Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

20โบ ออโต้จะหนีพวกกระบะบ้าพลังได้ไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย akasak
  • วันที่เริ่มกระทู้
จะเป็นไงล่ะพี่มันก้รอฮุบสมบัติพ่อมันนั่นแหละ
จะไปเหลืออะไร cef เอาไปแดกหมด.....555

ในเคสผม...
เกียร์ออโต้ เดิมๆ แต่เปลี่ยนโบ 25 ใบขาว แค่นั้น
รับรองครับ แช่แว๊บบบ..หายเลย
แช่ได้..เหลือๆ..

วิ่ง ตจว. ยาวๆ ขอนแก่น - อุบล กะ อุบล - กรุงเทพ แตะเป็นมา
แต่จะมาดีในรอบปลายคับ..ซัดทางไกลๆยาวๆ มันส์มาก
ต้นจะอืดนิดหน่อย และรอรอบนิดนึง แต่บูสมาเต็มในรอบปลายแล้ว...ขับสนุกคับ
เอาอยู่แน่นอน...

ตอนนี้ลองเปลี่ยนเป็นใบดำ บูสมาเร็ว ต้นจัดมาก
แต่ยังไม่เคยลองซัดไกลๆยาวๆ ไม่รู้จะดีเหมือนใบขาวป่าว
สังเกตุโข่งหลังตัวนี้จะมีขนาดเล็กกว่าน่ะ...
แช่ยาว ๆ ระวังท้องนะ
จะเสร็จแร้วก้อรีบชักออกมาข้างนอกเด่ะ
วู้ แค่นี้ต้องให้สอนด้วย
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

แช่ยาว ๆ ระวังท้องนะ
จะเสร็จแร้วก้อรีบชักออกมาข้างนอกเด่ะ
วู้ แค่นี้ต้องให้สอนด้วย
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

แช่ในตรูดท้องเหรอว่ะ...
นู๋โอแช่...แล้ว..ออยมัยไม่ท้องล่ะ..:biggrin: :biggrin:

ยี้แก๊ง เกียร์มัว....
ให้เขาแซงไปเหอะคับ เมื่อวันก่อนก็โดน
ซีวิคมาเบิ้ลใส่ ขี้เกียจจะยุ่ง เมิงไปๆเหอะ
ถนนชื้นๆยังเสี้ยนอีกบ้างจิงๆ เปลืองน้ำมันด้วย

แช่ในตรูดท้องเหรอว่ะ...
นู๋โอแช่...แล้ว..ออยมัยไม่ท้องล่ะ..:biggrin: :biggrin:
เมื่อไหร่ ยังงัย
ไม่เห็นรู้เรื่อง
อันนี้เล่าให้ฟัง
หรือว่าถามตู
555++

เคยเล่นกับ vigo คับ

spec รถผม rb20de a/t ทำรอม eco/racing คับ ล้อ 18" ยาง 225/40 4 เส้นเลย ที่เหลือเดิม

เปิด rom racing ปิดแอร์ น้ำมันโซฮอล ออกไฟเขียวพร้อมกันเลย เค้าจะนำๆ แต่ขาดถึงคันรถอ่ะคับ พอช่วง 140 เราถึงจะนำเค้าได้นะคับ .... แต่ตอนนั้น airflow ไม่ค่อยดี กว่าจะแซงได้ก็หืดขึ้นคอ

ยังคิดๆอยู่ว่าถ้าไม่ทำ rom ไม่แน่อาจโดนได้

ผม 12 วาวเกียธรรมดา อ่ะ
วีโก้ตัว 2500 โดนเราแด๊ก แต่ตัว 3000 คงจะเสร็จมันอ่ะ

เซฟใครแรงๆเล่นกะกระบะคันนี้ป่าว

โดนสวนเป็นทุ่งแน่

เพิ่งวาง 20 โบมาเดี๋ยวจะไปลองกับมัน

มีใครมีสูตร 20 Bo Auto มั่งมั้ยฮะ? ไม่แพงมากไม่ต้องแรงมากแต่จี๊ดๆ ครับ

จะให้แบบฉีกกระดาษ ผมว่าเอานี้เลยดีกว่า พิมพ์นิยม 1JZ-GTE
รับรอง แหล่ม ไม่เห็นแม้แต่ไฟท้าย:biggrin:

เอากล่องไปให้ เก๋ K-sport จัดการทำ Rom. ให้เลยครับจี๊ดดดด เสียวใจเลยอ่ะ

20 โบ...ยังไงก็กินครับ...ฮ่าฮ่าฮ่า
ซัดกันมาแล้ว ฉีกไปเลย
สะใจมั่กๆๆๆ
ลองดูดิ...เส้น ชะอำ - หัวหิน
โล่งงงง ซัดกันได้ยาววว
แต่ระวังแมงกาไซด์ หน่อยแระกัน ชอบตัดออกมาจากเกาะกลาง
วิ่งตีคู่กันมาแหละ ตั้งแต่ออกตัวจาก สี่แยกชะอำ ไปหัวหิน
20 โบ Auto ค่อยๆ บรรจงกดคันเร่ง ก็มาแระ
ลากกันยาวเลย (ปิดแอร์) ซะหน่อยเพื่อความมันส์
150-160-170-180-190-200
แล้วก็ฉีกปายยยย....215 โอ๊ววววว......
ไม่กล้าคว้ากล้องมาถ่ายเลยโว๊ยยย
ความร้อนปาเข้าไป บ่าย 2 โมงหน่อยๆ
Ex.temp - 720

มีใครมีสูตร 20 Bo Auto มั่งมั้ยฮะ? ไม่แพงมากไม่ต้องแรงมากแต่จี๊ดๆ ครับ
ขอด้วยคน:wink:

ยืนยันครับผมเฮ่อๆอย่าว่าแต่ฉีกเลยผมว่ากระชากยังน้อยไปด้วยซ้ำฮ่าๆๆสระจายยยยยย
จะให้แบบฉีกกระดาษ ผมว่าเอานี้เลยดีกว่า พิมพ์นิยม 1JZ-GTE
รับรอง แหล่ม ไม่เห็นแม้แต่ไฟท้าย:biggrin:

เอ่อ ยังไม่เคยเอามันออกกำลังกายไกลๆสักทีนี่จอดมาจะเดือนและนะเนี่ยรถป๋ม แต่ต๊าททุกวัน หึหึ ขับแต่220ประหยัดดี

25 เกียร์ธรรมดา+แก๊ส ตีนปลาย200ก่าๆสบายคับ เครื่องโบที่ยังไม่ปลดล็อคขอร้องอย่ามาเล่นกะผมนะคับ แล้วจะหาว่าหล่อไม่เตือน

จะแรงกันใหญ่แล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน