Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีตอนเช้าคราบ เมื่อคืนไม่ได้ไปอ่ะ เพราะท่า มท1 ปวดท้องเมน

ฮือๆๆๆๆๆๆ

เป็นไงกันมั่งครับ หนุกมั้ย แง๊.....
:cry:

Cef รังสิต จ๋า
คิดถึง นะ
เอารูปมาลง ละ
มีแค่ นี้แบตหมด
04-may-08/ 21.12 น
ไม่รู้ ลงช้าไปเปล่า :biggrin:
บางแสนมิตติ้ง เสารที่ 1 พฦจิ นะ เอาไง บ้านหลังเก่าไม๊:wink:
หรือ จะๆไปรวมกันสายธาร:smile:
พี่โอ๋ยังจำได้ไม่มีอะไรช้าเกินไปคราบ

สวัสดีตอนเช้าคราบ เมื่อคืนไม่ได้ไปอ่ะ เพราะท่า มท1 ปวดท้องเมน

ฮือๆๆๆๆๆๆ

เป็นไงกันมั่งครับ หนุกมั้ย แง๊..... :cry:
ไม่มีใครให้เห็นหน้าเลย รู้อย่างเดียว เมาๆๆๆๆๆๆ5555

ไม่มีใครให้เห็นหน้าเลย รู้อย่างเดียว เมาๆๆๆๆๆๆ5555

ง่ะ...... ซวยเลย
เดี๋ยวแมทช์หน้าเจอกัน มะรืนนี้เลยดีมั้ย วันศุกร์ๆๆๆๆ
:smile:

เง้อ............................

ง่ะ...... ซวยเลย
เดี๋ยวแมทช์หน้าเจอกัน มะรืนนี้เลยดีมั้ย วันศุกร์ๆๆๆๆ :smile:
ได้เลยคราบ แชมป์ ที่ไหนดี
ไปกันเยอะๆนะคราบ

ได้เลยคราบ แชมป์ ที่ไหนดี
ไปกันเยอะๆนะคราบ
พี่นนท์อยากไปไหนอะพี่ จัดมา ไม่มีเกี่ยวคราบ
แต่เอาที่ที่หนิงไปด้วยได้ด้วยนะ 55555

วันนี้ งาน ยุ่ง ชิบ

วันนี้ไปไหนดีคราบพี่นน :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

ท่าทาง อด
งาน เข้า

วันนี้ไปไหนดีคราบพี่นน :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:
คิดไม่ออกเลย เอาแบบนั้งสบายๆไหมพี่แชมป์ลองเสนอมา ผมไปเป็นแต่แถวบ้านอิอิ ร้านหัวหินไหม ปั้มน้ำรั่ว เอาอะไรอุดได้ไหม

คิดไม่ออกเลย เอาแบบนั้งสบายๆไหมพี่แชมป์ลองเสนอมา ผมไปเป็นแต่แถวบ้านอิอิ ร้านหัวหินไหม ปั้มน้ำรั่ว เอาอะไรอุดได้ไหม

อุด ไม่ได้ ครับ
ต้อง เปลี่ยน ..................................... (คนนั่งข้างๆ)
รับรอง หาย

จัดไปคราบพี่นน หัวหินก็ได้คราบ

ปั๊มน้ำรั่วเหรอพี่ รั่วที่ไหนอะ รูระบายที่เสื้อปั๊มน้ำรึเปล่า เมื่อก่อนผมเคยเป็นเพราะว่าซีลแกนปั๊มน้ำมันเสื่อมอะ พอเครื่องร้อนน้ำเลยลอดออกมาได้
ยิ่งเปิดแอร์นะ พุ่งปรี๊ดเลย แล้วเครื่องก็จะฮีทโดยฉับพลัน

ต้องขับแบบไม่เปิดแอร์ รอบต่ำๆ แบบไปเรื่อยๆ อะครับ
คืนนี้เจอกันพี่

อุด ไม่ได้ ครับ
ต้อง เปลี่ยน ..................................... (คนนั่งข้างๆ)
รับรอง หาย
555 ไม่มีให้เปลี่ยน นะซิ ยู ปั้มของผมเป็นแบบไฮโดลิก ซ้อมได้ไหม

จัดไปคราบพี่นน หัวหินก็ได้คราบ

ปั๊มน้ำรั่วเหรอพี่ รั่วที่ไหนอะ รูระบายที่เสื้อปั๊มน้ำรึเปล่า เมื่อก่อนผมเคยเป็นเพราะว่าซีลแกนปั๊มน้ำมันเสื่อมอะ พอเครื่องร้อนน้ำเลยลอดออกมาได้
ยิ่งเปิดแอร์นะ พุ่งปรี๊ดเลย แล้วเครื่องก็จะฮีทโดยฉับพลัน

ต้องขับแบบไม่เปิดแอร์ รอบต่ำๆ แบบไปเรื่อยๆ อะครับ
คืนนี้เจอกันพี่
เจอกัที่ไหนก่อนละแชมป์หรือที่หัวหินเลย
ที่รูระบายนะคราบเดี๋ยวว่าเอารถไปร้านลุงหนวดก่อนแล้วผมจะตามไป

ไปเที่ยวไหนกันหมดครับ....................555

เดี๋ยวนี้เงียบจัง ไปไหนกันหมด

หวัดดีก๊าบ ไม่ค่อยว่างมาเล่นเลย

ไปเที่ยวไหนกานสนุกมัยคับ

อยากเป็นสมาชิกด้วยคนครับ แต่รถกระผม แตนๆ เป็นไรไหมครับ อยากได้เพื่อนที่ชอบ Cef เหมือนกัน นะครับ เจอกันก็ทักได้นะครับ ชฐ 9661 ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม