• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่าลืมไรท์ ซีดี canon ไปฝากกรูด้วยนะ
เอาเป็นแผ่นไปแล้วพี่ไปก๊อปเองได้มั้ย ผมไม่มีแผ่นอะพี่เก้น :coolly-0011:

หรือจะให้ผมทำเป็น image file แล้วเอาใส่ thumb drive ไป แล้วพี่ก็ก๊อปไปไรท์เอง ดีปะ :coolly-0003:

เอาเป็นแผ่นไปแล้วพี่ไปก๊อปเองได้มั้ย ผมไม่มีแผ่นอะพี่เก้น :coolly-0011:

หรือจะให้ผมทำเป็น image file แล้วเอาใส่ thumb drive ไป แล้วพี่ก็ก๊อปไปไรท์เอง ดีปะ :coolly-0003:
งั้นเดี๋ยวว่ากันอีกที

ควอเตอร์ไมล์ เสาร์ 17 ต.ค.นี้ ระดมพล ปลุกแรงม้ากันหน่อยครับ เริ่มตั้งแต่ 08.30 น.เป็นต้นไป
ที่เทพนคร
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=348860
<!-- / message --><!-- sig -->

กว่าจะเข้าได้..........................

เอามาฟาก เพื่อนแชป์ม

ไฟล์แนบ

44.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
โห..................พี่ยู:coolly-0012:

เอารูปสมัยไหนของเรามาลงเนี่ย:coolly-0011:

อายยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0014:

............................................

เข้าได้ละ เย่

ที่จริงเข้าได้ทั้งวันแหละ แต่ไม่ได้โพส รอมาโพสพร้อมๆ กัน 555555555

ไอ้ยู รูปประจำตัวมึงนี่ จะเต็มยศไปน๊ายยยย

กลับมาแล้วครับไปดูหนังมาสนุกดี

กว่าจะเข้าได้ครับ แล้ววันเสาร์มีใครไปบ้างครับ โบทผมมีกล่องไม่รู้หาได้หรือยังครับอย่างไงโทรมาแล้วกันครับ

...........................

มีงานเข้า

วันนี้จะไปสระบุรีนะคะ:coolly-0034:

ไปเที่ยวไหนกันเที่ยวเผื่อนู๋ด้วย:coolly-0045:

.......................อิอิ

กว่าจะเข้าได้ครับ แล้ววันเสาร์มีใครไปบ้างครับ โบทผมมีกล่องไม่รู้หาได้หรือยังครับอย่างไงโทรมาแล้วกันครับ
ผมไปครับพี่ :coolly-0022:

เอ้าาาาา แล้วมีกล่องทำไมไม่บ๊อกกกกกกกกกกกกกกกก
:coolly-0041:

ผมไปครับพี่ :coolly-0022:

เอ้าาาาา แล้วมีกล่องทำไมไม่บ๊อกกกกกกกกกกกกกกกก
:coolly-0041:
มีทั้งตัวเลยครับ แต่ไม่มีปัญญาเอาขึ้นงะ:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:
ว่าแต่ตาโบทได้กล่องหรือยังครับ

วันนี้จะไปสระบุรีนะคะ:coolly-0034:

ไปเที่ยวไหนกันเที่ยวเผื่อนู๋ด้วย:coolly-0045:

.......................อิอิ
วันนี้น่าจะพักรบ เพราะพรุ่งนี้น่าจะเหนื่อยหนัก :coolly-0038:

หรือโน๊ต จะจัดมั้ย :coolly-0028:

รถเสร็จยังวะ
:coolly-0043:

มีทั้งตัวเลยครับ แต่ไม่มีปัญญาเอาขึ้นงะ:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:
ว่าแต่ตาโบทได้กล่องหรือยังครับ
ป๊าดโธ๊ ไอ้ผมก็นึกว่าพี่มีเครื่องเจ นี่สรุปที่บอกตอนนั้นว่าขายคือขายไปแล้วเอา 25 มาใช่มะ :coolly-0011:

ตอนนี้โบทยังไม่ได้กล่องครับพี่ นั่งกระซวกเบียร์ร้าวอยู่บ้านเมื่อคืน 5555555555
:coolly-0028:

ล่าสุดเมื่อกี๊ผมโทรไปหาตาโบทมา ตาโบทไปลองเอากล่องของคนที่โพสในกระทู้แล้ว ปรากฏว่ากล่องเจ๊งจริงๆ :coolly-0011:

เนี่ย เดี๋ยวตาโบทจะเอากล่องไปเปลี่ยนที่ที่ซื้อเครื่องมา ไม่รู้จะเปลี่ยนได้มั้ย เพราะซื้อเครื่องมันมาหลายเดือนแล้ว :coolly-0008:

ถ้าเปลี่ยนไม่ได้นี่ ฝะฝะฝะฝะฝ้าาาาาาาาาาาาาาาาา แน่นอน :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม