• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดไป เห็นไอ้ยูแม่งพรีเซนต์เหลือเกินไอ้ร้านนี้ :coolly-0010:

ตามเสต็ปมัน ต้นเดือนกินเต็มที่ บูสท์ 3 บาร์ทุกมื้อ พอถึงกลางเดือน ไม่มีแหลก 555555555 :coolly-0028:

ไอ่สาด แล้วเกียร์ละซ่อมยังเนี่ย มัวแต่เอาเงินไปกินไปเที่ยว ถรุ๊ยยยยยยย :coolly-0004:

จัดไป เห็นไอ้ยูแม่งพรีเซนต์เหลือเกินไอ้ร้านนี้ :coolly-0010:

ตามเสต็ปมัน ต้นเดือนกินเต็มที่ บูสท์ 3 บาร์ทุกมื้อ พอถึงกลางเดือน ไม่มีแหลก 555555555 :coolly-0028:

ไอ่สาด แล้วเกียร์ละซ่อมยังเนี่ย มัวแต่เอาเงินไปกินไปเที่ยว ถรุ๊ยยยยยยย :coolly-0004:

จัดให้เค้าหน่อย....อิอิ:coolly-0033:

กำลังเก็บอยู่ ได้ 350 บาท แล้ว :coolly-0033:

เที่ยวเก่งกันจิง ๆ...

เที่ยวเก่งกันจิง ๆ...
อยากจะแว๊นไปเยี่ยม ว่าแต่มีที่ซุกหัวนอนให้พี่มั้ย เพราะคงแว๊นกลับไม่ไหวอะ :coolly-0006:

ใกล้จากลับบ้านแล้นนนนนนน

วันนี้ทุก ๆ คนงานยุ่งกันมั้ยคร้าๆๆๆ:coolly-0024:

แก้ไขล่าสุด:
ลาอุปสมบท แล้วนะครับ วัน อาทิตยืที่ 11 ต.ค. นี้ ตอนเช้า ใคร ว่าง ก้อเรียน เชิญได้นะครับ

ที่วัดไหนครับบอม:coolly-0037:

วันนี้ทุก ๆ คนงานยุ้งกันมั้ยคร้าๆๆๆ:coolly-0024:

ไม่ยุ้งเลยครับบบบบบ:coolly-0009::coolly-0009: แค่ออกไปเกี่ยวข้าวมาเองครับป๋ม:coolly-0029:

ถึงบ้านแล้ว

นัง ดู รถ อยู่

วันนี้เหนื่อย.......เหมือนจะไม่ค่อยสบายเลย:coolly-0006:

อยากจะแว๊นไปเยี่ยม ว่าแต่มีที่ซุกหัวนอนให้พี่มั้ย เพราะคงแว๊นกลับไม่ไหวอะ :coolly-0006:

อย่าแว๊นเชื่อผมเหอถ้าไปบอกก่อนนะผมจะเอากะบะไป อิ อิ :coolly-0034:

วันนี้ทุก ๆ คนงานยุ้งกันมั้ยคร้าๆๆๆ:coolly-0024:

ยุ่งมากเลยพี่ส้ม................:coolly-0033:

นอนหัวยุ่งเลย.................:coolly-0032:

ลาอุปสมบท แล้วนะครับ วัน อาทิตยืที่ 11 ต.ค. นี้ ตอนเช้า ใคร ว่าง ก้อเรียน เชิญได้นะครับ

อนุโมทนา สาธุด้วยเว้ยไอ้น้อง

ได้บวชได้อยู่กับตัวเองแล้ว นอกจากตั้งใจศึกษาพระธรรม

ก็ใช้เวลาอยู่กับตัวเอง คิดตรึกตรองสิ่งที่ผ่านเข้ามาในชีวิต

สิ่งไหนเหมาะสิ่งไหนควร อันไหนเคยพลาดพลั้งมาก็เก็บเป็นประสบการณ์

หมดจากคนดิบ กำลังจะก้าวเป็นคนสุก(ข) ก็ขอให้มีแต่สิ่งดีๆผ่านเข้ามาในชีวิตต่อจากนี้ไปละกัน ซาาาาธุ

แก้ไขล่าสุด:

แดกเหล้า แดกเบียร์ อย่าแว๊นซ์ไปเล๊ยยยกูขอเถอะ

ยังอยากมีเพื่อนกิน ยังไม่อยากมีเพื่อนตาย :coolly-0029:

ไม่ยุ้งเลยครับบบบบบ:coolly-0009::coolly-0009: แค่ออกไปเกี่ยวข้าวมาเองครับป๋ม:coolly-0029:
หรอคร้า เกี่ยวข้าวเสร็จเอาเงินมาเลี้ยงเหล้านู๋ด้วยแล้นนนนก้น อิอิ:coolly-0001::coolly-0001:

วันนี้เหนื่อย.......เหมือนจะไม่ค่อยสบายเลย:coolly-0006:
สมควรเหนื่อยมั่งเห๊อะคุงโน๊ตแว็บๆ....ม่ายอยู่ติดบ้านซักกะวันเล้ย

แว็บไปโน่น แว็บไปนี่ อิอิ ออกบ่อยเกิ๊นส์ส์ส์ส์ส์ อิอิ แซว แซว:coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม