คุณคิดยังไงกับน้องหมูแฮม (ที่ขับรถชนรถเมล์แล้วทับคนตาย)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31449
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมว่ามันคงโชว์เก๋าคันเลยหยีบคันเร่งแล้วปรากฏว่า พลาดโดนคนเยอะ

ไอ้โรคหงิกมันอะ มันจะหงิกก็ต่อเมื่อเครียดแล้วนะ คือประมาณชนแล้ว
เครียดแล้วก็ค่อยหงิก ผมก็เคยตัวหงิกๆเกร็งๆแบบมันนะ ไม่น่าจะหงิกแล้ว
จะเยียบคันเร่งไรได้อะ คือมันเจ็บไปหมดกล้ามเนื้อจะแข็งๆทำไรไม่ได้

แบบว่าตอนเรียน เพราะช่าง การบ้านเยอะ+ไม่ได้นอนสะสมหลายวันเครียดๆ
การบ้านไม่ทันมันจะทับตายแล้ว คณะผมหงิกกันแบบนี้เพียบไปโรงบาล
ก็ให้ยาคลายเคลียดมากินแล้วหลับสบาย การบ้านไม่ได้ทำเกือบติด F
:verwirrt: ผมก็เคยทั้งหงิกทั้งชัก กระตุกเป็นพักๆแล้วก็สบายตัว555ว่าแต่เรียนเพาะช่างคณะไรเหรอครับผมเรียนศิลประไทยอะครับ

555+ ชอบเพลง..กร๊ากกกก:biggrin:

ภัยสังคมคนอื่นเดือดร้อน ต้องห้ามขับ >> แต่มีเงินอะไร เด๋วก็เงียบ

คืนวันเกิดเหตุ

พอดีในซอยบ้านผม มีคนฟันกัน หัวแบะเลย

แต่ ไม่มี ร่วมกตัญญูมาเลย

กว่าจะมา ไอคนเจ็บ ใกล้ตายแระ

ถามเค้า เค้าบอกว่า พวก ๆ เค้า ไปสุขุมวิทกันหมด

มีรถเบนซ์ต่อยกับรถเมล์ แล้วรถเบนซ์ขับรถทับคน

ผมก็ไม่คิดว่า จะเป็นข่าวใหญ่

แต่แปลกใจอะ ว่า มันขับขึ้นฟุตบาท ไปทำไม

ไม่รู้ว่า ทุกวันนี้ เราใช้รถ ใช้ถนน ร่วมกับคนประเภทนี้ เยอะแค่ไหน

อันตรายจิง ๆ

แต่ถ้าน้องหงิกนี่ เป็น นางแบบ เอ็กซ์ ๆ นะ

คงดี

แล้วคุณคิดยังไงกับน้องเราคนนึงที่ไปเล่นบอลแล้วโดนแทงมา
เพลง : เบียมีปัญหา
เตะบอล ก็โดนแทง เพราะเล่นแรง และปากหมา
นัดเพื่อน ก็ไม่มา อยากรู้ บ้าป่ะ

วันวัน ชอบกวนตีน แหย่เกย์ควีน ไปงั้นนะ
มีตติ้ง ไม่เคยมา ตามประสา เค้าล่ะ

มันต้องโดน แทงซักที
ถ้าจะให้ดีก็ เบ้าตา
โอ๊ะๆกวนตีนเหลือเกิน เห็นแล้วขวางหูขวางตา
มาช่วยกันแทงซักที

เบียมีปัญหา อ๋าอ๋า มันก็น่าโดนแทง
แต่ดวงมันแข็ง แง๋ง แง๋งโดนแทง ก็ไม่ตาย
เบียมีปัญหา อ๋าอ๋า มันยังซ่าต่อไป
ถ้าเจอที่ไหนๆ ช่วยซัดมันซักทีนะพวกเรา

เจ๊ดโด้ววววววว์ ผลงานระดับ Master Piece อีกแล้ว ผมร้องตามแล้วแม่ง ฮาตะบัน 5555555555555555555555555555555555555555555555

หมูแฮมบ้า : ทำนองเพลง หมีแพนด้า ศิลปิน วงไฮโร

พันทิพ
หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า หมูหมูแฮมบ้า

หมูแฮมบ้าเขาว่านั่งชัก
ผมนี้ชักชักอยากจะเห็น
อยากสัมผัสหมูตัวเป็นๆ
จะได้ประเคน TEEN หมูแซมบ้า

อยากจะรู้เลี้ยงดูยังไง
เรียนจบจากไหน คนมีการศึกษา
ถึงได้กล่าวว่าดูถูกวาจา
คนอื่นไม่มีการศึกษาเหมือนกับตน
(พูดมาได้น้อ....คุณพ่อ)

หมูแฮมบ้าเขาไม่เฮงซวย
น่ารักซะด้วย ญาติชมทุกคน
ทั้งปู่ ทั้งยาย ทั้งย่า
พ่อพูดออกมาไม่อวดลูกตน

แฮมบ้าเขาว่าสับสน
เหยียบรถทับคน ขับชนกระจุย
(ผีเข้าต่างหากเนาะ....)

เคยเห็นไหม นั่นไงหมู
มันทุบคนก่อนนั่งพัก
คนมุงดูดูกันมากๆ
เพราะเขาอยากอยากจะยำหมู

คนดูถามเพราะสงสัย
ถามว่าใครดูแลหมู
มันถอยหลัง กะขับหนี
พ่อคนดีเฮงซวยจังเลย

หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า หมูหมูแฮมบ้า

หมูแฮมบ้าท่าทางรอดยาก
ถึงพ่อวางก้ามว่าเขาเส้นใหญ่
คนชั้นล่างเรียกร้องต่อไป
จะติดคุกไหมคนไทยต้องดู

ไปเหยียบหมูกันดีไหม
ถ้าจะไปก็รีบมา
เหมารถเบ๊นส์ไปหาป๊า
มาเรามา เราไปเหยียบหมู

(ไปเหยียบด้วยกันนะ.....นะ)

หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า
(นั่น..เห็นมั๊ย อน๊าถ อนาถ เฮงซวยทุกคำพูดเล้ย

หมูแฮมบ้า : ทำนองเพลง หมีแพนด้า ศิลปิน วงไฮโร

พันทิพ

หมูแฮมบ้าเขาว่านั่งชัก
ผมนี้ชักชักอยากจะเห็น
อยากสัมผัสหมูตัวเป็นๆ
จะได้ประเคน TEEN หมูแซมบ้า

อยากจะรู้เลี้ยงดูยังไง
เรียนจบจากไหน คนมีการศึกษา
ถึงได้กล่าวว่าดูถูกวาจา
คนอื่นไม่มีการศึกษาเหมือนกับตน
(พูดมาได้น้อ....คุณพ่อ)

หมูแฮมบ้าเขาไม่เฮงซวย
น่ารักซะด้วย ญาติชมทุกคน
ทั้งปู่ ทั้งยาย ทั้งย่า
พ่อพูดออกมาไม่อวดลูกตน

เหยียบรถทับคน ขับชนกระจุย
(ผีเข้าต่างหากเนาะ....)

เคยเห็นไหม นั่นไงหมู
มันทุบคนก่อนนั่งพัก
คนมุงดูดูกันมากๆ
เพราะเขาอยากอยากจะยำหมู

คนดูถามเพราะสงสัย
ถามว่าใครดูแลหมู
มันถอยหลัง กะขับหนี
พ่อคนดีเฮงซวยจังเลย

หมูแฮมบ้าท่าทางรอดยาก
ถึงพ่อวางก้ามว่าเขาเส้นใหญ่
คนชั้นล่างเรียกร้องต่อไป
จะติดคุกไหมคนไทยต้องดู

ไปเหยียบหมูกันดีไหม
ถ้าจะไปก็รีบมา
เหมารถเบ๊นส์ไปหาป๊า
มาเรามา เราไปเหยียบหมู

(ไปเหยียบด้วยกันนะ.....นะ)

หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า หมูแฮมบ้า
(นั่น..เห็นมั๊ย อน๊าถ อนาถ เฮงซวยทุกคำพูดเล้ย

เพลงนี้สุดยอดเลยคับทั่น จะเอาไปหัดร้องตอนสังสรรค์ คงมันส์ดี :biggrin: :dribble: :byebye:

เจ๊ดโด้ววววววว์ ผลงานระดับ Master Piece อีกแล้ว ผมร้องตามแล้วแม่ง ฮาตะบัน 5555555555555555555555555555555555555555555555
คนดีๆเค๊าคิดได้ซะที่ใหน แต่ร้องตามแบบโฟร์ มด แล้วฮาดีวะ 5 5 5 5

มันลวงโลกอ่ะ

ถึงจะบ้าแต่กรูไม่โง่...ๆ.ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..

เขร้...

:verwirrt: ผมก็เคยทั้งหงิกทั้งชัก กระตุกเป็นพักๆแล้วก็สบายตัว555ว่าแต่เรียนเพาะช่างคณะไรเหรอครับผมเรียนศิลประไทยอะครับ

พาณิชย์ศิลปคับ แถวนี้มีแดงดำหลายคนคับ
พี่เอก พี่โต พี่จอม

ผมว่านะ รู้ว่าบ้าแล้วให้ขับรถไปรับน้องอีก แม่ม...น่าตืบพ่อมันชิหายเลย เอางี้เราแอนตี้ตระกูลมันเลยดีก่าวผมก็เป็นพวกการศึกษาน้อยคับ:super:

ไอเอาหินไปทุบกะบาลเค้าอะ ไม่เท่าไหร่
แต่ที่แม่งขับรถชนคนที่ไม่รู้เรื่องนี่เดะ
ระยำ สุดๆ แม่งเลว.......

สาธุ ขอให้มัน หงิกจิง เถอะ เพี้ยง
ทำไปได้ไง คนดีๆต้องมาตาย เฮีย จิงๆ

ไอเอาหินไปทุบกะบาลเค้าอะ ไม่เท่าไหร่
แต่ที่แม่งขับรถชนคนที่ไม่รู้เรื่องนี่เดะ
ระยำ สุดๆ แม่งเลว.......

เห็นด้วยกับพี่บิ๊ก
คนเค้าทำมาหากินอยู่ดีๆ ขับรถทั้งวันทั้งคืน กว่าจะได้เงินไปเลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย กลับมาโดนชนซะงั้น แล้วลูกเมียเค้าจะเอาอะไรกิน ดีที่ถังแก๊สท้ายรถไม่ระเบิดไปด้วย ไม่งั้นพี่โชเฟอร์ซวยถึงชีวิตแน่ๆ ลูกเมียยิ่งลำบากไปใหญ่

* แกว๊กกกกกกก

เห็นด้วยกับพี่บิ๊ก
คนเค้าทำมาหากินอยู่ดีๆ ขับรถทั้งวันทั้งคืน กว่าจะได้เงินไปเลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย กลับมาโดนชนซะงั้น แล้วลูกเมียเค้าจะเอาอะไรกิน ดีที่ถังแก๊สท้ายรถไม่ระเบิดไปด้วย ไม่งั้นพี่โชเฟอร์ซวยถึงชีวิตแน่ๆ ลูกเมียยิ่งลำบากไปใหญ่

* แกว๊กกกกกกก

เอิ๊กๆ...... ชู้ตติ้ง:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม