แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพลงแรกโดนสุดๆอะ

แฟนเก็บอยุ่อย่างเจบๆอย่างคนเปนน้อย

มี MV เศร้าหัยดูด้วย แหล่มจิงๆ..

หา MV. โอ๊ย โอ๊ย มาให้ป๋า หน่อยโว๊ย เจ้าปุ๊ก..

เด็กๆ ทำรัยกันฟร๊ะช่วงนี้
ได้จานโด่ คอยดูแลอยู่ดีแล้ว
ส่วนป๋า ม่ายต้องห่วง
หัวหิน ฝนตกทู๊กวัน
แฉะกันทั่วเมือง
เอิ๊กๆๆ

หา MV. โอ๊ย โอ๊ย มาให้ป๋า หน่อยโว๊ย เจ้าปุ๊ก..

เด็กๆ ทำรัยกันฟร๊ะช่วงนี้
ได้จานโด่ คอยดูแลอยู่ดีแล้ว
ส่วนป๋า ม่ายต้องห่วง
หัวหิน ฝนตกทู๊กวัน
แฉะกันทั่วเมือง
เอิ๊กๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=920PGmCCkkQ

http://www.youtube.com/watch?v=TkjiZutTOgA[ame="http://www.youtube.com/watch?v=jtq35LkCRPo"]

ชอบๆเลยแถมให้

เฮ้ย.เอาลิ้งค์ไฟมุมที่ไปซื้อมาดูทีดิ แม่งทำไมน้องกรูซวยงี้ว่ะ...

ไม่มีดีสักข้างเลย ให้ฟรียังคิดดูก่อน....ไปซื้อมากี่บาทเอาไปคืนแม่งเลย...

เหลืองข้าง แตกข้าง.......เวร...ยังเอามาขายกันอีก.....

สงสารเอ็งว่ะแชมป์...........
มันเน่ามากๆๆๆๆ
กะว่าจะเอาไปเป็นของสำรอง
เซง จำชื่อได้นะแต่ไม่รุจะให้เราคืนอ่ะป่าวช่างมันเหอะแต่รหัส991 มั้ง

มีไรกัน เสียงดัง โวยวายจิงๆ 5+

เหอๆ....................

ยู้ฮูๆๆๆๆๆ แก๊งเด็ก

เข้ามาทักทายนะจ๊า
เออปุ๊กกี้ ที่จะจัดสัมนาหมากะทุวันที่ 18 อะ
พี่ไม่ว่างอะดิ สงสัยแก๊งเด็กต้องไปกะประธานมู๋ทะคนเดียวแล้วล่ะ งี้ดๆ

ยู้ฮูๆๆๆๆๆ แก๊งเด็ก

เข้ามาทักทายนะจ๊า
เออปุ๊กกี้ ที่จะจัดสัมนาหมากะทุวันที่ 18 อะ
พี่ไม่ว่างอะดิ สงสัยแก๊งเด็กต้องไปกะประธานมู๋ทะคนเดียวแล้วล่ะ งี้ดๆ
ทำไมไม่ว่างอ่ะกิ๊กประธาน:coolly-0010:

ปล่อยแก่โว้ยยยยยยยยยยยยยยยย ต้องเอาให้สุด...

หวัดดีเด็กหนวด

มันเน่ามากๆๆๆๆ
กะว่าจะเอาไปเป็นของสำรอง
เซง จำชื่อได้นะแต่ไม่รุจะให้เราคืนอ่ะป่าวช่างมันเหอะแต่รหัส991 มั้ง

ตอนซื้อเห็นของก่อนหรือเปล่า..หรือว่าส่งมาทางไปรษณีย์ ถ้าไม่ดีมีแตกมีร้าวคุยรายละเอียดหรือเค๊าให้รายละเอียดหรือเปล่า ถ้าเค๊าหลอกขายก็บอกมาครับ

ตอนซื้อเห็นของก่อนหรือเปล่า..หรือว่าส่งมาทางไปรษณีย์ ถ้าไม่ดีมีแตกมีร้าวคุยรายละเอียดหรือเค๊าให้รายละเอียดหรือเปล่า ถ้าเค๊าหลอกขายก็บอกมาครับ

น้องแชมป์บอกว่า ตอนซื้อในกระทู้ถ่ายรูปมาสวยเลยครับป๋า

ถ้าจำไม่ผิดผมก็ว่าในรูปใสๆ ครับ

แล้วตกลงซื้อกันโดยส่งพัสดุ และกระทู้ตอนนี้ลบไปแล้ว...

แต่พอส่งถึงมือแกะออกมาดู คนละเรื่องกะที่ลงขาย สภาพมันแย่มากครับ

ขายคู่ 800 เด๋วมิตติ้งผมเอาไปให้ดูครับป๋า

รายละเอียดเด๋วรอจากปากน้องแชมป์ครับผม....ขอบคุณป๋ามาก ๆ ครับ

งานเข้า น้องแชมป์ ซะแระ เอางัยต่อ ครับ ... แจ้ง ผู้ขายแล้ว ใช่ป่าวน้อง

เอา C4 ลงเลยไหมครับพี่ หรือเอา ขี้ดี 55+

• กระทู้ ผู้เขียน
ปุ๊กกลับมาแล้ววววววววว

หมอบอก ไข้สูงปรี๊ดดดดด ไอ้เจ็บคอ

รอดูอาการ3วัน

ถ้าไม่หายหมอขอเชิญไปนอนเล่นเวปCef แล้วก็เล่นMที่โรงบาล

เพื่อกักบริเวณ ไม่ให้ไปซนแพร่เชื้อต่อให้ใคร <อินเทรนจิงๆเรานิ เฮ้อๆๆ]

สรุป ณ ที่นี้ ปุ๊กกี้ อดไป71 ของจิงแล้วจ้า

คงไม่ไปแพร่เชื้อให้ใคร เฮ้อๆๆ

ขอดูแลรักษาตัวเอง แล้วเจอกันวันหมูทะแก๊งเด็กค่ะ

>>] พี่แชมป์ เค้าซื้อมาได้ 2-3 อาทิตได้แล้ว

ตอนโทไปถามเค้าบอกว่า สภาพดี

เค้าถอดออกมาจากรถเค้า เพราะเค้าใส่หน้าสกาย ไฟสกาย เลยไม่ได้ใช้

ก็เลยเอามาขาย ดูจากรูปตอนที่เค้าลงขายก็โอเค

ก็เลยโอนตังไป800 เค้าส่งมาที่บ้าน พอเปิดมาสภาพก็เปนอย่างที่เห็นอ่ะค่ะ

คนซื้อก็น้ำท่วมปากพูดไรไม่ออก เลยตามเลย

เจ้าของกระทู้เค้าก็ลบออกไปแล้วด้วยค่ะ เท่าที่คุยกะพี่แชมป์ก็ว่าไม่อะไรนะค๊ะ ก็ซื้อมาแล้วทำไงได้ เฮ้อๆๆ

หลังจากได้ของมา พอเหนสภาพก็ไม่ได้ติดต่อไปกับคนขายอีกเลยอ่ะค่ะ

<< รหัส991ที่พี่แชมป์บอกไปข้างบน ไม่ใช่นะค๊ะ ต้องขอโทษด้วยพี่แชมป์จำผิด >]

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
ติดงานกะลาดินเนอร์..:coolly-0022:

ปล่อยแก่โว้ยยยยยยยยยยยยยยยย ต้องเอาให้สุด...

พี่แป๋มพลาด แล้ว5555

ถ้าพี่แป๋มไม่มา

อาจารโดมาแถวนี้ก็ไกลอาจารโด มากๆเลยนะ

หรือยังไงค๊ะแก๊งเด็ก ออกเสียงกันจิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม