B-71

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คิดเหมือนพี่เลยเดี๋ยวลองดู

เม้นท์ได้ เสนอไอเดียได้ครับน้อง ไม่มีปัญหา
ดูท่าแล้วคงใก้ลความจิงแล้วหละมั้งว่าไงว่ากันคับแอบดูอยู่ อิอิ:boss:

พี่โตสงสัยจะว่างจัดช่วงนี้

อยู่ด้วยดีก่ากะลังเร่ร่อน หุหุ

ได้ดิอีหนู แต่ไม่ต้องลงเบอร์โทรนะ

เดี๋ยวหนุ่มๆจะโทรไปกันให้วุ่นวาย

ป.ล. โทรไปด่าน่ะ เอิ้กส์ๆๆๆๆ

อ่ะย้อเย่ง:biggrin:

ฟ้องหมี..ฟ้องหมี:rolleyes:

เยี่ยมเลย...
B 71
BANGNA +71
แปลงร่างมาเป็น
Boy 71

ยินดีด้วยครับพี่โต...เด๋วได้เจอกันแว้ววว....
อยู่ บางนาครับ..

• กระทู้ ผู้เขียน
ช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมางานยุ่งนิดหน่อย เดี๋ยวเอาแบบที่ปรับแก้แล้วมาให้ดูกันอีกทีครับพี่น้อง

อิมาแอบดู.:augenrollen: .สติกเกอรสวยจัง:smile:

แวะมาทักทาย แบบสวยดี เห็นแล้วนึกถึงเครื่องบิน

โทดทีที่หายไปพักนึง

พอดีงานยุ่ง

ลองดูแบบนี้กัน

ไฟล์แนบ

11.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
อืม ... ผมขอเสนอแนะว่า
เอา Bangna กับ Sukumvit 71
ไปไว้ใต้ CEFIRO ดีมั้ยคับพี่น้อง
ไม่แน่ใจ ว่ามันจะดูแน่นไปหรือป่าว
เอาน่ะ ช่วยกันออกความคิดนะพี่ น้อง:confused:

หลังจากรอหลายๆ comment และได้โทรคุยกับประธานปุ้มแล้ว

ก็น่าจะสรุปได้ว่าเป็นแบบนี้แล้วครับ

รอฟังเสียงตอบรับ 1 วัน แล้วจะสั่งตัดเลย

ยังไงๆช่วยๆลงความเห็นกันหน่อยนะพี่น้อง

ไฟล์แนบ

10.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
หลังจากรอหลายๆ comment และได้โทรคุยกับประธานปุ้มแล้ว

ก็น่าจะสรุปได้ว่าเป็นแบบนี้แล้วครับ

รอฟังเสียงตอบรับ 1 วัน แล้วจะสั่งตัดเลย

ยังไงๆช่วยๆลงความเห็นกันหน่อยนะพี่น้อง
ผมว่าเอาคำว่าเซฟิโร่-บางนา-71ลงมาให้เท่ากันกับb-71จะเป็นไงคับเพราะดูเหมือนหัวโลมามันโผล่สูงไปอะคับ ยังไงลองดูท่านอื่นด้วยคับ

ได้ครับ

ลองดูเลย

ไฟล์แนบ

10.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
ผมว่าเอาคำว่าเซฟิโร่-บางนา-71ลงมาให้เท่ากันกับb-71จะเป็นไงคับเพราะดูเหมือนหัวโลมามันโผล่สูงไปอะคับ ยังไงลองดูท่านอื่นด้วยคับ

ลองดู...........

ส่วนตัวผมเห็นด้วยกับนาย joke ครับ

คนอื่นว่าไงบอกด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม