B-71

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องท่านอื่นว่าไงกันบ้างครับ

สวยดี ครับ :smile:

ยาวไปยาวไป สวยครับบบบบบบบ

แบบสุดท้าย...ฟันธง

แหล่มเลย...ลุยโลด... :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่ว่าไงหรอกแค่ออกตังค์ค่าตัดให้ด้วยนะพี่...

เขร้ ครก ถัง กะละมัง หม้อ:sweat:

ตังค์ ยัดประทานเหล้าน่ะมี

แต่ตังค์ค่าติ๊กเกอร์จะให้พี่ออก

เอาเข้าไป:sweat:

เด๋วคัฟพี่น้องอย่าพึ่งฟันธงยังมีที่ติอีกนิดนึง
คือ...ตัว B อ่ะ คืออยากให้แก่ช่อง4เหลี่ยมเล็กๆ ในตัว B ให้โค้งเข้ารูปและก็ช่องบนเล็กและช่องล่างใหญ่จะดูสวยกว่านี้อ่ะ
รอดูอยู่นะคัฟ
:smile:อิอิช่วยกันะพี่น้อง:biggrin:

เด๋วคัฟพี่น้องอย่าพึ่งฟันธงยังมีที่ติอีกนิดนึง

คือ...ตัว B อ่ะ คืออยากให้แก่ช่อง4เหลี่ยมเล็กๆ ในตัว B ให้โค้งเข้ารูปและก็ช่องบนเล็กและช่องล่างใหญ่จะดูสวยกว่านี้อ่ะ
รอดูอยู่นะคัฟ
:smile:อิอิช่วยกันะพี่น้อง:biggrin:
มีเหตุผล...อะ พี่โต งานเข้า แก้ไขด้วย

กรำ:sweat:

ส่งไฟล์ไปแล้วครับพี่น้อง:brick:

แต่ขออธิบายนิดนึง

ไอ้ช่องสี่เหลี่ยมข้างในตัว B มันโค้งตามเส้นมันอยู่แล้วครับ

แต่ที่เห็นเป็นแบบในรูปเพราะย่อขนาดรูปมากไปหน่อยมันเลยดูไม่ค่อยออก

เดี๋ยวดึกๆถ้าเข้าได้จะเอาตัวขนาดเท่าจริงมาให้ดูครับ

กรำ:sweat:

ส่งไฟล์ไปแล้วครับพี่น้อง:brick:

แต่ขออธิบายนิดนึง

ไอ้ช่องสี่เหลี่ยมข้างในตัว B มันโค้งตามเส้นมันอยู่แล้วครับ

แต่ที่เห็นเป็นแบบในรูปเพราะย่อขนาดรูปมากไปหน่อยมันเลยดูไม่ค่อยออก

เดี๋ยวดึกๆถ้าเข้าได้จะเอาตัวขนาดเท่าจริงมาให้ดูครับ
ขอบคุณคับ...น่ารักอย่างงี้ เดี๋ยวหลอก
กะหรี่ให้ล่อซัก8คน

:redface:OK:biggrin: เลยคัฟถ้าได้แบบตามนั้นก็แจ่มเลยอ่ะคัฟ...
นั้นขอบคุงล่วงหน้าสำหรับคำติชมคัฟพี่น้อง

:redface:OK:biggrin: เลยคัฟถ้าได้แบบตามนั้นก็แจ่มเลยอ่ะคัฟ...
นั้นขอบคุงล่วงหน้าสำหรับคำติชมคัฟพี่น้อง

นี่แค่ติ๊กเกอร์ครับ

แต่ออกความเห็นกันหลากหลายและรวดเร็วแบบนี

รับรองพอทำเสื้องานคงเสร็จเร็วกว่านี้ถ้าทุกคนช่วยกันคิดแบบนี้:byebye:้

เหนแบบแล้วอยากได้จัง สวยดีคับ พวกพี่ว่ายังไงผมก้ว่าตามกันคับ
อยากเปน1ในB71ใจจาขาดดดด

เหนแบบแล้วอยากได้จัง สวยดีคับ พวกพี่ว่ายังไงผมก้ว่าตามกันคับ
อยากเปน1ในB71ใจจาขาดดดด[/quote]
เปลี่ยนตัวหนังสือหน่อยก็ดีนะครับดูแล้วตาลาย ส่วนสติ๊กเกอร์คิดว่าวันเสาร์ที่1กันยา คงได้เอาไปแปะกันให้หายอยากคับ

อยากเปน1ในB71ใจจาขาดดดด[/quote]
เปลี่ยนตัวหนังสือหน่อยก็ดีนะครับดูแล้วตาลาย ส่วนสติ๊กเกอร์คิดว่าวันเสาร์ที่1กันยา คงได้เอาไปแปะกันให้หายอยากคับ

สรุปว่าเสร็จทันใช่มั๊ยะโจ๊ก

งั้นฝากตบกะบาลอีเป็ดทีดิ ข้อหาท้าทายว่าไม่เสร็จ:boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม