ชวนรวมกลุ่มคนรักcef.กันแถวบางแสน-แหลมแท่นทุกคืนวันเสาร์คร๊าบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รีบมาแล้วกัน....แต่ช่วงนี้จะไปทำความคุ้นเคยกับน้องหมวยให้ก่อนแล้วกัน อิอิ เด๋วมาบอกว่าน้องเค้าดีจิงอะป่าว

กรู...กินน้ำใต้ศอกอีกแระ:cry: :cry:
เหลือๆไว้บ้างนะน้า....แบ่งกันแทะคนละเต้าก็ยังดี...ฮี่ฮี่ฮี่:dribble:

อยู่กันถึงกี่โมงอ่ะ

กรู...กินน้ำใต้ศอกอีกแระ:cry: :cry:
เหลือๆไว้บ้างนะน้า....แบ่งกันแทะคนละเต้าก็ยังดี...ฮี่ฮี่ฮี่:dribble:
แล้ว แหลมแท่น มีไข่..หรือ เปล่า จะไปนั่งบี้อ่ะ..มีป่ะ

อยู่กันถึงกี่โมงอ่ะ
ก็อยู่กันจนตลาดวายอ่ะน้า..โปรดสังเกตรถแล้วกัน (บางทีคนอาจไปทำความคุ้นเคยกะน้องหมวยให้น้าอามซะหน่อย..อิอิ)แต่อยู่กันดึกชัวร์

แล้วมีบารากุอีกปะ อยากลองมั่ง:byebye: :byebye:

มีค่ะ มารากู่...............อิอิ................แต่ไส้หมด ................. 55555555555

พึ่งกลับจากไปหาน้องหมวยมาอ่ะ....แต่ได้น้องนมโตมาแทนรู้สึกดีกว่าเยอะเลยคับพี่น้อง

แล้วเจอกันเน้อ.........
พี่น้อง

ไฟล์แนบ

39.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
ว่าแต่ว่ามันอยู่ตรงไหนอะครับ ว
วันก่อนผมไปศรีราชา แถวๆที่มีเกาะอะ อยากรู้แหลมแท่นมันอยู่ตรงไหนนะครับ

ว่าแต่ว่ามันอยู่ตรงไหนอะครับ ว
วันก่อนผมไปศรีราชา แถวๆที่มีเกาะอะ อยากรู้แหลมแท่นมันอยู่ตรงไหนนะครับ
แหลมแท่นก็อยู่ที่บางแสนอ่ะคับวิ่งเลาะหาดมาเรื่อยๆเลยคับมาทางเขาสามมุขอ่ะเด๋วเจอเอง.....ที่ท่านเลยไปน่าจะเป็นเกาะลอยแล้วคับ

พึ่งกลับจากไปหาน้องหมวยมาอ่ะ....แต่ได้น้องนมโตมาแทนรู้สึกดีกว่าเยอะเลยคับพี่น้อง

เอื๊อก:dribble: :dribble: ....มั่งจิ

ป.ล.ตูขอย้ายกลับบ้านที่ กทม. ดีกั่ว
จะได้เป็นขาปาจำที่บางแสน..อิอิ
แต่ดูท่าทางจะสู้น้าจิ้ก กะน้าสิทธิ์ไม่ได้ง่ะ(ของเค้าแรงจิง :biggrin: )

• กระทู้ ผู้เขียน
เยี่ยมยอดเสาร์นี้บางแสนเด๋วลงรูปให้ดู
.
.
กินข้าวก่อง...
.
.
ไม่รู้เสาร์นี้คึกไรกันนั่ดูดบารากุของเพื่อนสิทธ์กัได้พัก
.
.
ชวนกันไปลองรถกันซ้านี่..ที่เค้าเรียกกันว่าเชง ๆ อะไรประมาณนี้ที่ถนนข้าวหลามเลยแหลมแท่นไปนิส....เด๋วเล่าให้ฟังต่อ..หิวกิงข้าวต่อ...ฟิ้ววววว

เอื๊อก:dribble: :dribble: ....มั่งจิ

ป.ล.ตูขอย้ายกลับบ้านที่ กทม. ดีกั่ว
จะได้เป็นขาปาจำที่บางแสน..อิอิ
แต่ดูท่าทางจะสู้น้าจิ้ก กะน้าสิทธิ์ไม่ได้ง่ะ(ของเค้าแรงจิง :biggrin: )
หื่นขนาดต้องขอย้ายกลับมากทม.เลยเร๊อะ
555++

เอิ้กๆๆ.......ขอบอกว่าเสาร์นี้ ยิ่งดึกยิ่งมัน...........อาไรมานจะมันขนาดนี้...........แต่นู๋มาดึกไปหน่อย....เลยไม่เจอพวกพี่ๆ.........ก้อไปแล้วตอนเกือบๆ 3 ทุ่ม ก้อยังไม่เหงมีครายอยู่ ก้อเลย ไปเดินสายกิงเบียรมา อ่านะ อิอิ..........เลยไปดึกไปหน่อย ...555

เจอกันนะเสาร์นี้
.
.
คิดถึงทุกคนนน

แล้วไปเจอกานค่ะ งุงิ ......... เด่ว ไปโชว์กันชนเปงลอย ...... 5555 ........ยังไม่ได้ทำเลย เพราะว่าอยู่แบบหล่อๆ ได้ไม่กี่วันเอง หาลอยมาให้อีกแหละ งั้นก้ออยู่แบบเหร่ๆไปมั้ง ทีนี้ก้อมีตำหนิแหละ จะได้ไม่มีอีกเพราะมันมีไปแล้ว.........มานเปงเข็ดอ่านะ ไม่รู้ว่าเข็ดขัดยอกป่ะ....อิอิ

ล้อส้มเปนไงมั่งง่ะ
....ยังอยู่ดีกันนะพี่น้อนนนนนนนน

อยู่ระยอง อยากแจมบางแสน อิอิ

ล้อส้มเปนไงมั่งง่ะ
....ยังอยู่ดีกันนะพี่น้อนนนนนนนน
บายกันดี.....เมื่อไรมาอีกอ่ะตะเอง

อยู่ระยอง อยากแจมบางแสน อิอิ
ยินดีต้อนรับคร๊าบบบมาเลยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม