• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทลายสลายแก๊งนี้ดีกว่ามั๊งเนี่ย หมั่นใส้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,402
ทลายสลายแก๊งนี้ดีกว่ามั๊งเนี่ย หมั่นใส้

อย่ามาแกล้งพวกนู๋นะ
อย่ามา2มาตราฐานนะน้า
มีอะไรตรงๆ ไม่คด ไม่งอ พวกนู๋ทำตามกฎ
พวกนู๋พูดรุเรื่องด้วย
ไม่กัดไปทั่ว ฉีดยาแล้ว ตรงรุ่น:coolly-0028:

อันธพาลจิงๆเลย:coolly-0014:

นอกจากจะเอารถย้อมแมวมาขายแล้ว ยังรังแกเด็กอีก

น่ารักดีนะ บ้านนี้อ่ะ.....

• #3,409
น่ารักดีนะ บ้านนี้อ่ะ.....

มาอยู่ด้วยกันม๊ายยยยยย ค๊ะ

เสียอย่างเดียว น้องสาวไม่น่ารัก ดุด้วย

ขยายใหญ่ๆ จาได้จัดการถนัดๆ :coolly-0020:

ไม่ดุนะพี่เล็ก...น่ารักด้วย หุหุ

จุ๊บๆ:coolly-0009:

สู้แน๊กได้ปะ

สงสัยอันนี้จาไม่ได้:coolly-0018:

รถเสร็จแล้วรึพี่ไปลัลล้ากันดีไหม
เสร็จนานแล้ว
เล่นจนจะพังแล้ว คลัสไหม้ไปหลายรอบแล้วอะแชมป์
มีคลัสทองแดง เหลือๆ มั่งป่าวแชมป์เอามาลองหน่อย

• #3,411
^
^
^
:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:

พุ่งนี้เดินมาหาป่าววววววววว

• #3,412
>> เด็กๆ งานนี้มากันกี่คนเนี่ยยยยยย

อย่าให้เสียชื่อนะ

ทำงานๆแรกด้วยนะน้องนะ รักษาหน้าพี่นิดนึง

Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

แล้วพบกันค่ะ:coolly-0033:
<!-- / message --><!-- sig -->

>> เด็กๆ งานนี้มากันกี่คนเนี่ยยยยยย

อย่าให้เสียชื่อนะ

ทำงานๆแรกด้วยนะน้องนะ รักษาหน้าพี่นิดนึง

Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

แล้วพบกันค่ะ:coolly-0033:
<!-- / message --><!-- sig --]
ไม่ไป ไม่ว่าง ติดญ

อย่ามาแกล้งพวกนู๋นะ
อย่ามา2มาตราฐานนะน้า
มีอะไรตรงๆ ไม่คด ไม่งอ พวกนู๋ทำตามกฎ
พวกนู๋พูดรุเรื่องด้วย
ไม่กัดไปทั่ว ฉีดยาแล้ว ตรงรุ่น:coolly-0028:

ตรงรุ่นภิกขุ แบบพระโดอ่ะนะ

เสานี้จะไปถวายเพลหลวงพี่โดตรงรุ่นล่ะนะ
ใครว่างก็มาแจมได้เน้อ
แต่ถ้าตามไปมีตติ้งได้ จะไปช่วยนะจ๊ะ

จุ๊บๆ

• #3,420
เสานี้จะไปถวายเพลหลวงพี่โดตรงรุ่นล่ะนะ
ใครว่างก็มาแจมได้เน้อ
แต่ถ้าตามไปมีตติ้งได้ จะไปช่วยนะจ๊ะ

จุ๊บๆ

จุ๊บๆ:coolly-0009::coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม