Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ไปเล่นน้ำที่ไหนกัน

หวัดดีคับเอ..

เข้า กทม. เมื่ิอไหร่ก็แวะมาทักทายกันได้ตลอดนะครับ...

ได้เลยคับผม...

ดูแล้วถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงสิ้นเดือนนี้จะเข้าไป
พร้อมกับซากรถ เอาไปให้ศัลยกรรมให้น่ะ...:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
สงกรานต์นี้พี่ๆเพื่อนๆชาว cef ใครเดินทางก็เดินทางโดยปลอดภัยนะ..:coolly-0022:

ได้เลยคับผม...

ดูแล้วถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงสิ้นเดือนนี้จะเข้าไป
พร้อมกับซากรถ เอาไปให้ศัลยกรรมให้น่ะ...:coolly-0010:

ครับผม...แล้วเจอกันครับ

ครับผม...แล้วเจอกันครับ

สงสัยจะชอบสีเหลืองเข้าสายเลือดเลยนะพี่หนุ่ย
ขนาดตัวหนังสือยังเป็นสีเหลืองเลย...
:coolly-0040:

สงสัยจะชอบสีเหลืองเข้าสายเลือดเลยนะพี่หนุ่ย
ขนาดตัวหนังสือยังเป็นสีเหลืองเลย...
:coolly-0040:
ครับผม ว่าจะเปลี่ยนรถตัวเองเป็นสีเหลืองบ้างแระ..(ตังทั้งน้าน).

ผมคนที่ขับคันเหลืองเข้าไปนะครับ พี่เอ

ครับผม ว่าจะเปลี่ยนรถตัวเองเป็นสีเหลืองบ้างแระ..(ตังทั้งน้าน).

ผมคนที่ขับคันเหลืองเข้าไปนะครับ พี่เอ

อุ้ย..ผมว่าผมน่าจะเป็นรุ่นน้องนะ แบบว่าหน้าผมมันเิกินอายุน่ะ:coolly-0043:

ว่าแต่สงกรานต์ไม่ไปเที่ยวไหนหรอ..

แก้ไขล่าสุด:
Cef@Nakhonsawan ไปเล่นน้ำไหนกัน...หรอ:coolly-0043:

ไปไหนกันดีๆๆๆ

ว่างๆๆๆ กลับมาแล้ว

อุ้ย..ผมว่าผมน่าจะเป็นรุ่นน้องนะ แบบว่าหน้าผมมันเิกินอายุน่ะ:coolly-0043:

ว่าแต่สงกรานต์ไม่ไปเที่ยวไหนหรอ..

:coolly-0028::coolly-0028:

มึงก้กินเหล้าให้มันน้อยๆๆหน่อย หน้าจะได้เด็กๆๆๆ

แล้วจะเอารถไปทำตอนไหน เอาไปทำรึเปลี่ยนที่จอดว่ะ

ไปไหนกันหมด

กลับมากันรึยังเอย

กลับมาแล้วครับ

:coolly-0028::coolly-0028:

มึงก้กินเหล้าให้มันน้อยๆๆหน่อย หน้าจะได้เด็กๆๆๆ

แล้วจะเอารถไปทำตอนไหน เอาไปทำรึเปลี่ยนที่จอดว่ะ

มันได้เวลาอันเหมาะแล้วหล่ะเพื่อน..แล้วสงกรานต์ไปไหนมาว่ะ หายหัวเลย:coolly-0010:

หายที่ไหนละ

อยู่ ตลอดแระ

ได้เวลาก้ดี ได้ข่าวมาว่ามีสำรองไว้อีก หนึ่ง ชิมิ

ทำงาน

เงียบกันเลย ไปไหนกันหมด

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0020: