• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียดายไม่ได้ไปกินหมูทะ วันเสาร์
ติดไปงานบวชน้องที่บางลี้
มีใครถ่ายรูปไว้ ขอดูมั่งดิครับ

ดูรูปด้วย...............:coolly-0033:

วันศุกร์นี้ เรียนเชิญพี่น้องร่วมสัมนาเรื่อง
มิตติ้งคนฝั่งธวยที่ไหนดี
สถานที่ ร้านส้มตำนายแอร์ ตรงข้าม ม.สุขสันต์
ร้านจะอยู่ก่อนถึง 10มิลเลี่ยน(ร้านที่เราไปจัดมิตติ้งแล้วเจ๊งไปเลยนะ)
งงหรือสงสัย โปรดสอบถาม บัค1133 -- แม่งบอกรู้ทุกอย่าง ถามหวยยังไม่รู้เลย

0872545545 เบียร์ฝั่งอึด
บอล -- คงรู้เบอร์กันแล้ว

วันศุกร์นี้ เรียนเชิญพี่น้องร่วมสัมนาเรื่อง
มิตติ้งคนฝั่งธวยที่ไหนดี
สถานที่ ร้านส้มตำนายแอร์ ตรงข้าม ม.สุขสันต์
ร้านจะอยู่ก่อนถึง 10มิลเลี่ยน(ร้านที่เราไปจัดมิตติ้งแล้วเจ๊งไปเลยนะ)
งงหรือสงสัย โปรดสอบถาม บัค1133 -- แม่งบอกรู้ทุกอย่าง ถามหวยยังไม่รู้เลย

0872545545 เบียร์ฝั่งอึด
บอล -- คงรู้เบอร์กันแล้ว
:coolly-0010:จะเอาฮาไปถึงไหนค้าบบบ 55555555

เอาว่าเป็นการเป็นงานขึ้นมาหน่อย
เข้ามาตามงาน
แจ้งเวลาที่6โมงเย็นเป็นต้นไปนะครับพี่น้องทุกท่าน
ใครมีอะไรอยากเสนอ ก็พกติดตัวมาแจ้งได้เลยนะครับ
วันศุกร์ที่ 14 พ.ค. นี้เวลา 18.00เป็นต้นไป
รับทราบนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,168
เอาว่าเป็นการเป็นงานขึ้นมาหน่อย
เข้ามาตามงาน
แจ้งเวลาที่6โมงเย็นเป็นต้นไปนะครับพี่น้องทุกท่าน
ใครมีอะไรอยากเสนอ ก็พกติดตัวมาแจ้งได้เลยนะครับ
วันศุกร์ที่ 14 พ.ค. นี้เวลา 18.00เป็นต้นไป
รับทราบนะครับ

รับทราบกั๊ฟ

รวมพลกันไปตั้งแต่เมื่อคืนแล้วกั๊ฟ

มีร้านไปเสนอ:coolly-0033:

จะติดสอยห้อยตามใครไปได้มั่งเนี่ย... - -/'/

• #4,170
พุ่งนี้ปาชุมนะกั๊ฟฟฟฟฟฟ อย่าลืม

หลัง6โมงน้า ถ้ายังมีแดด ก็รอแดดลงค่อยมาก็ได้ จะได้ไม่ร้อน แดดหมดก็เจอกัน
ไม่เร็วมาช้าก็ประชุม แค่ไม่อยากให้มั้นั่งร้อนๆกันนะครับพี่น้อง

เบื่อเหตูการณ์แบบนี้ เมื่อไหร่ประเทศไทยถึงจะสงบ
เฮ้อออออออออออออออออ

งั้นเอาเพลงไปฟังก่อนเลยพี่จี๊ด

http://www.youtube.com/watch?v=TGw5w40aqoM

• #4,175

น้องฉานนนน หล่อเจงๆวุ้ยยยยยย

แซดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปิ้วๆๆ

แซดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปิ้วๆๆ

เด็กใหม่หรอครับเนี่ย แก๊งเด็กยินดีต้อนรับครับ อิอิ

แอ๊...........:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม