แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนนี้ใครยังไม่ท่วม... เหมือนกำลังทรมานอย่างช้าๆยาวนาน พว๋า ว่าจะท่วมไม่ท่วม ไม่ต้องห่วง ท่วมแน่ ที่เห็นแห้งๆอยุ่ น้ำกำลังเติมทุ่งและใต้ดินท่อใต้ดินอยู่ เติมเต็มเมื่อไหร่ เจอกันจ่ะ 5555 ลพบุรีอยุธยาเขาจมมา3เดือนแล้ว เราจะจม2-3เดือนบ้างจะเป็นไร แต่ของเราหนักหน่อย จมน้ำที่เน่าขังกว่าเพื่อนที่อยุ่ ตจว.

ปาป๋อง มาม่า จะหมดแล้ว อย่านานเลยนะ

จะมาก็รีบมารอมานานแล้ว

เอามาบริจาคบ้านผมก้อได้ท่วมนานแร้ว

เหงาจัง ไปใหนไม่ได้

เมื่อไหร่น้ำจะลดเบื่อมาก

น้ำลดยังคับ พี่น้อง

หายไปไหนหมดครับ
กินเหล้ากันคับ

ที่ไหนดีละคับบบบบบบบบ

วันที่10 ไปปะแบงค์

วันที่10 ใครไปบ้าง เดี๋ยวจะตามไปเย็นๆ เสร็จจากงานศพ แล้วจะตามไป

เงียบเหงา :coolly-0004:

เหงาเงียบๆ

สบายดี :coolly-0043:

ขอเชิญชวนพี่น้องเข้าร่วมงาน BOI FAIR 2011 วันที่ 5- 20 มกราคม 2554

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม