แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดี...เด็กๆ
สบายดีกันมั้ย

หวัดดี...เด็กๆ

สบายดีกันมั้ย

สวัสดีครับพี่ตี๋สบายดีครับ

งั้นเสาร์นี้ 29 ฉลองปีใหม่ไปเลยที่ไหนดีโคขุนหรือบ้านปุ๊กกี้

สวัสดีครับพี่ตี๋สบายดีครับ

งั้นเสาร์นี้ 29 ฉลองปีใหม่ไปเลยที่ไหนดีโคขุนหรือบ้านปุ๊กกี้
ไปร้านดีก่าครับ บ้านปุ๊กเบื่อแล้ว 5555
แต่เรื่องร้านลองถามสมาชิกดูอีกทีนะแชมป์ว่าส่วนใหญ่สะดวกที่ไหนกัน

Meeting cefiro-thailand เสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2554 ที่ 13 เหรียญ บางนา 16:00 น. เป็นต้นไป ดำเนินงานโดยกลุ่มบางนา-สุขุมวิท 71
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/46390

ใครเอ่ยไปเที่ยว.....ไม่ชวน:coolly-0010:
รุ้ได้ไหงหว่า

มันมีคนไม่กินเนื้อ รึป่าว
ไมกินเนื้อแต่กินเบีย เขาน่าจะมีไก่ขายมั่งละน่า ยังไงก็ได้

จัดเลยครับแชมป์
นัดวันเลยครับ เสาร์เลยปะ
เสาร็ก็เสาร์ (นี่เมื่อเช้ารีบไปไหนอะเห็นขับรถผ่านหน้าร้านอ่ะ อั่นแน่ แอบมีกิ๊กรึป่าว):coolly-0039:

รุ้ได้ไหงหว่า

ไมกินเนื้อแต่กินเบีย เขาน่าจะมีไก่ขายมั่งละน่า ยังไงก็ได้

เสาร็ก็เสาร์ (นี่เมื่อเช้ารีบไปไหนอะเห็นขับรถผ่านหน้าร้านอ่ะ อั่นแน่ แอบมีกิ๊กรึป่าว):coolly-0039:

แชมป์หรือว่าพี่จี๊ดครับพอดีเมื่อเช้ารีบไปขนส่งไปรับทะเบียนใหม่ 8500

แก้ไขล่าสุด:
เสาร์นี้เลยที่ร้าน.....เนื้อหรือหมูได้หมด.......

สบายดีครับแต่ไม่ค่อยสบายใจ
ตอนนี้ย้ายมาประจำการที่ ม.บูรพา
(โครงการที่ตีกพังอ่ะ)

สบายดีครับแต่ไม่ค่อยสบายใจ

ตอนนี้ย้ายมาประจำการที่ ม.บูรพา

(โครงการที่ตีกพังอ่ะ)
พี่ตี๋ถ้าไปบางแสนจะแวะไปหา

เสาร์นี้เจอกันหลัง 1ทุ่ม ตรงข้าม มอย๋าม ใครที่แหลมไว้ ไม่มาโดนแน่ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม