Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

20โบ ออโต้จะหนีพวกกระบะบ้าพลังได้ไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย akasak
  • วันที่เริ่มกระทู้
คำที่พิมพ์ออกมา ว๊าย ส่ออาการเชียว

อย่างพี่เนี่ยเรียกว่ากลัวผัว ต่างหาก

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆ

:eeek: โหทำร้ายจิตใจมันน่าดู:biggrin:
ไม่ต้องหนีเค้าหรอกครับ ปล่อยเค้าแซงไปเถอะ

ล่าสุดปลาย มี.ค.ไปเจอวีโก้แถวปราณ ผมยังปล่อยให้แซงไปเล้ย...

แล้วค่อย ๆ ฉีก..... แล้วปล่อยให้แซง...........แล้วฉีก...........ให้น้ำตามันคลอเบ้า......

1J-BOแน่นอนครับไมล์180เข็มมันทะลุลงมาที่ตำแหน่ง6นาฬิกาครับ3000ก็3000เหอะครับเก็บเรียบทิ้งเป็นทุ่งปล่อยแม่มไปบ้าพลังอยู่ข้างหลัง ปอลอ.แก๊ซด้วยนะเนี่ย

เจโบวิ่งเข็มชี้ไข่เลยเหรอครับ ของเค้าดีจริงๆ

เอ่อ พี่น้องครับเค้าถามเรื่อง ยี่สิบโบครับ ไม่ใช่กระเทย:eeek:

เคยเห็นน้าเชดเหลามาว่าต้นดีกว่าแต่ปลายหนีไม่ออกกระบะมันแช่ได้อ่ะ.....

ดูๆแล้วกระบะสมัยนี่น่ากลัว -*-

เอ่อ พี่น้องครับเค้าถามเรื่อง ยี่สิบโบครับ ไม่ใช่กระเทย:eeek:

ถ้าเรื่องกระเทยเนี่ยต้องถาม เจ๊บอย

ผมเคยมาแล้วครับ RB 20 DE เกียร์ออโต้ เดิม ๆ ใส่ท่อกะกรอง แค่นั้น อัดกะวีโก้บนทางด่วนบางปะอินครับ
ถ้าปิดแอร์น่ะได้เค้าหมดเลยครับทั้งต้นทั้งปลาย ก็เปิดโหมด power ตลอดเลยอ่ะครับ
ถ้าปิดแอร์จะโดนตอนต้นน่ะครับ ปลายก็ได้แค่จี้ ขึ้นเค้าไม่ได้

มาเถอะจะกระบะ บ้าพลังที่ไหน
กลับหัวหิน ทุกอาทิตย์ สวนกันบ่อย
ทิ้งไม่เห็นฝุ่น ฮ่าฮ่าฮ่า.........
ไม่อยากจาคุย
สวน VIGO มาแล้ววิ่งหน้าเชิดมาแต่ไกล
เปิดไฟสูงใส่ตรู ซะอีกดูมันทำ
รอมาใกล้อีกนิด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
กดคันเร่ง บูสต์ ตีขึ้น ไม่ถึงบาร์ เลยหว่ะ
มองกระจกหลังมองเห็นท้ายมันแว๊บๆ

วิ่งสวนกัน คนละเลนเลยเฟ้ย !!
ฮ่าฮ่าฮ่า

เวงกำ -*--*-*-

แล้ว25 ไม่โบ พอจะไหวไหมครับเผื่อติดแก้ส จะได้แช่ยาวๆจะได้ไหมครับ

25 มันเหมาะกะการแช่นานๆอยู่แล้วครับเครื่องไม่โบ ซีซี สูงมาตีนปลายครับ

กลับหัวหิน ทุกอาทิตย์ สวนกันบ่อย
ทิ้งไม่เห็นฝุ่น ฮ่าฮ่าฮ่า.........
สวน VIGO มาแล้ววิ่งหน้าเชิดมาแต่ไกล
กดคันเร่ง บูสต์ ตีขึ้น ไม่ถึงบาร์ เลยหว่ะ
มองกระจกหลังมองเห็นท้ายมันแว๊บๆ

ฮ่าฮ่าฮ่า
ป๋าที่บอกว่า vigo หน้าเชิดเนี่ย เพราะบรรทุกผลไม้มาเต็มคันรถหรือเปล่า หน้าเลยเชิด

ป๋าเลยนึกว่าไฟสูงอ่ะ.....อิอิอิ

ฮ่าฮ่าฮ่า

ชะอุ๊ยยย....

มุขประธาน :mad:

แว๊ก แว๊ก แว๊ก มุขเจ้าพ่อ TAXI เตาปูน ฮ่าฮ่าฮ่า....

หลานพี่เป็นไงบ้างวะหนุ่ม....

แว๊ก แว๊ก แว๊ก มุขเจ้าพ่อ TAXI เตาปูน ฮ่าฮ่าฮ่า....

หลานพี่เป็นไงบ้างวะหนุ่ม....

จะเป็นไงล่ะพี่มันก้รอฮุบสมบัติพ่อมันนั่นแหละ

ในเคสผม...
เกียร์ออโต้ เดิมๆ แต่เปลี่ยนโบ 25 ใบขาว แค่นั้น
รับรองครับ แช่แว๊บบบ..หายเลย
แช่ได้..เหลือๆ..

วิ่ง ตจว. ยาวๆ ขอนแก่น - อุบล กะ อุบล - กรุงเทพ แตะเป็นมา
แต่จะมาดีในรอบปลายคับ..ซัดทางไกลๆยาวๆ มันส์มาก
ต้นจะอืดนิดหน่อย และรอรอบนิดนึง แต่บูสมาเต็มในรอบปลายแล้ว...ขับสนุกคับ
เอาอยู่แน่นอน...

ตอนนี้ลองเปลี่ยนเป็นใบดำ บูสมาเร็ว ต้นจัดมาก
แต่ยังไม่เคยลองซัดไกลๆยาวๆ ไม่รู้จะดีเหมือนใบขาวป่าว
สังเกตุโข่งหลังตัวนี้จะมีขนาดเล็กกว่าน่ะ...

ฮ่าฮ่าฮ่า

555555 -edy[,6-xitTko vbvb

cx]gvkgv/'/ diUkdddddddd

พี่กอล์ฟกลัวเมีย
แหว่ะ อ่อน กระจอก ก้ากกกกกกกกกกกก

ผมว่า20โบไหวนะครับถ้าเป็นทางยาวๆ แต่! ถ้าเป็นอัตราเร่งก็ต้องระวังพวก3000เกียร์ธรรมดาหน่อยครับ (ดีเซลเทอร์โบรุ่นใหม่ๆแรงบิดมารอบต่ำมาก)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน