• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งั้นเจอกันที่ปั้ม ก่อนถึงเมืองเอก ปั้มไรว่า

ลืมเวลา

20.00 เป็นงั้ย

พี่ครับแล้วจะเจอกันที่ไหนครับผม:coolly-0033:
ลานจอดรถที่โลตัสก้อดีนะครับพี่

แก้ไขล่าสุด:
โลตัสใหนครับ

ลืมเวลา

20.00 เป็นงั้ย

เปลี่ยนมาเป็นลานจอดโลตัสรังสิตดีไหมครับ เอาเป็นลานนอกนะแถวๆ หน้าบีควิก

เอาเป็นเวลา 2ทุ่มแล้วกันจะรอถึง2ครึ่งนะครับพี่น้องแล้วค่อยออกไป....

เอาตามนี้ไหม.........
:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

เปลี่ยนมาเป็นลานจอดโลตัสรังสิตดีไหมครับ เอาเป็นลานนอกนะแถวๆ หน้าบีควิก

เอาเป็นเวลา 2ทุ่มแล้วกันจะรอถึง2ครึ่งนะครับพี่น้องแล้วค่อยออกไป....

เอาตามนี้ไหม.........
:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:
จัดไปตามนั้น
โลตัสรังสิต ลานจอดด้านนอก หน้า B-Quick

เวลา 20.00 ใครไปถึงก่อน จอดรอได้เลยค๊าบบบบ

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

จัดไปตามนั้น
โลตัสรังสิต ลานจอดด้านนอก หน้า B-Quick

เวลา 20.00 ใครไปถึงก่อน จอดรอได้เลยค๊าบบบบ

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

แล้วไปต่อร้านสละโสดได้มั้ยคร้าบบบบบ

รับซาบครับโลตัสรังสิต ลานจอดด้านนอก หน้า B-Quick

สละโสดคืนนี้หญิงตรึม:coolly-0044:

กำลังจะออกไปครับ................

นอนซักตื่น ก่อน

อยากไป อยากไป..แต่ไม่ใช่วันนี้ ..(อาทิตย์นี้ปวดฟัน ทั้งอาทิตย์เลย แง แง)

เมื่อวานมอง ๆ อยู่ :coolly-0046: กำลังจะมาชวนพี่น้องรังสิตอยู่พอดี

แก้ไขล่าสุด:
อยากไป อยากไป..แต่ไม่ใช่วันนี้ ..(อาทิตย์นี้ปวดฟัน ทั้งอาทิตย์เลย แง แง)

เมื่อวานมอง ๆ อยู่ :coolly-0046: กำลังจะมาชวนพี่น้องรังสิตอยู่พอดี

ไม่เปงไรเดวป๋มดกเผื่อครับผม:coolly-0007:

เห้อ
........................

เ มื่ อ คื น เ ต ะ บ อ ล ข า เ ดี้ ย ง . . . ไ ม่ ไ ห ว จ ะ ขั บ ต า ม ไ ป กิ น ค รั บ :coolly-0006:

ต้ อ ง ข อ อ ภั ย ด้ ว ย น ะ ทุ ก ค น . . . เ จ อ กั น ร อ บ ต่ อ ไ ป ค รั บ :coolly-0033:

โ ท ษ ด้ ว ย ต า แ ช ม ป รี้ โ ท ร ม า ไ ม่ ไ ด้ รั บ . . . 5 ทุ่ ม ก็ น อ น น้ำ ล า ย ยื ด มู ก ย้ อ ย แ ล้ ว อ ะ :coolly-0032:

กลับมาถึงบ้านตี4กว่า

พอกลับจากลานเบียร์ก็ ไปกินข้าวที่คลอง6กัน แล้วก็เกิดว่างกันจัด
ไปเดินเล่นกันต่อที่
สวนจตุจักรต่อตอนตี3คนแม่งโคตรเยอะเลย ของขายเพียบ

ตี 3 ไ ม่ ไ ด้ เ รี ย ก ว่ า ว่ า ง แ ล้ ว มั๊ ง ค รั บ . . . 5 5 5 :coolly-0028:

กิ น เ บี ย ร์ ไ ป แ ล้ ว ต้ อ ง เ จ โ บ ๆ :coolly-0034:

กลับมาถึงบ้านตี4กว่า

พอกลับจากลานเบียร์ก็ ไปกินข้าวที่คลอง6กัน แล้วก็เกิดว่างกันจัด
ไปเดินเล่นกันต่อที่สวนจตุจักรต่อตอนตี3คนแม่งโคตรเยอะเลย ของขายเพียบ

ว้าวววววววววววว:coolly-0015::coolly-0015:

ได้ไรมาฝากกันบ้างป่าวอ่ะ:coolly-0044::coolly-0044:

..............................อิอิ

สวัสดีค๊าบพี่พล ไว้มาแจมกันได้ครับพี่ ผมว่าศุกร์นี้มีเฮแหงๆ 55555555
:coolly-0046:

ว่าแต่รถพี่พลไปทำไรมามั่งอะครับ ขอชมรูปปลากรอบหน่อย :coolly-0009:

หวัดดีคับ คุณแช้มป์ เมื่อวานเตรียมตัวอย่างดีตั้งใจจะไป แต่ถึงบ้านก็ 2 ทุ่มแล้วเลยนอนก่อนวันอื่นค่อยไป แต่วันนี้ไปกันหรือปล่าวคับ ยังงัยติดต่อผมหน่อยนะครับจะได้ไปด้วยกันไม่เหงา อุอุ เบอร์ผมตามด้านล่างเลยครับ ขอบคุณครับ ส่วนรถผมแค่ทำสีเหลืองเหมือนคุณแชมป์อ่ะครับนอกนั้นเดิมๆครับ อุอุ

ตี 4 เลยเหรอคั๊บ??? ดีนะที่ผมไม่ได้ไปด้วย ม่ายง้านหัวแตกกกก 5555

ตี 3 ไ ม่ ไ ด้ เ รี ย ก ว่ า ว่ า ง แ ล้ ว มั๊ ง ค รั บ . . . 5 5 5 :coolly-0028:

กิ น เ บี ย ร์ ไ ป แ ล้ ว ต้ อ ง เ จ โ บ ๆ :coolly-0034:

ไปหาช่างเทพเจโบ:coolly-0043::coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม