• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้ว จะว่าง เปล่า

ใกล้ สิ้น ปี งาน ยุ่ง ชิบ

........................

ดีค๊าบๆๆ.....

มาทักทาย คราบ

25 ธค 2551 ที่ร้าน ก๊ก รามอินทรา กม2 เปิดร้านเป็นทางการ แจก ยาง +max ฟรี
ถ้า ว่างกันเชิญ นะคราบโทรจองที่เจ้า ของร้านได้
0852239101 หนุ่ม คราบ

อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25 ธค 2551 ที่ร้าน ก๊ก รามอินทรา กม2 เปิดร้านเป็นทางการ แจก ยาง +max ฟรี
ถ้า ว่างกันเชิญ นะคราบโทรจองที่เจ้า ของร้านได้
0852239101 หนุ่ม คราบ
แล้วพี่นนไปมั้ยล่ะค๊าบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,309
เมื่วาน ไปเจอ ไ น้อง 910 ที่ กระฉ่นมา ตัวใหญ่ฉิบ...........สาด ย่าตะคอกรูนะ กรู กลัว

อยากไป มากมาย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,311
อยากไป มากมาย

ไปไหนพี่ ทำงานเก็บเงิน มาซื้อ เทอร์ โบ เบาะ หูกวาง ล้อ แม๊ก โบออฟ ปั๊ม ติ๊ก เกจวัด hk โรบาร์ เวตเกต ปรับบูสไฟฟ้า 5555+ มาเหมาไปให้หมด

เมื่วาน ไปเจอ ไ น้อง 910 ที่ กระฉ่นมา ตัวใหญ่ฉิบ...........สาด ย่าตะคอกรูนะ กรู กลัว

แหร่ๆ....แหร่ๆ....ไม่น่ากลัวน่ะ....อิอิ

ยินดีม๊ากๆครับที่ได้เจอครับ....

ไม่เคยเจอมาก่อนยังไปถามพี่บอมอีกว่า...พี่อยู่ Cef@RangSit ป่าวอ่ะ(ตัวจิงไม่เหมือนในรูปอ่ะ..)

โอกาศหน้าอยากเจอทั้งโซนเลยนะครับ....อิอิ

ปล.เมื่อคืน ญ. ไม่ค่อยมีเลย...ไปสละโสดดีก่า...อิอิ(แถมป๋มไปกะแฟนอีก...เซง)

:coolly-0023: :coolly-0025: :coolly-0010:

ไฟล์แนบ

63 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
ไปไหนพี่ ทำงานเก็บเงิน มาซื้อ เทอร์ โบ เบาะ หูกวาง ล้อ แม๊ก โบออฟ ปั๊ม ติ๊ก เกจวัด hk โรบาร์ เวตเกต ปรับบูสไฟฟ้า 5555+ มาเหมาไปให้หมด

ขาย ทั้งคันเลย

ดีคับ...ชาวรังสิต

เอ๊ย ผมว่าคุ้นๆ ละ เซฟสีเทาฟ้าที่ชอบแซ๊ดๆ ผ่านแถวหน้าซอย 39 ซอยแอนเน็กซ์รึเปล่า

ผมกินจิ้มจุ่มหน้าซอยทีไร ได้ยินเสียงทู๊กที แฟ๊ดดดดด แช่

ล่าสุดผมเจอสีดำวิ่งในซอยแอนเน็กซ์เพิ่มมาอีก แต่ไม่มีสติ๊กเกอร์ชมรมนะ

เอ๊ย ผมว่าคุ้นๆ ละ เซฟสีเทาฟ้าที่ชอบแซ๊ดๆ ผ่านแถวหน้าซอย 39 ซอยแอนเน็กซ์รึเปล่า

ผมกินจิ้มจุ่มหน้าซอยทีไร ได้ยินเสียงทู๊กที แฟ๊ดดดดด แช่

ล่าสุดผมเจอสีดำวิ่งในซอยแอนเน็กซ์เพิ่มมาอีก แต่ไม่มีสติ๊กเกอร์ชมรมนะ

งุงิ...งุงิ...อิอิ

ไม่น่าช่ายผมง่ะ...ม่ายค่อยได้ไปแถวนั้นเลยงับ....อิอิ

คันข้างล่างอ่ะงับ...
:coolly-0033: รถเสียงดังอย่างโกรธกันนะงับ...อิอิ...(บางทียังลำคาน...ดังเกิ๊นๆ):coolly-0034:

ไฟล์แนบ

91.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
:burn: สวัสดีเป็นทางการค๊าบบบบบบบ อยู่แถวสายไหมนะค๊าบ :sweet_kiss:

เจอทักทายด้วยนะค๊าบ บีบแตรใส่ ก้อนหินเขวี้ยงเลยนะค๊าบ อิอิ :coolly-0024:

ไฟล์แนบ

8.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
งุงิ...งุงิ...อิอิ

ไม่น่าช่ายผมง่ะ...ม่ายค่อยได้ไปแถวนั้นเลยงับ....อิอิ

คันข้างล่างอ่ะงับ...
:coolly-0033: รถเสียงดังอย่างโกรธกันนะงับ...อิอิ...(บางทียังลำคาน...ดังเกิ๊นๆ):coolly-0034:
โอ้วววววว สวยงามๆๆๆๆ กันชน ฝากระโปรง แก้ม ล้อ เนียนจริงๆ :coolly-0046:

:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

ต๊ากเมื่อคืนได้มาดิฟหน้าร้าน สปินกะเค้าปะ ฉันเห็นมีอยู่4-5 คัน มีเหมือนรถแกคนนึง :coolly-0043:

(มิสติ้งร้าน ออฟชั่น ก็ไม่ยอมไป เหอๆๆ..)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม