• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นั้นหละพี่ซอยนั้นหละ

เมื่อคืนไปโยนโบว์ลิ่งงานของบริษัทมาที่เอสพลานาด
เมาปลิ้นเลยครับพี่น้อง

สรุปขากลับขับลงจากห้างไม่ระวัง สเกิร์ตข้างไปเบียดกับลูกปูนเข้า

แหกกกกกกกกกครับพี่น้อง ฮืออออออออออออออออ

ทะเลาะกับหนิงอีก แง๊

ชีวิตบัดโซร๊บ

วันนี้ไอ้น้องภูมาหาผมที่บ้านตอน 4 ทุ่ม เอารถเข้ามาเปลี่ยนกล่องกรอง
เพราะของเดิมมันโดนแบ็คไฟร์ซะเละเลย ก็เลยจับกล่องกรอง 20โบ ข่มขืนมันลงไปแทน

จากนั้นเริ่มสเต็ปจูนแก๊สใหม่ ผมทำความคุ้นเคยกับหม้อต้มโทมาเซ็ตโต้อยู่พักนึง จูนไปดับไป ขับไม่ได้ เพราะไม่เคยจูนอะ

เลยประคองรถออกไปตั้งสติที่ถนนใหญ่ จากนั้นลุยแหลก แบ็คไฟร์ปั้งใส่ไปสองรอบ หูดับเลยผม T-T

แต่ก็จูนจนรอดครับ คราวนี้กดกันสะใจรอบไป 5-6 พันก็ไม่มีแบ็คละ
แต่อัตราการแด๊กจะเลยเถิดไปเท่าไหร่ อันนี้ไม่รู้นะ เพราะจูนเน้นแก๊สมาเต็ม ไม่เน้นประหยัด

ก็ขับเทสกันไปสองสามรอบ ทั้งปิดแอร์เปิดแอร์ จนแน่ใจว่ากดยังไงก็ไม่แบ็คละ

พอตอนขับเข้าซอยบ้านผม ขับคลานๆ นะ แม่งแบ็คซะงั้น 1 ปุ้ง ดับเลย งงครับพี่น้อง กดแทบตายไม่แบ็ค แต่คลานๆ ดันแบ็ค เอาเข้าไป

แต่ก็ปล่อยไอ้ภูกลับบ้านไปละ 555555 พร้อมทิ้งท้าย ถ้ามีปัญหาอะไร มึงก็ช่วยเหลือตัวเองไปก่อนนะ 555555555555555 :sexy_girl:

วันนี้ไอ้น้องภูมาหาผมที่บ้านตอน 4 ทุ่ม เอารถเข้ามาเปลี่ยนกล่องกรอง
เพราะของเดิมมันโดนแบ็คไฟร์ซะเละเลย ก็เลยจับกล่องกรอง 20โบ ข่มขืนมันลงไปแทน

จากนั้นเริ่มสเต็ปจูนแก๊สใหม่ ผมทำความคุ้นเคยกับหม้อต้มโทมาเซ็ตโต้อยู่พักนึง จูนไปดับไป ขับไม่ได้ เพราะไม่เคยจูนอะ

เลยประคองรถออกไปตั้งสติที่ถนนใหญ่ จากนั้นลุยแหลก แบ็คไฟร์ปั้งใส่ไปสองรอบ หูดับเลยผม T-T

แต่ก็จูนจนรอดครับ คราวนี้กดกันสะใจรอบไป 5-6 พันก็ไม่มีแบ็คละ
แต่อัตราการแด๊กจะเลยเถิดไปเท่าไหร่ อันนี้ไม่รู้นะ เพราะจูนเน้นแก๊สมาเต็ม ไม่เน้นประหยัด

ก็ขับเทสกันไปสองสามรอบ ทั้งปิดแอร์เปิดแอร์ จนแน่ใจว่ากดยังไงก็ไม่แบ็คละ

พอตอนขับเข้าซอยบ้านผม ขับคลานๆ นะ แม่งแบ็คซะงั้น 1 ปุ้ง ดับเลย งงครับพี่น้อง กดแทบตายไม่แบ็ค แต่คลานๆ ดันแบ็ค เอาเข้าไป

แต่ก็ปล่อยไอ้ภูกลับบ้านไปละ 555555 พร้อมทิ้งท้าย ถ้ามีปัญหาอะไร มึงก็ช่วยเหลือตัวเองไปก่อนนะ 555555555555555 :sexy_girl:

ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่แชมป์มากๆคับที่ช่วยเหลือน้องเป็นอย่างดี
ทำให้เสร็จสับรวมกะกรองของพี่ด้วย(ฟรี)...อิอิ
และก็น้าลอง(โทรไปปรึกษาเรื่องกรอง) ขอบคุณค๊าบ

หลังจากที่เซ็งกะกรองมาตั้งแต่วันพุธ เนื่องจากขับรถจากราชบุรีจะมารังสิต
และก็มาแวะปั้มที่นครปฐม (รถวิ่งแปลกๆ)ก็ได้เปิดกะโปรงรถดู ซักพักฝากรองเริ่มละลายไปต่อหน้าต่อตา งงคับงง เป็นไรหว่า และปรึกษาพี่แชมป์อยู่นานเลย:burn: ต้องขับมาเรื่อยๆ ไม่เกิน60 ก่าจะถึงห้อง เล่นซะเหนื่อยเลย

และคืนนี้ก็ได้พี่แชมป์เป็นธุระจัดการให้อยู่นานเลย
โดนแบล็กใส่หูไปไม่รู้อื่ออยู่มัยน้า อิอิ:tongue:

และผมก็ขับกลับมาถึงอย่างปลอดภัย...แหะๆ เครื่องก็วิ่งนิ่งดีคับ ขับดีก่าเดิม(แต่ไม่รู้จาแด๊กแก๊สเยอะมัยว้า :biggrin: )

ซึ้งใจคับพี่น้อง :redface:

หวาดดีค๊าบบบบบบบ^^~
ผมต่อค๊าบ
อยู่รังสิตเช่นกานนน
ร่วมด้วยช่วยกันค๊าบบบบบ
หวาดดีคราบ

เดี๋ยวนี้เงียบมากๆเลย สงสัยต้องนัดเมาแล้ว จู๊บๆๆ

แวะมาทักพี่น้องชาวรังสิต

ปายดีกันป่าวว:smile:

ไปแระ..ฟิ้ววว:go: :go:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,568
อีก 3 อาทิตย์ ผม ก้อสอบเสร้จแล้ว สมาชิค เก่า และใหม่ ชาวรังสิต เตรียมตัวให้ดี เดี๋ยว 26 จัดให้ 55555555555+

อีก 3 อาทิตย์ ผม ก้อสอบเสร้จแล้ว สมาชิค เก่า และใหม่ ชาวรังสิต เตรียมตัวให้ดี เดี๋ยว 26 จัดให้ 55555555555+
หายไปนานเลย

ในที่สุดเขาก็กลับมาแล้วครับ แล้วพี่จะรอน้องสอบเสร็จครับ

มีใครที่อยากจะคุยกับผมเข้ามาคุยกัในCef@RangSit ได้นะครับ

วันนี้ไปคลอง 5 มั๊ยคับ

...................................:dribble:
ยูไปหรอคราบกี่โมง พรุ่งนี้มี พวก ม. กรุงเทพ ม. รังสิต ไปแข่งที่คลอง5

ยูไปหรอคราบกี่โมง พรุ่งนี้มี พวก ม. กรุงเทพ ม. รังสิต ไปแข่งที่คลอง5
ตอนนี้ฝนตกอยู่ครับ ว่าแต่พรุ่งนี้มีรายการอะไรแข่งครับพี่นนท์:augenrollen:

ไป คลอง5 มา ฝนตก
เซ่ง ไก่

เลย ไป นั่ง กิน กับ โน๊ตโต๊ะ มา

ไป คลอง5 มา ฝนตก
เซ่ง ไก่

เลย ไป นั่ง กิน กับ โน๊ตโต๊ะ มา

กรูว่าแล้วว่าฝนต้องตก เห็นเมฆตั้งเค้าตั้งแต่ช่วงบ่ายๆ ละ

เสาร์อาทิตย์นี้ผมสอบปลายภาคนะพี่น้อง อาทิตย์นี้งดออก
แต่หลังจากสอบ โปรดเตรียมตัวด้วย ได้โดนผมโทรจิกแน่นอน 555555 :biggrin::biggrin::biggrin:

กรูว่าแล้วว่าฝนต้องตก เห็นเมฆตั้งเค้าตั้งแต่ช่วงบ่ายๆ ละ

เสาร์อาทิตย์นี้ผมสอบปลายภาคนะพี่น้อง อาทิตย์นี้งดออก
แต่หลังจากสอบ โปรดเตรียมตัวด้วย ได้โดนผมโทรจิกแน่นอน 555555 :biggrin::biggrin::biggrin:

จัด มา..............:boss:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ขอเชิญพี่ๆ น้องๆ สมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และผองเพื่อนผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 5 ปีชมรม Cefiro-Thailand ในวันเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 สถานที่สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต (ตั้งอยู่ช่วงระหว่างกรมประชาสัมพันธ์ ช่อง 11 (NBT) กับมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย) ตั้งแต่เวลา 16.30 น.เป็นต้นไป ค่าใช้จ่ายหัวละ 300.-บาท (ไม่รวมสุรา) รายการกิจกรรมสนุกสนานเช่นเดิม มีรางวัลแจกจ่ายเพียบ .. เจอกันครับทุกๆ คน
<!-- / message --><!-- sig --][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,580
ในที่สุดเขาก็กลับมาแล้วครับ แล้วพี่จะรอน้องสอบเสร็จครับ

ผมต้องกลับมาที่นี่อยู่แล้วครับ เพราะ ที่นี่คือสิ่งๆเดียวที่ผมเหลืออยู่ 555555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม