• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากทราบผลการแข่งพี่แชมจังเยยงับ พอดีกลับก่องไม่ทันอยู่ดู:coolly-0033:

HBD คุนพี่โน๊ตแว๊บ ๆ จร้า:coolly-0005:

มีความสุขมาก ๆ น๊า:coolly-0039:

ขอให้รวย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ มากขึ้น ๆ:coolly-0003:

(รวยแล้วเอาเงินมาแบ่งน้องใช้ด้วยนะ อิอิ):coolly-0045:

ขอด้วยคน

Birth DaY นะคร้าคุงโน๊ตพุ่งๆ :coolly-0010:

ขอให้มีความสุขตลอดปายเลยยยยย :coolly-0005::coolly-0005:

วันนี้วันเกิดโน๊ต แก่ขึ้นอีกแล้ว 1 ปี ขอให้มีความสุขนะครับ
............................................................

(* ขอส่วนตัวนิดนะคะ)
พี่ยู...........ติดต่อกลับด่วน:coolly-0012:

โทรหาไม่ติดอีกแล้วเนี่ย:coolly-0018:

.....................................

วันนี้วันเกิดโน๊ต แก่ขึ้นอีกแล้ว 1 ปี ขอให้มีความสุขนะครับ
............................................................

พี่ยูม่ายลืม ........... เจง ๆ อิอิ :coolly-0001:

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณทุกคนนะครับ ศุกร์หน้าเลี้ยงนะครับ....ตอนแรกว่าจะเลี้ยงวันนี้แต่ดูแล้วติดงานหลายๆคนครับ เอาไว้วันศุกร์เจอกันกินกันแบบยาวๆครับ

ปล.หรือจะมีนอกรอบดีหว่า

อาทิตย์นี้ข้อตัวครับ
ต้องพาแม่ไปทำบุญที่ต่างจังหวัด
.............................................

HBD น๊า มีความสุข หล่อๆ รถแรงๆ รวยๆ ญ เหลือๆ ด้วย

แ ฮ ป ปี้ ๆ ๆ ๆ . . . ร ว ย ๆ เ ห ลื อ ๆ เ จ โ บ ๆ

ไฟล์แนบ

28.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆนะคราบ มีความสุขมากมายนะคราบ โน๊ต

H B D ขอให้ฟาดโต๊ะได้ อิ อิ 9นิ้ว

เบิดเดด้วยคนงับผม ขอไห้รวยๆ มีแฟนเยอะๆนะงับ:coolly-0033:

H B Dนะคับพี่โน๊ต/joke คลอง 6คับ

ไม่เคยเจอหน้ากานสักที่นะคับอยากเข้าวงด้วยคนนะคับแต่เวลาน้อย

ขอบคุณทุกๆคนมากนะครับ....แต่วันเกิดปีนี้เหงามากๆ ไม่มีงานเลี้ยงได้ๆเลย

แต่ศุกร์หน้าใครว่างมานะครับ อยากเมา

..............................................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม