Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สนามโกคาร์ท ที่ไหนครับ แนะนำด้วยครับ
แชมป์บอกทางพี่หน่อยดิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,644
เฮ้อ......................ล้อเค้าไว้มาก คราวนี้เข้าอู่ กี่เดือน หวะเนี่ย

ซา-หวาด-ดี ค๊าบ....บ !!!!

จำกันได้หรือป่าวเนี่ย

เมื่อคืน ใครเมากันบ้างเอ๋ย ???

เสียดายต้องกลับก่อน :burn:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,646

เมื่อคืน ใครเมากันบ้างเอ๋ย ???

เมากันหมดอ่ะ ไอ้ เรด ขวด 2 นี่ แปป เดียว 5555+

เฮ้อ......................ล้อเค้าไว้มาก คราวนี้เข้าอู่ กี่เดือน หวะเนี่ย
เสียใจด้วยคับน้า.. ขอให้กลับมาหล่อๆแรงๆเร็วๆเด้อ

..ว่าแต่เปิดโชว์ 26 ไปเรยก็ดีนะ..:wink: :smile:

ไม่มีใครให้ข้อมูลบ้างเลยหรือครับว่า สนามโกคาร์ทอยู่ไหน

ไม่สามารถไปมิตติ้งได้ตามที่นัดมา เพราะต้องทำงานและหาดินเพราะเป็นมนุษย์เงินเดือน และช่วงนี้งานเยอะด้วยเป็นช่วงต้นปี ไปไหนไม่ค่อยได้................... ............ ว่าจะไม่แล้วแต่บ่อยเกินไปมันก้อคิดนะ
โห ป้าเอก อย่าน้อยใจดิ ไอ้บอมมันแซวเฉยๆ แต่แค่มันไม่ได้พูดจากปาก มันพิมพ์เอาไง ความหมายมันเลยดูเหมือนจริงจัง
เอาน่า ทุกคนเข้าใจว่ามีธุระกันจริงๆ

โกคาร์มันมากๆๆเลยคัรบ คือแบบว่าข่างนอกเราสู่เขาไม่ได้ก็ต่องเอาแบบนี้ จริงไหมครับ :biggrin:ว่าแต่บอมงานเข่านี่อะไรพังอีกละ :frown:
ใช่แล้ว มันส์สะแด่วเลย 55555 ทั้งชน ทั้งบังไลน์กันนัว
บอมมันเจอฝากระโปงไม่รักดีเข้าไปอะพี่นัท เลยล่อกระจกกับหลังคาซะ
ตอนนี้เลยกลายเป็นวายแอทคาร์บอนในตำนานไปแล้ว

ขอบคุณสำหรับความเป็นกันเองของพี่ๆทุกคนนะครับ สำหรับมีตติ้งเมื่อคืน
ที่ไม่ค่อยพูด ไม่ใช่ไม่สนุกนะครับ แต่ไม่รู้จะเริ่มคุยอะไรดี เหอๆ :smile:
แค่เห็นบอม มันคุย ก็เพลินหูพอแล้วครับ...:biggrin:
ยินดีมากที่ได้เจอและขอบคุณทุกคนอีกทีครับ ด้วยความเคารพและจริงใจครับ.......ดั๋น :smile:
เข้าใจๆ แรกๆ ผมก็ไม่ค่อยพูดแบบเนี้ย แต่พอหลังๆ เริ่มควบคุมไม่ได้ โวยวาย เสียงดัง เสียงหลง 55555555

ตื่นกันหรือยังคับ:tongue: เมื่อคืนเมาไปนิดนึงแต่นุกนานดีและเป็นกันเองดีชอบ:smile:
ผมก็ปลิ้นเลยพี่อ่ำ 555555 ซัดเบียร์อั้กๆ อยู่คนเดียว
เมื่อวานก็ไปเช็งเม้งกับที่บ้านตอนเช้า พอเที่ยงไปกินข้าว พ่อผมสั่งเบียร์มา เทให้ผม ผมส่ายหัวหงึกๆๆ เลย คือแบบ มันยังเอียนอยู่อะ 555555

* คู่พี่อ่ำพี่ตุ๋งน่ารักมากครับ คุยสนุกดี กันเองดีครับพี่ ยินดีที่ได้รู้จักพี่สองคนมากๆ คร๊าบ

ไปด้วยดิ....
จัดไปครับ ติดตามความเลื้อย เอ้ย ความเคลื่อนไหวในกระทู้นี้ได้เลยครับ
จะโผล่มาแบบไม่ให้สุ้มให้เสียงกลางวงเลยก็ได้ไม่เป็นไรครับ

สนามโกคาร์ท ที่ไหนครับ แนะนำด้วยครับ
แชมป์บอกทางพี่หน่อยดิ
Sugar Beet รามอินทราอะพี่เบียร์ เลยโรงเบียร์ตะวันแดง ไปหน่อย ติดกับไก่นาแรงเยอร์อะครับ
เครื่องไม่แรงเท่าพัทยา แต่สนามลื่นบัดซบ กดเป็นแถ ไม่ต้องใช้เบรคเลย เอารถแถชลอความเร็วอย่างเดียวพอ
ค่าเล่น 10 นาที 270 บาท ถ้าไม่มีรองเท้าผ้าใบไป เสียค่าเช่ารองเท้าผ้าใบอีก 50 หรือ 30 เนี่ย ไม่แน่ใจ แต่มันส์สะแด่วเลยพี่

อย่าเพิ่งกลุ้ม หาทางออกๆ นี่ถ้าเอ็งไม่คิดไรมาก ไปหาฝากระโปรงเดิมมาใส่แทนก่อน
ต่อไปถ้าซื้อฝาคาร์บอนก็เอาฝาเดิมไว้เป็นสแปร์พาร์ทก็ได้
แล้วก็เปลี่ยนกระจกหน้าซะ หลังคาปล่อยมันไปก่อน ให้มันขับใช้งานได้
แล้วช่วงไหนว่างๆ จังหวะดีๆ ของครบ ค่อยเอารถเข้าอู่แล้วผ่าตัดชุดใหญ่ไปเลย

* ฝาโปงเก่าพี่ที่เอาไว้อู่ที่ปทุม เอาทิ้งไว้นานจัด อู่เลยขายไปเฉยเลย เซ็งเลยกรู ไม่งั้นจะให้ไปฟรีเลยอะ

จำได้ครับเป้ ผมเมาครับ ยอมรับเลย แต่ดีนะไม่ง่วง ไม่งั้นขากลับมีงานเข้าแหงๆ
แล้วเจอกันวันควอเตอร์ไมล์อีกทีครับ

เมากันหมดอ่ะ ไอ้ เรด ขวด 2 นี่ แปป เดียว 5555+
เรดลิตรด้วยนี่ดิ ไม่ถึงชั่วโมง บ้าระห่ำมาก คือ ถ้าพลาดไปแล้ว มันจะยิ่งพลาดอ่ะ เกมนี้สอนให้รู้ว่า พลาดแล้วพลาดเลย ไงล่ะ น้องเดียพับเลย พลาด 5555555

ขอบใจแชมป์ครับ เดี๋ยวไว้โทรถามทางอีกรอบ อยากไปจริงๆ สนามดริฟคิงเนี่ย

ไม่มีใครให้ข้อมูลบ้างเลยหรือครับว่า สนามโกคาร์ทอยู่ไหน

ปัดโธ่พี่เบียร์ ใจเย็นๆ ที่จริงผมจะบอกว่า ก่อนหน้าที่ผมจะตอบ มีคนตอบพี่เบียร์ไปตั้งแต่แรกที่ถามแล้วนะ ไม่เชื่อไปกดดูที่หน้า 282 สิ โพสอันแรกของหน้าเลย :brick:

ปัดโธ่พี่เบียร์ ใจเย็นๆ ที่จริงผมจะบอกว่า ก่อนหน้าที่ผมจะตอบ มีคนตอบพี่เบียร์ไปตั้งแต่แรกที่ถามแล้วนะ ไม่เชื่อไปกดดูที่หน้า 282 สิ โพสอันแรกของหน้าเลย :brick:

ขอโทษครับ:brick:

พอดีมันมองไม่ทัน รูปขึ้นเร็วสัด เห็นแต่รูปงาน เลยไฟลุกท่วมตัว
คือมันอยู่เรียบด่วนใช่มะ

ขอโทษครับ:brick:

พอดีมันมองไม่ทัน รูปขึ้นเร็วสัด เห็นแต่รูปงาน เลยไฟลุกท่วมตัว
คือมันอยู่เรียบด่วนใช่มะ

ถูกต้องงงงง เส้นเลียบทางด่วนรามอินทราเลย
มาจากลาดพร้าวมุ่งรามอินทรา มองซ้ายเจอโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง ขับไปอีกจิ๊ดเจอไก่น่าแรงเยอร์
Sugar Beet อยู่ติดไก่นาแรงเยอร์ครับผม

ไฟล์แนบ

25.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107,878
    14.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 10,636
ขอโทษทีคับไปไม่ได้เพราะต้องเข้าเวรอยากไปจังเหงแล้วน่าสนุกอิอิไว้โอกาศหน้านะ วุด คลอง 3:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

มาทำงานแว้วครับๆๆๆๆๆๆๆๆ..... เสียดายจัง ๆ ไม่ได้ไปซิ่งด้วย
โทษทีครับพี่น้อง ไปอบรมมาครับ (สงสัยนิสัยไม่ดีเลยส่งไปอบรม)555555+

ขอโทษทีคับไปไม่ได้เพราะต้องเข้าเวรอยากไปจังเหงแล้วน่าสนุกอิอิไว้โอกาศหน้านะ วุด คลอง 3:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
โอกาสหน้าครับผม แล้วเจอกัน

มาทำงานแว้วครับๆๆๆๆๆๆๆๆ..... เสียดายจัง ๆ ไม่ได้ไปซิ่งด้วย
โทษทีครับพี่น้อง ไปอบรมมาครับ (สงสัยนิสัยไม่ดีเลยส่งไปอบรม)555555+
เป็นไงล่ะ เด็กนิสัยไม่ดี โดนพาไปอบรมซะ 55555555555555

ว่าแต่ยัยน้องโอม ดูโอมมันแกล้งผมดิ ฮืออออ แล้วทีตัวเอง ขาวซะกะทันหันเชียว 55555555

ใช้กล้องมือถือถ่านเอาหรือครับ มันไม่ชัดเจน หรือว่า สัญญาณไม่ดีอะครับ

พระเจ้า วันนี้กระทู้ร่วงจนจะข้ามหน้าแล้ว ขอ up หน่อยเด้อ 555

รู้ละ ว่าทำไมรูปโปรโมทวันงานควอเตอร์ไมล์ถึงมีรถไอ้โอ๊ต
เพราะมันเป็นคนทำนี่เอง เวร ถึงว่ามัน pround to present สุดๆ

* บอม พี่ยังหารูปฝาโปงให้ไม่ได้เลยว่ะ กระทู้แม่งไปอยู่ไหนก็ไม่รู้ กระทู้ใน rcweb แม่งเยอะชิบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม