หัวอกคนไกลบ้าน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาอุบลคับพี่ ด่านชายแดนช่องเเม็ก..ไม่ได้ลงใต้เดี๋ยวไม่ได้กลับ..555:biggrin:

ช่องแม็คเหล้าถูกนิ.....ผ่านโคราชขอเชิญหนีบมาซักขวดนะครับ...

ด้วยความหวังดี และหิวเหล้า...:dribble:

ช่องแม็คเหล้าถูกนิ.....ผ่านโคราชขอเชิญหนีบมาซักขวดนะครับ...

ด้วยความหวังดี และหิวเหล้า...:dribble:
อย่างน้าอะ แลคตาซอยก็พอแล้ว

ตรูด....ตรูด....ตรูด...แม่นบ่

เด๋วจะจัดขบวนรถเซพอุบลไปรับพี่เอกมาเที่ยวนะคับ
เอ...หรือว่าพี่จะพาผมไปล่อสาวลาวตามตะเข็บชายแดนช่องเม็กดีกว่ามั้ง
ว่าแต่เจ๊ย์มีเบอร์พี่เอกอ่ะยังล่ะ
เบอร์แปลก ๆ แกไม่ค่อยรับสายด้วยดิ
ท่าทางฉนักจะติดหลังเยอะ
555++

ทำไมพี่เอกไม่เอา รถสไลด์ของทหารมาเอา เซฟไปด้วยละพี่ เอาไปแซ้ด แถวโน้นบ้าง จะได้ไม่เงียบเหงา

จอดอู่ตั้งแต่ ต.ค. 49 จนลืมไปแล้วว่าเกียร์ 1 เข้ายังไงเห่อๆๆๆๆ

จอดอู่ตั้งแต่ ต.ค. 49 จนลืมไปแล้วว่าเกียร์ 1 เข้ายังไงเห่อๆๆๆๆ
เด๋วครบเดือน ต.ค. 50 กรูเอาเค๊กไปให้เป่าเทียนแระกัน
ครบรอบ 1 ขวบ
แอ๊...
เป็นเด็กแม่งก้อเดินได้แระ

• กระทู้ ผู้เขียน
พึ่งเจอความเจริญเลยได้เล่นเน็ต...กลุ้มว่ะ...

อุบลสาวๆเยอะไหม๊ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
อุบลน่ะสาวสวยว่ะ..แต่ช่องเม็กแม่...งเจอแต่ ควาย น่ะ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม