• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านผมอยู่ลำลูกกาคลอง 6 วันหลังจะไปแจมแถวรังสิต อิอิ

ฮาจนปวดท้องเลยครับ........:coolly-0041:เพิงจะได้เข้ามาดูครับ วันนั้นขับรถกลับมีแอบหลับดว้ยครับ :coolly-0011:ดีนะไกล้ถึงบ้านแล้วครับ

บ้านผมอยู่ลำลูกกาคลอง 6 วันหลังจะไปแจมแถวรังสิต อิอิ

รังสิตยินดีต้องรับครับ เข้ามาคุยกันมา meetingกันครับ

จะได้รู้จักกันไว้ มีอะไรจะได้ช่วยเหลือกันครับ.......:coolly-0039:

ฮาจนปวดท้องเลยครับ........:coolly-0041:เพิงจะได้เข้ามาดูครับ วันนั้นขับรถกลับมีแอบหลับดว้ยครับ :coolly-0011:ดีนะไกล้ถึงบ้านแล้วครับ
เอ้า ซะงั้นอะพี่นัท เวรๆๆๆๆๆๆ :coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

คราวหลังไม่เอาแล้วนะพี่ ดีแล้วที่ไม่เป็นไรครับ บุญรักษๆๆๆ
:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

เอ้าาา จารย์อยู่แถวนี้ก็ไม่บอกอะครับ ไม่งั้นผมลากมาสอนหนังสือแล้วววววว :coolly-0040:

เอ้า ซะงั้นอะพี่นัท เวรๆๆๆๆๆๆ :coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

คราวหลังไม่เอาแล้วนะพี่ ดีแล้วที่ไม่เป็นไรครับ บุญรักษๆๆๆ :coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:
ขอบคุณครับ ไม่ได้เมาหลอกครับพอดีมันดึก แต่ถ้าตอ่ก็ไหวนะครับ55555

สวัดดีครับ ผมวิ่งอยู่แถวคลอง5 วัดมูลครับ เจอกันทักมั้งนะครับ นัทครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,729
เมื่อคืนก่อนไปดุละครเวทีมาอีกแล้ว คือที่ไปดู เพราะ แฟน คน ที่เรียน นิเทศ ม กรุงเทพ เค้า ต้องทำรายงาน เกี่ยวกับการจัดละครเวที แมร่งไป 2 รอบ ค่า บัตร คนละ 3000 บาท ผม ว่า เอาค่า บัตร 2 รอบ รวมทั้ง หมด 4 ใบ + ค่าน้ำมันให้ อาจาร์ย ไป แมร่ง ก้อผ่าน แระ โง่ จริงๆ แฟนใคร หวะ ผม สงสาร เค้า หรอกนะ ไม่อยาก ว่ามัน ต่อหน้า เลยมาว่าในนี้แทน55555ไม่ได้ กลัว นะครับ.....

เมื่อคืนก่อนไปดุละครเวทีมาอีกแล้ว คือที่ไปดู เพราะ แฟน คน ที่เรียน นิเทศ ม กรุงเทพ เค้า ต้องทำรายงาน เกี่ยวกับการจัดละครเวที แมร่งไป 2 รอบ ค่า บัตร คนละ 3000 บาท ผม ว่า เอาค่า บัตร 2 รอบ รวมทั้ง หมด 4 ใบ + ค่าน้ำมันให้ อาจาร์ย ไป แมร่ง ก้อผ่าน แระ โง่ จริงๆ แฟนใคร หวะ ผม สงสาร เค้า หรอกนะ ไม่อยาก ว่ามัน ต่อหน้า เลยมาว่าในนี้แทน55555ไม่ได้ กลัว นะครับ.....
:coolly-0023::coolly-0023:

ตาโบทครับถามช่างเทพให้ผมดว้ยนะครับ.....อยากมีโบมังคราบบบบบบบ

มีคัย อยู่ เเถว ซอยบุญคุ้มบ้าง ป่าว อ่ะ

........................

เลิกงานกลับบ้าน

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:อย่างที่คุยกันและครับ ซุยไปได้เรื่อยๆ ไม่ไหว:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
เหลือจริงๆ ไอ้นี่ :coolly-0011:

ดูพี่ดิ๊ ไม่เห็นต้องคุยเลย :coolly-0010:

เพราะกรูไม่มีให้คุยเลย 5555555555555555555:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

แค่ต้นเดือน หนี้สินก็หอบเอาเงินเดือนบินหายเข้ากลีบเมฆไปแว๊ววววว ฮือออออ :coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,739
เหลือจริงๆ ไอ้นี่ :coolly-0011:

ดูพี่ดิ๊ ไม่เห็นต้องคุยเลย :coolly-0010:

ไม่ได้มาคุย มา บ่นให้ฟัง ผม เองก้อเสียดายเงิน เพราะ ผม เอง ก้อ หา เงินใช้เอง ตั้ง แต่ อายุ 20 อยากได้เชฟ สัก คัน ก็ ต้อง หาเงินเอง พอซื้อมา ค่าน้ำมัน ค่า แต่งรถ ค่า ซ่อม ก้อต้องหาเอง.....ถ้าผมมีความสามารถเหมือนพี่ หนิง กะ พี่แชมป์ 2 คน ผม คง ทำไรได้มากกว่านี้อีก

ทุกวันนี้นั่งดุคนคุยกันในบอร์ด ก้อขำ กับ ไอ้ พีท จน กาม ค้าง แล้ว....

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม