• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,682
ไม่มีค่ะท่านปะทาน

ไปอ่านสือละเด๋วถูกครูตี:coolly-0046:

โหลๆๆ พี่ลวง อยู่ไหมคับ

55555+

เออ พี่ลวงคับ เมื่อไรพี่ลวงจะมาเอาฝากระโปรงซะทีคับ

555

พักกลางอ่ะเตรียมหัยที รอนานแล้วว...จัดแลกกับTBO ป่ายเคป่ะ

• #1,686
โหลๆๆ พี่ลวง อยู่ไหมคับ

55555+

ก็เอางี้งัยค๊ะ

เสานี้พี่จูส มากิงหมูทะบ้านปุ๊กกี้

เอาของมาด้วย ทั้งฝาท้าย กาบข้าง ไฟพี่เก้ง แล้วก็ของพี่ป๊อก

มางานเดียวครบทุกเรื่อง

แล้วเด๋วเลี้ยงหมูทะพี่จูสตอบแทนความใจดี อะเค๊ป่าว:coolly-0033:

เสานี้พี่จูส มากิงหมูทะบ้านปุ๊กกี้

เอาของมาด้วย ทั้งฝาท้าย กาบข้าง ไฟพี่เก้ง แล้วก็ของพี่ป๊อก

แล้วเด๋วเลี้ยงหมูทะพี่จูสตอบแทนความใจดี อะเค๊ป่าว:coolly-0033:
ไหนบอกวันอาทิต:coolly-0033:

อ่าๆ รถพี่เป็นรถเก๋งนะ ไม่ใช่กระบะ 555+

ปล. มีใครจะเอาอะไรอีกไหมคับ จะได้ขนไปทีเดียว

• #1,689
ไหนบอกวันอาทิต:coolly-0033:
เค้าเลื่อนกันแล้วค่ะ พี่ลวง:coolly-0010:

อ่าๆ รถพี่เป็นรถเก๋งนะ ไม่ใช่กระบะ 555+

ปล. มีใครจะเอาอะไรอีกไหมคับ จะได้ขนไปทีเดียว

อ่าว!! ต้องการอะไรกันเพิ่มอีกมั๊ยค๊ะ รีบแจ้งๆๆ

หลังคา กะตักคนขับยังว่าง พอวางได้อยู่คร่า:coolly-0046::coolly-0046:

พี่จูช เอาเครื่อง 1 เจ ของพี่มาให้น้องยืมใส่ก่อนแล้วเบื่อเมื่อไหรจะเอาไปคืนน่ะ เอาแบบว่า ยัดแคมขัดพอสมาแล้วน่ะ 55+

โช๊คหลังมาดูด้วยนะ จู๊ซซี่

• #1,694
พี่ตี๋ วันเสาร์น่ะครับเจอกันบ้าน ปุ๊กกี้น่ะ

มาไม่ถูกโทถามทางได้นะค่ะพี่ตี๋

แฟร้งกี้ ตีซี้เพื่อนกันเลยนะแก:coolly-0020:

• #1,695
โช๊คหลังมาดูด้วยนะ จู๊ซซี่

โช๊คหลังนี่ วางที่ตักมาก็ได้พี่จูซ

มานไม่ใหญ่เท่าไหร่:coolly-0010:

ยังเหลือเนื้อที่ ที่หลังคานะค๊ะ เอาให้คุ้ม:coolly-0046:

อยากได้ไรกันอีกมั๊ย:coolly-0028:

ทำไมทีกรูขอกาบข้างไม่ให้วะไอ้จุซซี่

• #1,697
ทำไมทีกรูขอกาบข้างไม่ให้วะไอ้จุซซี่

กาบข้างซื้อต่อมาจากพี่แชมป์ลวงโลกค่ะพี่กอฟ

แต่รุสึกว่า มานจาไปอยู่ที่บ้านพี่จูซซี่อ่ะค่ะ

ใช่มะค๊ะพี่จูซ กาบเวอเทคของพี่ลวงเค้าอ่า

แล้วไปนึกว่ากาบข้างของมัน
ปล. เงินโอนแล้วนะได้รับแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม