• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปได้ทุกที่ที่มีทาง 5555555555555555555
ไปได้แต่ต้องคิดให้ดีนะพี่แชมป์ว่าจะแว้นมาดีมั้ย แล้วต้องบอกล่วงหน้าด้วยนะจาได้เตรียมรถไปถูก อิอิ:coolly-0010:

......................................หิวข้าว

หวัดดี พี่น้องทุกท่าน
ออม ครับ CEF 9661 อยู่แถวคลอง 4
ยินดีรู้จักครับ

แง๊.... :coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:

To: ChampZ

Please read the news as below.

PS. Not based on true story, But!!! It/'/s TRUE STORY.

From: Me

"พบสาวรุ่นตายเปลือย
......สาวตายเปลือย...........

พบศพหญิงสาววัย 21 ปี นอนตายข้างทุ่งนาริมถนน โดยท่อนบนเปลือยล่อนจ้อน ข้างศพพบเสื้อผ้าขาดวิ่นกองอยู่ข้างศพ จะเกี่ยวข้องกับการข่มขืนหรือไม่รอผลชันสูตรแผนกนิติเวช สอบสวนแฟนหนุ่มอ้างเกิดอุบัติเหตุรถแฉลบล้มเนื่องจากดื่มเหล้าเมาอย่างหนัก

เมื่อ เวลา 06.00 น.ของวันที่ 8 สิงหาคม 2550 พ.ต.ท.ธวัช สิงคะปะ สารวัตรเวร สภ.อ.สอง จ.แพร่ รับแจ้งว่ามีคนพบศพผู้หญิงเปลือยกายเสียชีวิตที่บริเวณข้างถนน สายบ้านป่าแดงและบ้านสันปู่สี ต.หัวเมือง อ.สอง จ.แพร่หลังรับแจ้งจึงได้รายงาน ให้ พ.ต.อ.นคร ขวานเพชร ผกก.สอง ทราบ และรุดไปที่เกิดเหตุร่วม กับ พ.ต.ท.บุญสูง สะอาด รองผกก.(สส.) พ.ต.ท.จีระวัฒน์ ปาน สมบัติ สว.สส. แพทย์เวร ร.พ.สองจ.แพร่

ที่เกิดเหตุ พบศพ หญิงสาวรายหนึ่งนอนตายอยู่ข้างทุ่งนา ทราบชื่อเวลาต่อมา คือ น.ส.นิภาวรรณ ทาขาว อายุ 21 ปี อยู่บ้านเลขที่ 48 หมู่ ที่ 9 ต.ร้องเข็ม อ.ร้องกวาง จ.แพร่ นอนเสียชีวิตโดยที่ช่วงล่างถูกถลกขึ้นมาราวหัวเข่าและผู้ตาย สวมกางเกงขาสั้นส่วนช่วงบนราวนมขึ้นมาเสื้อผ้าถลกขึ้นมาจนเปลือยเปล่า และมีเสื้อผ้าบางส่วนถูกถอดกองไว้อยู่ข้างศพ สภาพเสื้อผ้าขาดวิ่นและ บริเวณดังกล่าวมี ร่องรอยการเกิดอุบัติเหตุรถชนซึ่งเสาหลักโค้งได้รับความเสียหายเบื้องต้นเจ้าหน้าที่ตั้งข้อสันนิษฐานว่าผู้ตายคงจะเกิดอุบัติเหตุรถชนและล้มเสียหลักลงข้างทางจนเสียชีวิต ขณะเดียวกันจะได้ส่งศพให้แผนกนิติเวชเพื่อชันสูตรพลิกศพอีกครั้งว่าสาเหตุการเสียชีวิตที่แท้จริงเกิดจากอะไร ซึ่งจะเกี่ยวข้องกับการฆ่าข่มขืนหรือไม่จะต้องรอผลชันสูตร

ต่อมาเจ้าหน้าที่สืบทราบว่า ผู้ตายมีแฟนชื่อนายธวัชชัย ปันธิ อายุ 20 ปีอยู่บ้านเลขที่ 123/2 หมู่ที่ 6 ต.หัวเมือง อ.สอง จ.แพร่ เจ้าหน้าที่จึงได้เดินทางไปทำการสอบถาม เบื้องต้นพบนายธวัชชัย นั้นนอนหลับอยู่ในบ้านสภาพยังสลึมสลืออยู่และเจ้าหน้าที่ได้แจ้งว่าแฟนสาวได้เสียชีวิตแล้ว ทำให้นายธวัชชัยนั้นตกใจต่อเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น พร้อมกันนั้นได้ให้ปากคำเจ้าหน้าที่ตำรวจว่า ก่อนเกิดเหตุได้พาแฟนสาวไปเที่ยวดื่มกินจนเมามายได้ที่และพากันกันซ้อนท้ายรถ จยย.กลับ และเมื่อมาถึงที่เกิดเหตุรถเกิดเสียหลักแฉลบลงข้างทางเนื่องจากเมามาก จากนั้นก็พยายามค้นหาร่าง แฟนสาวก็ไม่เจอเนื่องจากเมาหนัก จากนั้นจึงรีบจูงรถ จยย.ไปขอความช่วยเหลือเพื่อนบ้านแต่ไม่มีใครช่วย และนั่งรอเพื่อน แต่มารู้สึกตัวอีกทีเมื่อตำรวจมาปลุกให้ตื่นดังกล่าว หลังจากสอบสวนเสร็จเจ้าหน้าที่จึงแจ้งข้อหา ขับรถโดยประมาทเป็นเหตุให้คนอื่นเสียชีวิต ไว้ก่อน ส่วนจะเกี่ยวข้องกับประเด็นอื่นจะต้องสอบสวนต่อไป."

I don/'/t wanna be like her.

SHITTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTT!!!!!!!!

OK, from now, if we going to drink, i/'/ll drive only. no more ride.... :coolly-0006:

ใครก็ได้

แปล ให้ฟัง ที
อิอิ

หวัดดี พี่น้องทุกท่าน
ออม ครับ CEF 9661 อยู่แถวคลอง 4
ยินดีรู้จักครับ

ยินดีต้อนรับครับ..............................ว่างๆ มามิตติ้งกันครับ

แล้วจะรู้จัก คณะ รังสิต เชิญขำ :coolly-0010:

เอ่อออ พอดีท่อง Youtube ...

เลยไปเจอหนังเรื่องนึงครับ ...

วัยรุ่นไวอันตราย ...

ฉายแล้ววันนี้ ที่ ยูทูป ...

http://www.youtube.com/view_play_list?p=AAAB456C20DB0832

ฮิฮิฮิฮิฮิ

attachment.php

ไฟล์แนบ

10 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 808
แก้ไขล่าสุด:
แชมป์ครับในที่สุดมันก็มาจนได้ครับบบบบบอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0018::coolly-0046:

นอนหลับ ฝันดีนะครับทุกคน..........เพิ่งกลับมา วันนี้ไปเที่ยวมาทั้งวันเลย.....เที่ยงไปหาร้านติดฟิลม์...บ่ายโมงกินพิชซ่าฟิวเจอร์......สองโมงครึ่งเอารถไปติดฟิมล์.....กว่าจะเส็ดเล่นไปเกือบหกโมง.....พอหกโมงก็กลับไปอาบน้ำไปเมเจอร์รังสิต...แล้วก็ไปเดินสวนลุมไนซ์....ต่อด้วยไปกินข้าวที่ตลาดสามย่าน+ไปเยาวราชอีก........เพิ่งกลับมาเหนื่อยมากๆแต่สนุกเกิ๊น....

ศุกร์นี้ไปไหนกานดีคับชาวรังสิต

นอนหลับ ฝันดีนะครับทุกคน..........เพิ่งกลับมา วันนี้ไปเที่ยวมาทั้งวันเลย.....เที่ยงไปหาร้านติดฟิลม์...บ่ายโมงกินพิชซ่าฟิวเจอร์......สองโมงครึ่งเอารถไปติดฟิมล์.....กว่าจะเส็ดเล่นไปเกือบหกโมง.....พอหกโมงก็กลับไปอาบน้ำไปเมเจอร์รังสิต...แล้วก็ไปเดินสวนลุมไนซ์....ต่อด้วยไปกินข้าวที่ตลาดสามย่าน+ไปเยาวราชอีก........เพิ่งกลับมาเหนื่อยมากๆแต่สนุกเกิ๊น....
สมควรเหนื่อนน่ะคุงโน๊ต .... หลายที่เกิ๊นส์ อิอิ:coolly-0023:

อยากไปสวนลุมไนซ์มั่งจังเยยยยยยยย :coolly-0001:

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

เช็ดตะแมววววววว ไอ้เชี้ยเมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แส๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

เค้าอุตส่าห์เงียบกันไปแล้ว ฮืออออออออออออออออออออ

:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:

ร้ า ว . . .

5 5 5 :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม