--มิดอีกแล้ว....ปิดตำนานShooting Star--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แย่เลยบิ๊ก ระวังกันหน่อยนะครับพี่น้อง ช่วงนี้ชนกันบ่อยจัง:brick:

สาหัสขนาดนี้ต้องปรึกษาไอ้บักแชมป์โลดครับ หายไวๆเด้อครับเด้อ

หุ หุ

เหนแล้วนึกถึงรถตัวเอง...

หายไวๆเน้อ..

เอ๊า ๆ สู้ว๊อยยย
มีประกันป่าวว่ะเนี่ย

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกคนคับ รถมีประกันชั้น1 คนไม่เป็นไร
ทำงัยได้ คนมันเหลือ 55555 เขร้ น้ำตาจะไหล

ขอบคุณทุกคนคับ รถมีประกันชั้น1 คนไม่เป็นไร
ทำงัยได้ คนมันเหลือ 55555 เขร้ น้ำตาจะไหล
หึหึ บอกแล้วให้มาชนกรูไม่เชื่อ ไปชนคนอื่นเสียเงินให้คนอื่นเค้าทำไม

ผมว่า ช่วงนี้พี่น้องที่ เพิ่งทำสีรถใหม่หรือปรับแต่งอะไรใหม่ๆ ระวังหน่อยก็ดีเห็นมีแต่เรื่องไม่ดีทั้งนั้นเลยน่าจะเอาชมรมเราไป ทำบุญสะเดาะห์เคราะ บ้างน่ะ :cry:

ผมก็เกือบๆๆๆ......ถนนลื่น ....
หายไวๆนะครับบ....เอาใจช่วย..
ว่าแต่ชนที่ไหนอ่ะครับ.......

เด็กปั้มแอบเติมโซฮอลล์ให้หรือป่าว เลยมิด

เออน่านเด่ะ ในอู่มันแอบไปเติมโซฮอลล์
มารึป่าววะบิ๊ก

กลับมาหล่อไวไว เว้ย
เป็นห่วง

เสียใจด้วยนะคับน้าบิ๊ก...ขอให้กลับมาหล่อๆแรงๆไวๆเด้ออออออออ...:cold:

เสียใจด้วยนะครับ หายเร็ว ๆ เน้อ

ผิดที่เติม แก๊สโซฮอลล์ เสร็จไวๆนะกันนะครับ

เพิ่งเจอกันที่อู่... 3 คืน กลายสภาพแระเรอะพี่
เอาน่า..คิดเหมือนพี่โต้อ่ะ ไม่ไหวก้ออย่าฝืน แอ๊ๆ

คนมันเหลืออ่ะ..เน๊อะพี่บิ๊กเน๊อะ..55555

เอามั๊ง เสร้จไวๆนะ (มึงนะที่เสร็จไวไม่ใช่รถ)

เวรน้องกรู อีท่าไหนเนี่ย แต่ก็เสียใจด้วยนะ

เห็นเมื่อคืนโทรมาหา มาดูอีกที ตอนเช้าอ่ะ ขอโทษด้วย...
น้าแนนก้อแบบนี้แหละครับ ตอนผมชน น้า ก้อไม่รับสาย เฮ้ออออ:mad:

หายไวๆครับ พักนี้ฝนตกระวังกันด้วยคับ

เมื่อวันก่อนเจอแท๊กซี่ปาดหน้า ผมเบรคทัน
แต่กะบะตามมาเบรคหมดทิ่มตูดซะงัน
จะลงไปทิ่มหน้าคืนแล้ว แต่เห็นรถไม่เป็นไร
ก็เลยเฉยๆ โชคดีที่กันชนยังไม่ทำสี เฮ้อ

หายไวๆครับ พักนี้ฝนตกระวังกันด้วยคับ

เมื่อวันก่อนเจอแท๊กซี่ปาดหน้า ผมเบรคทัน
แต่กะบะตามมาเบรคหมดทิ่มตูดซะงัน
จะลงไปทิ่มหน้าคืนแล้ว แต่เห็นรถไม่เป็นไร
ก็เลยเฉยๆ โชคดีที่กันชนยังไม่ทำสี เฮ้อ

งง สรุปโดนชนท้ายรึยังไงอะเอก งง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม