Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,601
ไม่ด่าได้ไง ก็ของมันอยู่ดีๆ ไปซนซะแม่งพัง แล้ววันรุ่งขึ้นจะเอาอะไรไปส่งหนิงมันไปล่ะคร๊าบพี่น้องคร๊าบ

ก็โดนเฉ่งสิคร๊าบ

* กลับบ้านแล้วเด้อ พรุ่งนี้มาใหม่ วันนี้เงียบเหงาแฮะ กระทู้ไม่วิ่งพรวดๆ เลย
สงสัยไม่มีไอ้ยูมาจุด ไอ้ยู มึงกลับมาเถอะ เพื่อนพี่น้องรังสิตให้อภัยมึงแล้ว

กลับแล้วเหมือนกันครับ

ไปซิ่ง โกคาร์ท ที่ไหนคับขอรายละเอียดหน่อยแผนที่ยิ่งดีคับ อิอิ
วุดคับ 0814843500:biggrin:

:wink: เย้ พึ่งกลับจากอมตะนครวันนี้เลยไม่ได้เข้ามาดู พึ่งจะได้เข้ามาครับ วันเสาร์ขอพาน้องชายไปด้วยนะครับ เขาอยากเจออาบอมครับ:tongue:

ลืมแซว รถพี่ชลขึ้นรูปงาน DRAG ชมรมด้วยนะจะบอกให้

แต่ดันมีเหลืองไอ้โอ๊ตมาแซมด้วยอีก เซ็งจริงๆ 5555555
......ไอ้คันขาวนี่มันสวยจริงๆนะแชมป์ 5 5 5.....ว่าแต่วันเสาร์นี้คงไม่ได้ไปวะน้องกะลังมีเรื่องกะคนที่บ้านอยู่เจอกัน คลอเตอร์ไมล์ละกันน้อง ขอโทษน้องด้วยละกัน.....

สังเกตุตัวเองช่วงนี้ทำไมชอบมานั่นเล่นเน๊ตตามร้านตอนดึกๆ เลยคิดว่า ตัวเองกำลังเป็นเด็กติดเกมส์ เลยเอาปัญหานี้ไปถามแม่ดู

บอม----แม่ๆๆ ช่วงนี้บอมเป็นอะไรก็ไม่รู้ชอบไปนั่งเล่นเกมส์ตอนดึกดื่นๆ นอนไม่หลับทุกทีเลย ต้องออกมาเล่นเกมส์ เล่น ที ไร ก้อ 8.30 ทุกที ทั้งๆที่มีสอบ 9.00 เล่นเสร็จ ก็ ไปสอบสงสัยว่า บอม จะกลายเป็นเด็กติดเกมส์ไปแล้ว แน่ๆเลยแม่ ทำไง ดี

แม่---- แม่ไม่เห้นว่ามันจะเป็นอะไรเลยลูก แค่เป็นเด็กติดเกมส์ ถ้าเป็นผู้ใหญ่ติดเกมส์มันจะน่าเกลียดกว่านี้อีกนะ แม่ว่า ไม่ต้องคิดมากลูก

บอม--- เฮ้อ................

บอมเล่นเกมส์อะไรว๊า 555 พี่ 25 ละ ยังนั้งเล่นเกมส์อยู่เลย เอิ๊กส์ๆ

วัยรุ่นติดเกมส์ 555+ :brick:

ไม่ด่าได้ไง ก็ของมันอยู่ดีๆ ไปซนซะแม่งพัง แล้ววันรุ่งขึ้นจะเอาอะไรไปส่งหนิงมันไปล่ะคร๊าบพี่น้องคร๊าบ

ก็โดนเฉ่งสิคร๊าบ

* กลับบ้านแล้วเด้อ พรุ่งนี้มาใหม่ วันนี้เงียบเหงาแฮะ กระทู้ไม่วิ่งพรวดๆ เลย
สงสัยไม่มีไอ้ยูมาจุด ไอ้ยู มึงกลับมาเถอะ เพื่อนพี่น้องรังสิตให้อภัยมึงแล้ว

ไอ้ ห่า
................
ช่วงนี้งานเข้า

ว่าแต่ว่า เล่มเกมส์ไรกัน

กู เล่น Project ONE อยู่

ไปซิ่ง โกคาร์ท ที่ไหนคับขอรายละเอียดหน่อยแผนที่ยิ่งดีคับ อิอิ
วุดคับ 0814843500:biggrin:

เค้าจะไปรวมตัวกันก่อนที่จุดนัดตามที่บอมบอกไว้น่ะครับ

ก็จัดไปครับแผนที่ เผื่อไม่ได้ไปรวม อาจจะยิงตรงไปเลย
แหม่ ไอ้ผมไม่รู้เรื่องรู้ราวก็ไปหามาจนได้
ผมก็ Search ไปสิว่า "Sugar Beat" ก็หาไม่เจอซักที
ไปๆ มาๆ ลองพิมพ์ "Sugar Beet" ดู ปรากฏว่าโป๊ะเดียว เจอเลย
แหม่ พิมพ์ชื่อร้านผิดซะตั้งนาน

ลองไปดูสนามกันครับ

http://www.sugarbeetramintra.com/gokart/gokart.htm
<object classid="clsid:D27CDB6E-AE6D-11cf-96B8-444553540000" codebase="http://download.macromedia.com/pub/shockwave/cabs/flash/swflash.cab#version=9,0,28,0" height="0" width="0"></object><embed src="http://sc1.sclive.net/13.0.1376.0207/Web/Parts/PhotoAlbum/script/slideshow.swf" quality="high" flashvars="assetsRSS=http://sugarbeetpub.spaces.live.com/photos/cns!AC31E5F3C7424677!222/feed.rss" wmode="opaque" name="PanAndZoom" allowscriptaccess="always" type="application/x-shockwave-flash" pluginspage="http://www.macromedia.com/go/getflashplayer" align="middle" height="240" width="320">

* สนามโค้งๆ แบบนี้ พื้นคอนกรีตขัดมันแบบนี้ เลี้ยวทีได้ดริฟท์กันกระจายละครับพี่น้อง 55555

ไฟล์แนบ

• map sugar beet.jpg
    map sugar beet.jpg
    45.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
วันนี้ เงี๊ยบเงียบแฮะ

เออ บอม เสร็จจากโกคาร์ทเราไปนั่งต่อกันที่ร้านเรซซิ่งทรพีใช่มั้ย

วันนี้เงียบจังเลยครับ

...................................................................................................

ตื่นได้แล้ว .............................

ท่าทางไอ้บอมมันยังไม่ตื่นอะพี่นัท

พรุ่งนี้พี่นัทเอาลูกไปดริฟท์ด้วยเหรอครับ
พอดีน้องเขาสอบเสร็จพอดีครับก็เลยจะขอไปด้วย:boss:

พอดีน้องเขาสอบเสร็จพอดีครับก็เลยจะขอไปด้วย:boss:

อ๋อโอเช พรุ่งนี้เจอกัน ลูกพี่นัทจะได้มาเจอแบบอย่างดีๆ จากพวกเราทุกคน 555555555555

จะกลับบ้านแย๊วนะ พรุ่งนี้เจอกันเด้อค่ะเด้อ

* วันนี้ที่แผนกแจกตั๋วหนังฟรีเรื่อง 10,000B.C. ไอ้ผมอุตส่าห์ดวงจับได้ แต่มันดันระบุรอบ พรุ่งนี้ บ่ายโมง ที่เอสพลาแหนด

ตอนได้ก็ดีใจ แต่พอรู้รอบก็กริบสิครับ แหม่ present งานที่มหาลัยพรุ่งนี้บ่ายโมงพอดี๊พอดี
พระแจ้ว.............. คนมีดวง ฮืออออออออออออออออ :cry:

เอ้อ ยังไม่ได้กลับบ้านเลย วันนี้หนิงบอกเลิกงาน 18.30 งานเยอะ

วันนี้ผมโพสอยู่คนเดียว เหมือนเป็นคนบ้าเลย 5555555555555555

* พรุ่งนี้เจอกันนะทุกท่าน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,616
กลับมาแล้วครับ พอดีเมื่อคืนพาน้องสาวคนที่รียน ม.รังสิตไปเดินสะพานพุธ ถึง ตี 1.30 แล้วไป ต่อที่ รัชดาซ8 ตี2.30 แล้วกลับมาส่งน้องๆและเพื่อนที่ ม.รังสิต ตอนนั้น ตี 3.30 บังเอิญไอ้น้องสาวตัวดี อยากไปบางแสน เลยไปกัน ถึง บางแสน ตี5 อยู่ ที่นั่น ถึง 8.47 แล้ว กลับ กทม แมร่ง ตื่น เต้นมาๆ ขับอยู่ ดีๆ เห้น รถ ตู้อยู่ไกลๆ แปปเดียว มัน มาอยู่ ข้าง หน้าได้ไง 555555+ เพิ่ง ตื่นอ่ะครับ เพราะ กลับมาถึง เที่ยง ยัง พรุ่งนี้เจอกันที่ ปั๊ม เพียว เพลช คลอง 2 ธัญบุรี นะครับ แล้ว ผม จะ โทร บอก นะ ครับ ว่า กี่ โมง เอาสัก 6.30 -----7.30 แล้ว กันนะ

กลับมาแล้วครับ พอดีเมื่อคืนพาน้องสาวคนที่รียน ม.รังสิตไปเดินสะพานพุธ ถึง ตี 1.30 แล้วไป ต่อที่ รัชดาซ8 ตี2.30 แล้วกลับมาส่งน้องๆและเพื่อนที่ ม.รังสิต ตอนนั้น ตี 3.30 บังเอิญไอ้น้องสาวตัวดี อยากไปบางแสน เลยไปกัน ถึง บางแสน ตี5 อยู่ ที่นั่น ถึง 8.47 แล้ว กลับ กทม แมร่ง ตื่น เต้นมาๆ ขับอยู่ ดีๆ เห้น รถ ตู้อยู่ไกลๆ แปปเดียว มัน มาอยู่ ข้าง หน้าได้ไง 555555+ เพิ่ง ตื่นอ่ะครับ เพราะ กลับมาถึง เที่ยง ยัง พรุ่งนี้เจอกันที่ ปั๊ม เพียว เพลช คลอง 2 ธัญบุรี นะครับ แล้ว ผม จะ โทร บอก นะ ครับ ว่า กี่ โมง เอาสัก 6.30 -----7.30 แล้ว กันนะ

ดูท่าจะแฮปปี้ดีแล้วนะ......:smile:

เย เดี๋ยวเย็นก็ได้เจอกันแล้ว

น้ำ หมด เปล่า.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม