แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก็บอกแล้วไงเบิกใหม่คู่ละ1000 รับประกัน 6เดือน อาจารใช้มา2 ปียังปึ๋งปั๋ง...

ร้านขายอะไหล่ทั่วไปมี ไม่ก็หาจากกลูเกิ้ลเพี๊ยบ....

• กระทู้ ผู้เขียน
ก็บอกแล้วไงเบิกใหม่คู่ละ1000 รับประกัน 6เดือน อาจารใช้มา2 ปียังปึ๋งปั๋ง...

ร้านขายอะไหล่ทั่วไปมี ไม่ก็หาจากกลูเกิ้ลเพี๊ยบ....

อาจารซื้อร้านไหนอ่ะค๊ะ

เอาร้านที่อาจารซื้ออ่ะค่ะ

ใช้ของยี่ห้อ PNK คู่ละพันนิดๆ หน่อยๆ

ขอย้ำ A32 นะ ใครก็ได้ช่วยจัดมาสักคู่นึง เถอะ:coolly-0033:

ขอย้ำ A32 นะ ใครก็ได้ช่วยจัดมาสักคู่นึง เถอะ:coolly-0033:

ร้านขายอะไหล่ยนต์ไง แถวบ้านมีไหมไปซื้อเลยพรุ่งนี้

หรือไม่ก็ ยี่ห้อ PNK ที่แชมป์ว่าก็ได้ ร้านอะไหล่มี

ของจารซื้อที่ ร้านป.ประเสริฐยนต์ แถววงสว่าง

แล้วที่ร้าน ที่จะไปอัดโช๊ค ตอนแรกเค้าไม่มีขายของใหม่รึ ถามเค้าดิ

เอาหาให้แล้ว...
https://www.cefiro-ff-club.com/forum/index.php?topic=16714.0

แก้ไขล่าสุด:
ร้านขายอะไหล่ยนต์ไง แถวบ้านมีไหมไปซื้อเลยพรุ่งนี้

หรือไม่ก็ ยี่ห้อ PNK ที่แชมป์ว่าก็ได้ ร้านอะไหล่มี

ของจารซื้อที่ ร้านป.ประเสริฐยนต์ แถววงสว่าง

อ๋อๆๆ ค่ะอาจาร เด๋วพุ่งนี้ไปค่ะ

อาจารอ่านหน้านั้นยังค๊ะ เรื่องจริงของความรัก

ปุ๊กกี้ไปบ่อน้ำตาแตกมาแล้ว ฮ่าๆๆ เศร้าซะ:coolly-0033:

ไม่มีเสียงตอบกลับจากน้องแชมป์ที่เรียก เพราะ

น้องแชมป์ออกไปเมาแล้ว :coolly-0028:

เพราะน้องแชมป์ ลวงโลกป่าว 5+:coolly-0028:

ร้าน บางไผ่ อะหน้าจะมีน่ะ ไม่รุ้แพงป่าว 5+

สรุปแม่มกี่ตังเนี่ยนู๋งง:coolly-0043:

เพิ่งสังเกตว่ากระทู้แก๊งเด็กมีดาวแล้วอ่ะ:coolly-0039:

แล้วที่ร้าน ที่จะไปอัดโช๊ค ตอนแรกเค้าไม่มีขายของใหม่รึ ถามเค้าดิ

เอาหาให้แล้ว...
https://www.cefiro-ff-club.com/forum/index.php?topic=16714.0

ขอคุณค่ะ อาจารโด นู๋รบกวนอาจารอยู่เลื่อยเลย

เด๋วโทไปสั่งค่ะ 1500

พี่แชมป์ลวงโลก:coolly-0046: พุ่งนี้ไม่ต้องแล้วนะค๊ะ ขอบคุณเช่นกันค่ะ

อยากกินอะไรหร่อยๆ

จะนัดผม กรุณาแจ้งล่วงหน้า ไม่งั้นจะไม่ว่าง อิอิ:coolly-0026:

หาววววววววว:coolly-0030::coolly-0030:

สวัสดีเช้าวันเสาคร่า :coolly-0046:

ไปใส่บาตรดีก่า

อาจาโด กระทู้ที่อาจารโพส อันที่จะไปเมืองทองวันที่4นี้อ่ะค่ะ

มานหายไปไหนแล้วอ่ะค๊ะ หาไม่เจอเลย อาจารยังไปอยู่ปป่าวค๊ะเนี่ย

ปุ๊กกี้ล้างรถรอแล้วนะเนี่ย:coolly-0046::coolly-0046:
( คือปุ๊กกี้อยากได้ตุ๊กตาช้าง :coolly-0010:)

แวะมาทักทายคับ

ยังอยู่ดิ.....

อาจารรีจิสไม่ได้อะปุ๊กกี้ ทำไงดี...แล้วงี้จะได้รหัสไปเข้างานไหมเนี้ย.....

ฝากรีจีสให้ที.....

โช๊คใช่ได้ไหมปุ๊กกี้
แล้วน้ำหอมอะได้แล้วนะ:coolly-0033:

แชมป์ ว่างๆตีราคาหุ้มหนังรถพี่ที เบาะหน้า หลัง เท้าแขน แผงข้าง

ยังอยู่ดิ.....

อาจารรีจิสไม่ได้อะปุ๊กกี้ ทำไงดี...แล้วงี้จะได้รหัสไปเข้างานไหมเนี้ย.....

ฝากรีจีสให้ที.....

เด๋วปุ๊กกี้จัดการให้ค่ะอาจารโด ตกลงมีเรา2คน อาจารกะศิษย์เท่านั้นหรอค๊ะเนี่ย

โช๊คใช่ได้ไหมปุ๊กกี้
แล้วน้ำหอมอะได้แล้วนะ:coolly-0033:

ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะพี่แชมป์

น้ำหอมได้หรอแล้ว หอมป่ะละ ขอหอมที ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณพี่แชมป์นะค๊ะ ช่วยไปซื้อโช๊คให้ แล้วซื้อน้ำหอมอีก

เด๋วเลี้ยงเตี๋ยวร้านปาจำนะ

มีไรกันเสียงดังจิงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม