--มิดอีกแล้ว....ปิดตำนานShooting Star--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จ้ำสะพานเสยท้ายแท็กซี่ เซ็ง......
แก้มไฟเบอร์ ไปเลย....

ไฟล์แนบ

34.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 343
    33.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 348
    37 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 356
    33.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 349
    13.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 351

เวรกำ พี่กูเพิ่งออกมาแท้ๆ

เวรน้องกรู อีท่าไหนเนี่ย แต่ก็เสียใจด้วยนะ

เห็นเมื่อคืนโทรมาหา มาดูอีกที ตอนเช้าอ่ะ ขอโทษด้วย...

..................................................:cold:

• กระทู้ ผู้เขียน
สงสัยจะเบญจเพศ...55555
ปีนี้20พอดีเลย..

ขับมาเท่าไรเนี่ย...เป็นขนาดเนี้ย...

สงสัยน่าจะติด แบล็คลิตส์ บริษัท ประกัน แน่ ๆ ล้อเล่น ล้อ เล่น

ระวังบริษัท ไม่รับ ต่อประกัน นะ บิ๊ก...

ใจ เย็น เย็น ครับ...

ปล.พี่ว่าน่าจะทำบูญหน่อยก็ดีนะ

ซวยแขบอะพี่บิ๊ก ขั้นล้อแหกเลย ชนแรงได้ใจ แล้วมีประกันป่าวเนี่ย

เสียใจกับรถด้วยน่ะครับบิ๊ก แต่คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ:biggrin:

รถใครจอดข้างหลัง TBO 3งามแต้ๆ.....

โห......เสียว หายไวๆนะคับ:cry:

บ่อยจังครับ

ระวังกันนะครับพี่น้อง

เอา...กลับมาสวย ...เอ้ย.... หล่อใว ๆ ละกันนะ

อ่าวพี่ตอนใส่ครัชที่อู่ยังดีๆอยู่เลยสงสัยครัชใหม่มันดีเกิน กลิ่นแลคเกอร์สียังไม่ทันจาง เข้าอู่อีกรอบแล้ว ถึงผมจะเพิ่งรู้จักพี่ก็ขอให้ซ่อมเสร็จสวยๆไวๆนะครับ

เดี๋ยวเสาร์นี้เจิมกะบาลให้

มาด้วยแล้วกัน

ซ่อมเสร็จไวๆนะ

จะให้ดีบอกป้ายทะเบียนรถเอ็งหน่อยสิ

รวมกันแล้วมันได้เท่าไหร่:sweat:

พี่โตก็คนมันไม่ไหวแล้วไปฝืนอะ 555555

เอ่อชนมันเข้าไปนะไอ้นี่ หึ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม