--มิดอีกแล้ว....ปิดตำนานShooting Star--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียใจกับรถด้วยน่ะครับบิ๊ก แต่คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ:biggrin:
หัวอกเดียวกันกับบิ๊กใช่มั๊ยเนี่ย :smile:

ระวังกันมาก ๆ หน่อยเน้อ พี่น้อง

ขอบคุณทุกคนคับ รถมีประกันชั้น1 คนไม่เป็นไร
ทำงัยได้ คนมันเหลือ 55555 เขร้ น้ำตาจะไหล

ถ้าไม่เมาก็ถือว่าฟาดเคราะห์..(กี่ครั้งแล้วนี่):sweat:
แต่ถ้าเมาก็ สมน้ำหน้า.....นะพี่ .... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

งง สรุปโดนชนท้ายรึยังไงอะเอก งง

โดนชนคับแต่ไม่เป็นไร กันชนเป็นรอยนิดหน่อย
ก็เลยไม่เอาเรื่องตอนแรกคิดไว้ว่าถ้าไฟท้ายแตก
หน้ามันก็แตกด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าไม่เมาก็ถือว่าฟาดเคราะห์..(กี่ครั้งแล้วนี่):sweat:
แต่ถ้าเมาก็ สมน้ำหน้า.....นะพี่ .... :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ไม่ได้เมาเว่ย แต่อยู่ในช่วงวัดใจ..
แต่เสือกอยู่ผิดเลน...ตำซะ

ไม่ได้เมาเว่ย แต่อยู่ในช่วงวัดใจ..
แต่เสือกอยู่ผิดเลน...ตำซะ

ร้อยละ 90 ของคนที่เมา ส่วนมากจะบอกว่าตัวเองไม่เมาแบบนี้แหละครับ 55555555555

กรูก้อไม่ได้เมานะ
กรูหลับ
งึด ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม