Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันเสาร์ที่ 11/07/52
ขอเชิญพี่น้องร่วมพบปะสังสรรค์งานมิตติ้งกลุ่ม CEF-71
ร้าน 13 เหรียญ บางนา ถนนบางนาฝั่งเดียวกะไบเทคบางนา
(ตรงข้ามห้างเซ็ลทรัลบางนา)อาหารเพียบ สุรามีขายที่ร้าน
หรือประสงค์จะนำมาเองก็เป็นการดี ค่าเข้าร่วมกิจกรรม
หัวละ 300- ใครที่ชอบร้องเพลง งานนี้มีดนตรี KARAOKE ให้
ร้องได้ยาวๆ มากันเยอะๆนะคับ งานเริ่ม 17:00 น.เป็นต้นไป
แต่เพื่อเป็นการดี อยากให้มาก่อน เวลาถ่ายภาพรถแสงจะได้แจ่มๆ
ใครที่ยังไม่เคยมาก็ยินดีต้อนรับล่วงหน้า ขอบคุณคับ
สงสัยเส้นทางสอบถามได้นะคับ
บิ๊ก 081-805-2825
เมย์ 081-911-6745
แจะ 080-922-5551

จริงๆเลย ยู:coolly-0012: พักนี้ฝนตกบขับรถกันระวังกันหน่อยนะคราบ:coolly-0022:

แดกรายวันเลยนะเสี่ย สาดดดด แล้วบอกจน

เออ ก็มันถูกแล้วนิ 5555

สาด มีงอน เบียร์มั้ยเล่าๆๆๆๆ

จัดไป..........................:coolly-0022:

...........................

........................................:coolly-0011:

เอาเข้าไปยู..:coolly-0012:เฟืองท้ายมันหอนนะ เซ็งงะ:coolly-0042: 32gtsมันเต็ดเท่าไรครับ แล้วมันลูกเท่าไรครับ.......:coolly-0008:

เอาเข้าไปยู..:coolly-0012:เฟืองท้ายมันหอนนะ เซ็งงะ:coolly-0042: 32gtsมันเต็ดเท่าไรครับ แล้วมันลูกเท่าไรครับ.......:coolly-0008:
ราคาอยู่3000-3500ครับ เต็ดไม่เยอะหรอกครับเพราะว่ามันเป็นเต็ดโรงงาน:coolly-0033::coolly-0033:

อยากมิตติ้ง มีเมื่อไรโทรมาเลยครับพร้อมเสมอ คราวหน้าอาจพายามไปเฝ้าด้วย อิ อิ

พอลงรถแม่งอ้วกแตกเลยไอ้โอ

อยากมิตติ้ง มีเมื่อไรโทรมาเลยครับพร้อมเสมอ คราวหน้าอาจพายามไปเฝ้าด้วย อิ อิ

สงสัย มัน เมา ยาม :coolly-0043:

ราคาอยู่3000-3500ครับ เต็ดไม่เยอะหรอกครับเพราะว่ามันเป็นเต็ดโรงงาน:coolly-0033::coolly-0033:
ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวเดือนนี้โอนให้เรียบร้อยกอ่นครับ:coolly-0033::coolly-0020:

ม่ายทราบว่าพี่เอก กับ พี่ชล อยู่แถวไหนอะคะ นุ๊กก้ออยู่สระบุรีอะ เผื่อเจอจาแวะปายปล่อยยาง คิคิ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊าค๊า

5555 ครั้งหน้าเอามาอีกนะ ชอบ ชอบ ฮาตรึม:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ช่วยด้วยครับ เปิดแอร์แล้วไม่มีลมออกมา แต่คอมทำงาน มันเกิดจากอะไรครับ แล้วแถวรังสิตมีร้านที่ร้านตรวจเช็คและแก้ใขใหมครับ พรุ่งนี้ต้องไปรังสิต อยากหาร้านซ่อมทีเดียวเลยคับ

รู้สึกมันจะเป็นแบบเต็ด 1way หรือ 1.5way เนี่ยแหละพี่นัท น่าจะ 1.5 นะถ้าผมจำไม่ผิด จะไม่ใช่แบบ 2way เหมือนพวก nismo อะครับ
อัตราทดก็ 4.1, 4.3 แล้วแต่ชอบเลย แต่ผมชอบ 4.3 นะ ตีนต้นจี๊ดดี ราคาก็ 3000-3500 ตามโน๊ตบอกคราบ

55555555555 เสี่ยโอเรางามไส้ 555555

ม่ายทราบว่าพี่เอก กับ พี่ชล อยู่แถวไหนอะคะ นุ๊กก้ออยู่สระบุรีอะ เผื่อเจอจาแวะปายปล่อยยาง คิคิ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊าค๊า
พี่ชลอยู่ยุดยาครับ ส่วนป้าเอกอยู่สระบุรี แต่อยู่ตรงพิกัดไหนนี่ ผมไม่ทราบเหมือนกันอะครับ รอเจ้าตัวมาตอบ

ยินดีต้อนรับคร๊าบ (ว่าแต่ทำไมกระจกรถแปะ lancer-club.net 55555555)

ช่วยด้วยครับ เปิดแอร์แล้วไม่มีลมออกมา แต่คอมทำงาน มันเกิดจากอะไรครับ แล้วแถวรังสิตมีร้านที่ร้านตรวจเช็คและแก้ใขใหมครับ พรุ่งนี้ต้องไปรังสิต อยากหาร้านซ่อมทีเดียวเลยคับ
แล้วถ้าเปิดแรงสุดมีลมออกมามั้ยครับ
ถ้าเปิดแรงสุดมีลมออกมา ให้เช็คที่ตัวรีซิสแตนท์ของตู้แอร์ เอาเก๊ะออกมามองไปที่ตู้แอร์ จะมีไอ้ตัวนึงมีน็อตยึดกับตู้แอร์ 2 ตัวกับมีปลั๊ก ถอดออกมาตัวมันจะเป็นซี่ๆๆ เหมือนขนเม่น ไอ้ตัวนั้นแหละครับมีปัญหา
หรืออีกกรณี ก็อาจจะเป็นที่หน้าจอแอร์เองครับ ส่วนควบคุมพัดลมไม่ทำงาน

หรือถ้าเปิดเบาเปิดแรง ไม่มีลมออกเลย ไปดูที่โบลวเวอร์(พัดลมเป่า) ครับ ถอดเก๊ะออกมา มองขึ้นด้านบนโบลวเวอร์มีน็อตยึดอยู่ 3 ตัวกับตู้แอร์

วิธีเช็ค
ถ้าเป็นรีซิสแตนท์ก็ถอดมันออกมาแล้ว ลองเปิดแอร์ดู รอซักพักดูซิว่าที่ตัวมันร้อนมั้ย ถ้ามันร้อนก็แสดงว่ามันไม่เสีย แต่ถ้ามันนิ่ง ไม่ร้อน ก็ลองวัดไฟดูครับว่ามีไฟเข้าที่มันมั้ย
ถ้ามีไฟมา แต่มันไม่ร้อน คือมันเสียครับ แต่ถ้าไม่มีไฟมา ลองหาหน้าจอแอร์สับเปลี่ยนดู

ส่วนโบลวเวอร์ก็เปิดพัดลมแอร์แล้ววัดไฟดูครับ ถ้าไฟมา โบลวเวอร์ไม่หมุน โบลวเวอร์พังครับ แต่ถ้าไม่มีไฟมา ก็ลองหาหน้าจอแอร์มาสับเปลี่ยนดูครับผม

รูปด้านล่าง ที่วงสีแดง รูปแรกตำแหน่งรีซีสแตนท์ รูปสองโบลวเวอร์ครับ
ส่วนวิธีการถอด ไปดูได้ที่นี่ครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/6144

ไฟล์แนบ

187.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
    218.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 20
บอม ไม่อยู่ อยู่แต่ หรั่ง อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม