• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,802
ใครบอกที แฟร้งกี้มานเปนอาไร

ใครบอกที แฟร้งกี้มานเปนอาไร
พี่ว่ามานก็เปน ผู้ชายนะ 555

หรือว่าเปน...........อิอิ

ปล.น้องมันกำลังมีความรักม้าง มันสลับกะปุ๊กกี้อะ
ถ้าปุ๊กกี้มีความรักปุ๊กกี้จะเงียบไม่โพสใดๆ ทั้งสิน แต่ถ้าปุ๊กกี้อกหักทุกคนรู้กัน
โพสๆๆๆๆๆ

ปล.น้องมันกำลังมีความรักม้าง มันสลับกะปุ๊กกี้อะ
ถ้าปุ๊กกี้มีความรักปุ๊กกี้จะเงียบไม่โพสใดๆ ทั้งสิน แต่ถ้าปุ๊กกี้อกหักทุกคนรู้กัน
โพสๆๆๆๆๆ

มาคอนเฟิร์มมมมมมมมมมมมมม

ผมเป็นชาย ชอบหญิง เด๊วว่างๆจะหาไปน่ะ หาก่อน 55+

ซัวสะเดย แก๊งค์เด็ก

ท่านพีอาร์สาวเป็นยังไงบ้าง
กลับมาส่งตาหวานได้รึยังจ๊ะ

อยากจะขอได้ไหม หยุดเวลานี้ไว้ อยู่อย่างนี้ไปนานนาน

อยากเก็บความทรงจำที่มีเธอข้างฉัน อีกสักพักได้รึเปล่า

ได้แต่ขอให้ฟ้ายืดระยะวินาทีนี้ให้นานนาน

ปล่อยให้ฉันได้ชื่นใจ กับความสุขใจที่เราได้ใกล้กัน

• #3,811
เออออออ...งวดนี้ออกก้อที่ใบ้ให้ ถูกป่าว...

ถูกกิน ซื้อตัวอื่น เสียใจไม่เชื่อพี่เก่ง:coolly-0017:

โพสๆๆๆๆๆ

เหรออออออ:coolly-0004:
เข้าใจเปรียบเนอะ
อย่ามีบ้างละกัน เด๋วแช่งเลย:coolly-0028:

ซัวสะเดย แก๊งค์เด็ก

ท่านพีอาร์สาวเป็นยังไงบ้าง
กลับมาส่งตาหวานได้รึยังจ๊ะ

ยังส่งให้คนอื่นไม่ได้ค่ะ:coolly-0033:
ส่งตาหวานให้ได้แต่คนนั้นคนเดียว:coolly-0009: เด๋วงานเข้า

ถูกกิน ซื้อตัวอื่น เสียใจไม่เชื่อพี่เก่ง:coolly-0017:

เหรออออออ:coolly-0004:
เข้าใจเปรียบเนอะ
อย่ามีบ้างละกัน เด๋วแช่งเลย:coolly-0028:

ยังส่งให้คนอื่นไม่ได้ค่ะ:coolly-0033:
ส่งตาหวานให้ได้แต่คนนั้นคนเดียว:coolly-0009: เด๋วงานเข้า

มีตติ้งไม่ เจอ ปุ๊กกี้ คนสวยเลยอ่ะ:coolly-0043::coolly-0010::coolly-0038:

วันที่2 เจอกันที่ใหนดี ครับพี่ๆ

เอาไง วันที่ 2 ที่เดิมไหม ป.ต.ท บางบอน

วันที 2 เอาไงเอากัน หนู ไปเรียน:coolly-0028:

• #3,816
ปตท. ที่เคยไปนัดเจอกันตอนงาน6ปีอ่ะ

กี่โมงว่ามา จะได้รีบบึ่งรถมาจากศาลายา

พลาดอีกไม่ได้ละ เด๋วเด้ง

ปตท. ที่เคยไปนัดเจอกันตอนงาน6ปีอ่ะ

กี่โมงว่ามา จะได้รีบบึ่งรถมาจากศาลายา

พลาดอีกไม่ได้ละ เด๋วเด้ง

เห็นพูดงี้อะ พลาดทุกที:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม