• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีคับ คุณแช้มป์ เมื่อวานเตรียมตัวอย่างดีตั้งใจจะไป แต่ถึงบ้านก็ 2 ทุ่มแล้วเลยนอนก่อนวันอื่นค่อยไป แต่วันนี้ไปกันหรือปล่าวคับ ยังงัยติดต่อผมหน่อยนะครับจะได้ไปด้วยกันไม่เหงา อุอุ เบอร์ผมตามด้านล่างเลยครับ ขอบคุณครับ ส่วนรถผมแค่ทำสีเหลืองเหมือนคุณแชมป์อ่ะครับนอกนั้นเดิมๆครับ อุอุ

ปกติก็เลิกกันเที่ยงคืนครับพี่ แต่พอดีมันยังหิวๆเลยไปต่อนิดหน่อยครับ:coolly-0003::coolly-0003:

ฝาก ตัว ด้วยครับ อยู่แถว รังสิต เหมือนกัน ยินดีรู้จัก ทุกคนครับ

นอนดีกว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

นอน ด้วย.................

ฝาก ตัว ด้วยครับ อยู่แถว รังสิต เหมือนกัน ยินดีรู้จัก ทุกคนครับ

ยินดีต้อนรับครับ

อยากเจอตัวเป็นๆ ก็ติดตามข่าวสารในนี้ได้นะครับ

อย่าลืมทิ้งเบอโทรไว้โทรจิกด้วยนะครับ

สวัดดีครับ ผมหนุ่ยอยู่คลองสามครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ

แนะนำบ้างดิ เราชื่อปุ้ม อยู่แถวๆ เพชรเกษม

บ้านอยู่สาย 5 ขอฝากหัวใจล่ะกัน (มีคนฝากตัวเยอะแระ เอิ๊ก เอิ๊ก)

หายไปไหนกันหมดหว่า.......

แก้ไขล่าสุด:
นู๋ก็อยู่เพชรเกษมเหมือนกันนะ

กระทุ่มแบนด้วย

ฝากด้วยดีก๋า

ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

นู๋ก็อยู่เพชรเกษมเหมือนกันนะ

กระทุ่มแบนด้วย

ฝากด้วยดีก๋า

ว่างหรือผ่านมารังสิตเชิญนะครับ ยินดีเลย :coolly-0026:

สวัดดีครับ ผมหนุ่ยอยู่คลองสามครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ

มาเลยครับ meeting หน้าเจอกัน

แล้วก็ยินดีต้อนรับสู่ cef-รังสิตครับ
:coolly-0039:

แนะนำบ้างดิ เราชื่อปุ้ม อยู่แถวๆ เพชรเกษม

บ้านอยู่สาย 5 ขอฝากหัวใจล่ะกัน (มีคนฝากตัวเยอะแระ เอิ๊ก เอิ๊ก)

หายไปไหนกันหมดหว่า.......

ไม่ต้องแนะนำตัวแล้วคุณปุ้ม.....เก่าแล้ว 5555:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

ยินดีที่ได้รู้จักครับผมชื่อเรนจ์ขับเซฟดำอยู่คลอง3เหมือนกัน:coolly-0039:

เจอกัน วันสุขแห่งรังสิต ครับ

ส วั ส ดี ค รั บ ผ ม ชื่ อ เ จ โ บ ๆ อ ยู่ แ ถ ว ช่ า ง เ ท พ . . . :coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม