• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปไหนบอกกานดว้ยนะคับ

เดี๋ยวพาเสี่ยโอมาอีกรอบหน้า เด๊่ยวให้เค้าพาทัวร์ ...........

ปล.มีไรไม่ต้องกลัวเดี๋ยวพี่ยามเครียร์
เออ แบ็คเราดี 555555555

ผมเพิ่งเป็นสมาชิกชมรม cef thailand และตัวผมอยู่คลอง 6 ราชมงคล ขอรายงานตัวเข้ากลุ่ม cef รังสิตคับ จ่า อ็อฟ
ค๊าบ ใกล้ๆ กันเลย ยินดีที่ได้รู้จักค๊าบ ผมแชมป์ค๊าบบบ

เมื่อคืนฝนตกหนักชิบ
หาปลาหาแหวนลำบากเรอะ

จะบอกว่าคืนวันศุกร์เมากำลังดี ไอ้โอแม๊งก็ฮาได้ฮาดี

ไปรท์ ทีหลังลากมาอีกนะ 5555555

จะบอกว่าคืนวันศุกร์เมากำลังดี ไอ้โอแม๊งก็ฮาได้ฮาดี

ไปรท์ ทีหลังลากมาอีกนะ 5555555

ไ ม่ ต้ อ ง เ อ า ย า ม ม า ด้ ว ย ล ะ . . . 5 5 5 :coolly-0046:

งานหลังถ่ายรูปมาดูมั่งดิครับ:coolly-0033:

ไม่ได้ไปไหนลอกครับ ........ เข้ามาดูทุกวันคราบ:coolly-0031::coolly-0008:

ได้ข่าวไอ้บอมไม่สบาย เป็นไข้หวัดหมูหมากาไก่ ยังไงรักษาตัวดีๆ นะไอ้น้อง พักนี้อากาศแย่

หรือต้องกินเบียร์ถอนกันล่ะเนี่ย 5555

เออ แบ็คเราดี 555555555

ค๊าบ ใกล้ๆ กันเลย ยินดีที่ได้รู้จักค๊าบ ผมแชมป์ค๊าบบบ

หาปลาหาแหวนลำบากเรอะ

แสรด...............

กูใช้แหทอดเอา

ได้ข่าวไอ้บอมไม่สบาย เป็นไข้หวัดหมูหมากาไก่ ยังไงรักษาตัวดีๆ นะไอ้น้อง พักนี้อากาศแย่

หรือต้องกินเบียร์ถอนกันล่ะเนี่ย 5555

จัง ซี่ มัน ต้อง ถอน ๆ :coolly-0022:

ไม่สบายก็ไปหาหมอสิครับพี่แชมป์:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025:

เลิก งาน กลับ บ้าน กิน เหล้า ดี กว่า...................

เลิก งาน กลับ บ้าน กิน เหล้า ดี กว่า...................
แดกรายวันเลยนะเสี่ย สาดดดด แล้วบอกจน

เห้อ เหมือน บ้า อยู่ คน เดี่ยว เลย
เออ ก็มันถูกแล้วนิ 5555

นอนแล้วนะ.................เห้อ เหมือน อยุ่ คน เดี่ยว เลย
สาด มีงอน เบียร์มั้ยเล่าๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

14.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 19

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม