปี 51 แล้วกลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพไม่ต้องแวะกินข้าวลิงที่ไหนได้นี่ ก็จุดสูงสุดแล้วค๊าบพี่ต้น
:coolly-0022:

อยากไปเที่ยวแล้ววววว ใจไปอยู่ภาคเหนือแย๊วววว ไม่มีกะจิตกะใจทำงานเลย ว๊ากๆๆๆๆ

:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

ไม่ค่อยหนาวแล้ว....เซงๆๆๆๆๆ

ไม่ค่อยหนาวแล้ว....เซงๆๆๆๆๆ
เดี๋ยวเสาร์-อาทิตย์ว่าจะแวะไปรับอากาศหนาวที่วังน้ำเขียวจั๊กน๊อย

:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

เดี๋ยวเสาร์-อาทิตย์ว่าจะแวะไปรับอากาศหนาวที่วังน้ำเขียวจั๊กน๊อย

:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

ผมไปบางแสน..แล้วเจอกันพี่...........:coolly-0019::coolly-0019:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม