Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tlemobilty
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tlemobilty

Register
เข้าร่วม
9 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม เช่น ซ่อมแล้วไม่หาย กินน้ำมันมาก คิดจะไปซื้อรถป้ายแดงกันไหม

ไม่เบื่ออะครับ ใจมันรักอะครับ เรื่องพวกนี้เลยไม่คิด

ขับไปซ่อมไปมันส์ดีครับ ไม่เบื่อเลย
ถ้าเปลี่ยนไปขับป้ายแดงอาจมีเบื่อเพราะไม่มีไรเสียเลยไม่รู้จะซ่อมไรดี

ขับไปซ่อมไปมันส์ดีครับ ไม่เบื่อเลย
ถ้าเปลี่ยนไปขับป้ายแดงอาจมีเบื่อเพราะไม่มีไรเสียเลยไม่รู้จะซ่อมไรดี
ตอบได้ใจมากเลย ถูกใจคับ 555+ คันไม้คันมือ ไม่มีไรให้ทำ อิอิ

ไม่เคยคิดจะขาย
ขับรถเราแล้วรู้สึกสนุกและเร้าใจกับมันตลอดการขับ (ถ้าดริปเป็น และยิ่งกลางถนนด้วยนะ)
:coolly-0003:

ไม่ยักกะเบื่อน่ะมันทำให้เราตื่นเต้นตลอดการใช้งาน
โดยเฉพาะเรื่องที่ไม่รู้ว่าจะต้องกินข้างลิงข้างทางเมื่อได
เชื่อว่าหลายคนคงเป็น
แร้วจาเบื่อมันได้ไง อิอิอิ:coolly-0039:

พอซ่อมมันทีไรแม่ก้จะบอกว่าขายชื้อรถไหม่เถอะ มานั้งคิดๆดูรถใหม่กุจะเอารถไรหว่านึกไม่ออกจิงๆมันไม่ชอบอ่ะ ที่ชอบอีกก้ 200sx แต่มันก้รถเก่าอีกละ ยึ่งเป็นรถขับหลังแล้วรถใหม่ๆราคาไม่แพงมากไม่มีเลยนอกจากกระบะ a31ดูกีทีก้ไม่เบื่อแต่งได้หลายแนวแล้วแต่ตัง ขับไปซ่อมไปมีโครงการซ่อมตลอดว่าจาเอาไรก่อนดี แร็คก้รั่วอยู่หลังคาก้ผุ ยางหลังก้น่าเปลี่ยน กันชนหน้าก้น่าเปลี่ยน น่าทำไปทุกอย่าง555 เฮ้อจาหาตังทำไรก่อนดี....

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม เช่น ซ่อมแล้วไม่หาย กินน้ำมันมาก คิดจะไปซื้อรถป้ายแดงกันไหม

ขับป้ายแดงแล้ว เอาไปดริฟได้ป่าว อิอิ มีตังแค่ หลักแสนก็ดริฟได้

ถ้าจะเอาป้ายแดงดริฟได้ ก็ต้องหลักล้านขึ้นไป ไม่ใหวๆ a31นี่แหละ ดีแล้ว

ขับแล้วได้เจอ.... แค่นี้ก้อพอใจแล้วหล่ะ 555+

รถป้ายแดงหนะอยากได้ แต่ไม่มีเงิน ถึงมีรถป้ายแดง ก็ยังคงเก็บ 31 ไว้อยู่ดี

ชอบครับ ดูกี่ทีๆก็ไม่เบื่อ ถึงเเม้จะยังไม่มีรถก็เถอะนะ อิอิ
เเต่อนาคตจะต้องได้ครอบครองa31ไว้ในมือให้ได้ครับ
ช๊อบ ชอบ:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

ชอบครับ ดูกี่ทีๆก็ไม่เบื่อ ถึงเเม้จะยังไม่มีรถก็เถอะนะ อิอิ
เเต่อนาคตจะต้องได้ครอบครองa31ไว้ในมือให้ได้ครับ
ช๊อบ ชอบ:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:
มีแร้วจะหนาว:coolly-0038:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

มะเบื่อหรอก มานอยู่ในสายเลือด ความมันมะมีวันเบื่อ

:coolly-0031:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม