• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากเป็นสมาชิกด้วยคนครับ แต่รถกระผม แตนๆ เป็นไรไหมครับ อยากได้เพื่อนที่ชอบ Cef เหมือนกัน นะครับ เจอกันก็ทักได้นะครับ ชฐ 9661 ครับ

รถแตน รถแต่ง จะมาแบบไหนไม่มีปัญหาครับ
ผมบ้านอยู่ซอยแอนเน็กซ์ เซฟเหลืองฝากระโปรงดำ เจอกันทักกันได้ครับผม

แต่อย่าปาดหน้านะ เดี๋ยวม้าเมาแก๊สมันตื่น 5555555555555

สวัดดีครับทุกคน......................

สวัดดืครับ พักนี้เงียบเหงาจังเลยครับ พี่นอ้งใครไปแจ้งแก๊ชแล้วบ่างครับต้องทำอย่างไรบ่างครับ

มาทักทายช่วงพักกลางวัน พี่น้องงง

...หวัดดีครับพี่น้อง....นานๆมที

อยากเป็นสมาชิกด้วยคนครับ แต่รถกระผม แตนๆ เป็นไรไหมครับ อยากได้เพื่อนที่ชอบ Cef เหมือนกัน นะครับ เจอกันก็ทักได้นะครับ ชฐ 9661 ครับ
ได้เลยคราบ มาเลยชอบๆเพื่อนเยอะดี

แชมป์ ผมยังไม่ได้โทรไปหาคุณเค เลย พอดีเกิดปัญหานิดหน่อย

วัดดีคับพีน้อง:eeek: :eeek: รังสิตสบายดีทุกคนนะคับ

ดีครับพี่ๆ มี มิงตติ้งวันไหน บ้างอ่ะพี่ อยากรู้จักพี่ๆอ่ะครับ อิอิ รู้จักแค่ในนี้ก่อนเดียว ก่อน มิตติ้งใหญ่จะได้มีเพื่อน -*-

ดีครับพี่ๆ มี มิงตติ้งวันไหน บ้างอ่ะพี่ อยากรู้จักพี่ๆอ่ะครับ อิอิ รู้จักแค่ในนี้ก่อนเดียว ก่อน มิตติ้งใหญ่จะได้มีเพื่อน -*-

หวัดดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะ ชื่อไรหรอคับ:redface:

ผมชื่อ ภู อยู่แถวเมืองเอกคับ ม.รังสิต เจอก็ต๊อปไฟทักกานได้เลยน้า ด๊อปไฟแข่งไม่เอาน้า...อิอิ:biggrin:

ผมชื่อ พูน ครับ อยู่ ซ.พหลโยธิน 64 อ่ะครับ

สวัสดีคร๊าบพี่น้อง ช่วงนี้ผมยุ๊งยุ่งอะครับ งานประจำ งานนอก งานเรียน
จริงๆ นะ
เมื่อคืนข่มตาทำรายงานกลุ่มส่งอาจารย์ไป 12 หน้า ไปเสร็จโน่นตีสองครึ่ง
เช้านี้ตื่นมา 6 โมงครึ่ง ตาโหลเป็นหมีแพนด้าอินเดียเลย :cry:

ตอนนี้ รังสิต เงียบจัง ไปไหนกันหมด สงสัย ซุ่มกันเป็นแถว ว่างๆก็มามิติ้งกันหน่อย และยินดีตอนรับสมาชิกใหม่นะคราบ

หวัดดี พี่น้อง

เงียบจัง เอ้าสู้ๆ

................................................................

สวัสดีตอนเย็นๆครับพี่น้อง มานั้งจิบเบียร์กันดีก่า ฮิ้ว!!

ผมยังอยุ่นะครับช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย.............ติดถ่ายละคร(ไม่ต้องถามนะว่าเรื่องอะไร)

ว่างๆเรา meeting กันหน่อยดีมะใครว่างก็มาใครไม่ว่างก็ไม่เปงไรดีมะ

เพราะว่าไม่ได้เจอกันนานแล้ว

หรือใครว่าไงครับ

ไปที่ไหนหละคับบอกด้วยนะครับ วันไหนที่ไหน อิอิเผื่อว่างๆจะได้รู้จักพี่ๆมั้ง อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม