Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีไรกัน ครับ

รับแซ่บ ค่ะท่านรองประทานแก๊งเด็ก:coolly-0046:

>>> ถ้าขับรถฝ่าไฟแดงๆ แล้วโดนถ่ายรูป

ที่หนังสือมานมาที่บ้านอ่า

เค้าไปจ่ายที่ไหนกันอ่ะค๊ะ

เพื่อนบอกว่าจ่ายที่7-11 ได้หรอ

>>>> งานเข้ารอบ2หลังจากหัวเทียนกลับบ้านเก่า

มานดั๊นมีหนังสือฟ้องมาถึงบ้าน

เวลาตี1 แยกอุรุพงษ์ ขับรถฝ่าไฟแดง เฮ้อๆๆๆ

หลักฐานคาตา ไม่มีที่ให้จำเลยแก้ตัวใดๆทั้งสิ้น เฮ้อๆ

ช่วงนี้ใครจะชวนปุ๊กกี้ออกไปเที่ยวหลังพระอาทิตตก ก็รอไว้ก่อนนะค๊ะ

มีคดีแปะหัวอยู่ :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

7-11 จ่ายได้แล้วมั้ง

• กระทู้ ผู้เขียน
ไปจ่ายมาแล้ว

ที่ขนส่งตรงสวนผักอ่ะ

500บาท เฮ้อๆๆ สบายไป

ฟังก่อนนอนมันโดนจิง ๆ :coolly-0041:

http://www.youtube.com/watch?v=ZQPEV6D98Tc​

..มีคนเห็นเธอที่เยอรมัน แฟนเก่าที่ชื่อสาวจัน มีลูกนำกันสองคน
เธอทิ้งครอบครัว เพราะผัวเก่ามันคนจน ตามหาก็บ่เห็นซน มีคนไปเจอที่เยอรมัน

..เธอสั่งความมาหาอ้ายกับลูก เดี๋ยวนี้เธอมีความสุข ไม่ทุกข์เหมือนอยู่กับฉัน
ไม่กลับเมืองไทย ขอตายที่เยอรมัน ฝากเงินมาด้วยสองพัน
เอาไว้ใช้วันลูกเข้าโรงเรียน..

..มีผัวฝรั่ง เลยลืมแผ่นดินมารดา ลืมผัวชาวนา เคยพาลูกเมียนั่งเกวียน
สู่สังคมใหม่ เมืองไทยเธออิ่มเธอเอียน สัญชาติก็เปลี่ยน เป็นคนเมืองนอกเมืองนา

*..มีคนเห็นเธอที่เยอรมัน เดี๋ยวนี้ไม่ใช่อีจัน แต่เป็นมิสจันจิรา
ขอบคุณทรามวัย ยังมีแก่ใจข่าวมา สะเทือนใจหลั่งน้ำตา เมื่อลูกถามว่าแม่หนูอยู่ไหน..

( ซ้ำ * )

แก้ไขล่าสุด:
สอบๆๆๆ

หลังสอบเจอกันเด็กๆ:coolly-0033:

คราบพี่ปุ๊ก

อ่าว มาบอกอีกรอบ

สอบ2อาทิตจ้า

หายไปเลยแน่ๆงานนี้

กลับมาอีกทีใกล้มิตติ้งพอดี

13เหรียญรีสอร์ท เลียบทางด่วน แล้วเจอกันนะ

คิดถึงจนทนไม่ไหวมีไรโทมา อะเค๊ รักนะจุ๊บๆ:coolly-0005:

อ่าว มาบอกอีกรอบ

สอบ2อาทิตจ้า

หายไปเลยแน่ๆงานนี้

กลับมาอีกทีใกล้มิตติ้งพอดี

13เหรียญรีสอร์ท เลียบทางด่วน แล้วเจอกันนะ

คิดถึงจนทนไม่ไหวมีไรโทมา อะเค๊ รักนะจุ๊บๆ:coolly-0005:
อือ ฮึ!:coolly-0046:

ยังไงเนีย :coolly-0043:

แบบนั้นแหละพี่เก้ง

แถวบ้านเรียกกวน หึหึ

ปุ๊กแล้วเรื่องสื้อกะสติ๊กเกอร์ทำป่าวอะ คับ

ทำค่ะ

แต่คงได้สติกเกอร์ก่อนนะ

ช่วยๆกันออกแบบ มาโพสไว้หน่อยสิค๊ะ

ช่วยๆกัน

ร้านตัดมีแล้วเหลือแบบนี้แหละ

ที่ยังไม่ได้เลย

ได้แบบเมื่อไหร่สั่งตัดได้เลยทันที อยากให้ทันงาน6ปีนะค๊ะ

ช่วยๆกันค่ะ

คอนเซปคือ แก๊งเด็ก โลมา แบบไหนก็ได้ที่ดูเปนเด็กๆอ่ะค่ะ

จะโลมาถือขวดนม โลมาตาแบ๊วๆ โลมาฯ จัดมาเลยค่ะ จาได้มาเลือกกัน

ช่วยกันหน่อยนะค๊ะ ช่วงนี้ติดสอบจิงๆ

แบบนั้นแหละพี่เก้ง

แถวบ้านเรียกกวน หึหึ

ทำค่ะ

แต่คงได้สติกเกอร์ก่อนนะ

ช่วยๆกันออกแบบ มาโพสไว้หน่อยสิค๊ะ

ช่วยๆกัน

ร้านตัดมีแล้วเหลือแบบนี้แหละ

ที่ยังไม่ได้เลย

ได้แบบเมื่อไหร่สั่งตัดได้เลยทันที อยากให้ทันงาน6ปีนะค๊ะ

ช่วยๆกันค่ะ

คอนเซปคือ แก๊งเด็ก โลมา แบบไหนก็ได้ที่ดูเปนเด็กๆอ่ะค่ะ

จะโลมาถือขวดนม โลมาตาแบ๊วๆ โลมาฯ จัดมาเลยค่ะ จาได้มาเลือกกัน

ช่วยกันหน่อยนะค๊ะ ช่วงนี้ติดสอบจิงๆ
อยากทำแต่ทำไม่เปงอ่ะ

สวัสดีชาวแก๊งเด็กวันแม่ไปไหนมาบ้างครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม