• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้น่าจะลากกันไปยาวๆ อะโบทไม่ต้องกลัว เจโบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :coolly-0028:
ลากยาวเลยใช้เปล่าครับ....เอาให้ลูกแตกไปเลยครับ5555555:coolly-0040:

จ ะ ดึ ก ไ ม๊ น๊ อ ช่ า ง เ ท พ ๆ . . .

จ ะ ไ ป ใ ห้ ไ ด้ น ะ ค รั บ อ า จ จ ะ ดึ ก ห น่ อ ย จั ก ร ย า น ย า ง แ ฟ่ บ :coolly-0007:

เจโบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0022:

ใครผ่าน 69 ไปรับ แม่ครัวก่อนมั้ย

<object width="425" height="344">ฮาดี................

<embed src="http://www.youtube.com/v/g9HPOm8sg0Y&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></object>

แหม.................พี ๆ :coolly-0040:

ถึงหน้านู๋จะดูแย่ ๆ แต่ถ้าพูดถึงอาหารอ่ะ:coolly-0029:

ทำออกมาแล้ว แย่กว่าหน้าอีก 5555+:coolly-0023:

(ถ้านู๋ไปก่อนนู๋ก็คงเมาก่อนแหง ๆ ดูทรงแล้วเนี่ย) :coolly-0027:

ไปสอบก่อนน๊า..........ตอนเย็นจะได้รีบกลับมาเมา :coolly-0005:

แหม.................พี ๆ :coolly-0040:

ถึงหน้านู๋จะดูแย่ ๆ แต่ถ้าพูดถึงอาหารอ่ะ:coolly-0029:

ทำออกมาแล้ว แย่กว่าหน้าอีก 5555+:coolly-0023:

(ถ้านู๋ไปก่อนนู๋ก็คงเมาก่อนแหง ๆ ดูทรงแล้วเนี่ย) :coolly-0027:
เคร๊ สงสัยต้องนัดคิวหมอไว้ก่อน 555555555 :coolly-0006:

เย้ ๆ กลับมาแล้ว

นี่ ๆ จะบอกไรให้สอบเสร็จแล้วรู้คะแนนเลยดิ

ตอนออกจากห้องมานะเพื่อนในห้องบอกว่า

คะแนนสูงสุดในห้องอ่ะ 62 คะแนน แต่ว่านุ่นทำได้ 60 คะแนนแน่ะ :coolly-0044:

.............................................อิอิ เก่งอ่ะดิ่ :coolly-0022:

เออ ๆ ลืมบอกไป คะแนนมันเต็ม 100 อ่ะ :coolly-0006:

ออกเดินทาง....................

เย้ ๆ กลับมาแล้ว

นี่ ๆ จะบอกไรให้สอบเสร็จแล้วรู้คะแนนเลยดิ

ตอนออกจากห้องมานะเพื่อนในห้องบอกว่า

คะแนนสูงสุดในห้องอ่ะ 62 คะแนน แต่ว่านุ่นทำได้ 60 คะแนนแน่ะ :coolly-0044:

.............................................อิอิ เก่งอ่ะดิ่ :coolly-0022:

เออ ๆ ลืมบอกไป คะแนนมันเต็ม 100 อ่ะ :coolly-0006:
แบบนี้นุ่นจะเลี้ยงเหล้าเลี้ยงเบียร์ซักกี่ลังดี 555555555555555 :coolly-0028:

เริ่มมากันแล้ว เจ๊วรรณมาทำกับข้าวให้ ใครเปลี่ยนใจตามมาได้นะ

ถึงห้องแล้วจร้า

.......................

โอย ง่วงนอน....................

เมื่อไรจะเที่ยงวุ้ย

ตื่นแล้วครับ........................จาน2กะมัง ตื่นมาหายไปไหนหมดก็ไม่รู้....555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,697
คนเยอะดีเมื่อวาน อยากไห้พี่แชมป์รายงานตัวหน่อยครับ เป้นห่วงมากกว่าใครเลย

ฝากให้วรรณ ร้องเท้า Onitsuka tiger แต่ราคาแม่งดูแพงกว่าในSHOPอีกนะบ้างรุ่น ลองดูแล้วกันว่าชอบรุ่นไหน

http://www.siamspeed.com/index.php/topic,42203.0.html

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม