Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tlemobilty
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เบื่อมากมาย ไม่ไหวจะเลี้ยงดู แอ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทั้งเบื่อ ทั้งท้อ..
แต่ไม่เข็ด..
พังอีก ก็ซ่อมอีก มีตังก็แต่งอีก....
มีไรไม๊... 55555

ขับป้ายแดงแล้วไง มองไปก็ชิวๆ

เอา CEF แต่งไปจอดกับ CIVIC VIOS YARIS ACCORD CAMRY คิดว่าคนมองและให้ความสนใจคันไหนมากที่สุด
อย่างน้อยๆ ผมก็เคยจอดเทียบมาแล้ว
คนมองแต่ เซฟ "รถไรหว่า 2 สี ฝาท้ายก็ผุ 555"

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม เช่น ซ่อมแล้วไม่หาย กินน้ำมันมาก คิดจะไปซื้อรถป้ายแดงกันไหม
ถ้าคุณรัก CEFIRO จิง ๆ แล้ว คุณจะไม่รู้สึกอย่างที่คุณตั้งคำถามเลย
จิง ๆ นะ

ถ้าคุณรัก CEFIRO จิง ๆ แล้ว คุณจะไม่รู้สึกอย่างที่คุณตั้งคำถามเลย
จิง ๆ นะ

แต่ผมรักอย่างอื่นมากกว่านะ 555+ :coolly-0039:

ไม่มีคำว่าเบื่อเลยครับ ซ่อมแล้วซ่อมอีก
หมดเป็นแสนๆก็ยังไม่เบื่อ
และยังมีอะไรให้ทำอีกเยอะมากครับ
ไม่เคยคิดจะขายเลย
เป็นไปได้อยากเอาอีกคันด้วย

รถบางคันในนี้ แต่งเกือบจะล้าน หรือแต่งไปเป็นล้านเยอะแยะไปครับ

รถป้ายแดงบางคันราคายังไม่เท่า A31แต่งเต็มเลยครับ....

เพราะรักจะไปเบื่อทำไม....

ไม่เบื่อครับ ถึงจะเสียเงินกับa31ไปมากมายมหาศาล แต่ยังไงก็ไม่เบื่อครับบ

ไม่เบื่อหรอกครับเพราะถ้ามีรถจะไม่ค่อยได้จอดที่บ้าน.........ส่วนไหญ่จะจอดที่อู่
.........555

ไม่ได้ซ่อม เดี๋ยวจาเบื่อครับ กลัวม่ายมีรัยทำ

ไม่เบื่อครับ รักเดียวใจเดียว ไม่รู้จะหาคันไหนขับแล้วมีความสุขเท่านี้อ่ะครับ

ไม่เบื่อหรอกครับ ผมอะเซฟคันที่ 3 แล้วคับ...คันแรกขายไป คันที่ 2 มิดแบบไม่ต้องซ่อม ตอนนี้คันที่ 3 ถนอม ๆ ไม่ห้าวแล้วครับ .... ขับเรื่อย ๆ ปัญหาจุกจิกก็มีเยอะเหมือนกันนะครับ แต่ก็ยังรักมันมากกว่าใครคับ :)

มีแสนหมดแสนคับ 5555+ :coolly-0046:

ทำเท่าไหร่ไม่รู้จักพอสักที แอ๊ๆๆๆๆๆ

ไม่มีเบื่อแน่สำหรับชาวเซฟ..นอกซ้ะจากคุณเอา R35 มากองตรงน้า..:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม