Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแล้วจ้า พอดีไปภูเก็ตมาจ้า

มีไรให้ช่วยว่ามา

มาแล้วจ้า พอดีไปภูเก็ตมาจ้า

มีไรให้ช่วยว่ามา

ช่วยเอา ยูราส มายืมใส่หน่อยดิ อิอิ กองไว้เฉยๆเสียของนะน้อง 555:coolly-0033:

วันเสาร์ว่างเปล่าหว่า มาช่วยทำรถหน่อยเด่ะ

แก้ไขล่าสุด:
ว่างทำไรพี่ว่ามา

ขับผ่านแล้วไมไม่จอดฟ่ะ

ว่างทำไรพี่ว่ามา

ขับผ่านแล้วไมไม่จอดฟ่ะ

555

หายไปไหนมา ครับ เสีย หรั่ง

ร้าน บอน บอน คอนหวัน ไหม ? คืนนี้

เพื่อนผมไปเล่นดนตรีที่นั่น

555

หายไปไหนมา ครับ เสีย หรั่ง

ร้าน บอน บอน คอนหวัน ไหม ? คืนนี้

เพื่อนผมไปเล่นดนตรีที่นั่น

มาโทรมาเลยคับท่าน

โทรหาเลยจะไวกว่า

หายไปไหนกันหมดเอย

เงียบจัง

วันที่ 2ไปกันป่าวคับ

มาๆๆๆจัดไปอย่าให้เสีย

พี่ต่อหายปายหนายหว่า....:coolly-0043:

..หวัดดียามเช้าครับ..

upupupupupup """""""""""""""""""""""""""/'/ วันที่ 2 ตามนั้น

พรุ่งนี้เจอกัน จัดไปอย่าให้ช้า

มาหวัดดีตอนบ่ายๆมั่งครับ.

ไฟล์แนบ

• Copy of DSC02555.JPG
    Copy of DSC02555.JPG
    44.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
แก้ไขล่าสุด:
กูลืมอ่าไม้ได้ไปงาน เลยอ่า:coolly-0011::coolly-0011:

• กระทู้ ผู้เขียน
นึกว่าสาวๆๆๆ ที่ไหน

ดีคับ หวัดดีตอนดึกๆๆๆ
ที่แท้ก้อสาวหน้าตาน่ารักนี่เอง:coolly-0046:
ไม่ได้หายไปไหน คิดถึงก็โทรมาซิครับ
:coolly-0040:โทรจิตหรือพี่ต่อ

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

สงกานต์นี้ขอให้มีความสุขกับปีใหม่ไทยๆ คราบพี่น้อง