Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต๊ากเมื่อคืนได้มาดิฟหน้าร้าน สปินกะเค้าปะ ฉันเห็นมีอยู่4-5 คัน มีเหมือนรถแกคนนึง :coolly-0043:

(มิสติ้งร้าน ออฟชั่น ก็ไม่ยอมไป เหอๆๆ..)

วันก่อนเข้าไป ม.รังสิต ป่าวครับ....
เห็น a32 สวยๆ..คล้ายๆๆเลย....:coolly-0043:

มาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะ

แล้ววันนี้มีมิตติ้งหรือเปล่าคับ

เมื่อคืนไปร้านบ้านพี่ที่เมืองเอกกับเพื่อนเก่าสมัยมัธยมมา เมาพริ้มเลยผม

วันนี้จะไปไหนกันถ้ามีที่ลงแล้วโทรมาหาผมด้วยนะพี่น้อง เดี๋ยวเลิกเรียนทุ่มนึงแล้วจะตามไป แฮ่ๆ

:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:
ไม่ใช่หรอกครับ

เอ๊ย ผมว่าคุ้นๆ ละ เซฟสีเทาฟ้าที่ชอบแซ๊ดๆ ผ่านแถวหน้าซอย 39 ซอยแอนเน็กซ์รึเปล่า

ผมกินจิ้มจุ่มหน้าซอยทีไร ได้ยินเสียงทู๊กที แฟ๊ดดดดด แช่

ล่าสุดผมเจอสีดำวิ่งในซอยแอนเน็กซ์เพิ่มมาอีก แต่ไม่มีสติ๊กเกอร์ชมรมนะ
สีดำรถพี่นอม แรงมากแต่พังบ่อย

วันนี้ไปไหนกัน คราบ พี่ น้อง

รอไปด้วยคนนะงับ.....

มีมิตติ้งไหมคับ

หลังปีใหม่เจอกันสักทีดีไหม

หลังปีใหม่ เมื่อไรไปด้วยคราบ ว่างๆละ อิอิ

อยากไปมาววกะพี่น้องรังสิตมั่ง
ตอนนี้ขอมาวอยู่บ้านก่อน ปวดหัวชิหาเยย:coolly-0046:

เออ
หลัง ปี ใหม่

วันที่ 2 - 7 ผมขึ้นเหนือนะคร๊าบบบบบบบบบ ใครไปเหนือช่วงเดียวกันนี้บ้างอะ
อยากมีเพื่อนนั่งกินเบียร์

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,335
อิอิ รถเสร็จสิ้นปีพอดีงับ

ตาโน๊ต.....หายไปไหนเนี่ย

แวะมาชวน...พรุ่งนี้วันที่ 30 ไป Jet เอกมัย กันมั้ย ญ ล้วนเลยนะ

อิอิ

วันเด็ก ไม่ว่าง ไป บริจากของ

วันที่ 2 - 7 ผมขึ้นเหนือนะคร๊าบบบบบบบบบ ใครไปเหนือช่วงเดียวกันนี้บ้างอะ
อยากมีเพื่อนนั่งกินเบียร์
แวะมาพิดโลกจิน้า..เด๋วเลี้ยงเบียร์เอง..!:brick: :biggrin:

ไปไหนกัลลลลลลลล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม