• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,322
ตอนนี้มาเป็นกึ่งตัวแทนแกแล้วน่ะเนี่ย ให้มาเล่นเนี่ย อยากจะกริ๊ดดดดด

อ่อ ทำไมน้องชายเรามันจะกรี๊ดอ่ะ:coolly-0011:

>>> ขอระบายหน่อยเหอะ
ทำไมหรอ คนเดินพลาด
ความดีที่เคยทำมาตลอด
มันไม่ช่วยให้ มีโอกาศแก้ตัวขึ้นมาบ้างเลยหรอ
คนทำความดี ถ้าเกิดวันนึงเดินผิดทางบ้าง หรือพลาดบ้าง
ความดีที่เคยทำมามันไม่ช่วยอะไร
เค้าไม่นึกถึงความดีของเราที่ผ่านมาบ้าง
แบบนี้เราจะทำความดีไปเพื่ออะไรอ่ะ ใครก็ได้ช่วยบอกที:coolly-0006:

คนเค้าทำความดี ทำสิ่งดีๆให้กันไปทำไม

แก๊งเด็ก รวมๆกันไปดีมะ
ออกจากบ้านสัก6โมง
เอาไง ว่ามา ประชุมๆ
ดีๆๆๆๆ
รวมกันไปหนุกดี
แต่ถ้าหกโมงมันจะทันรึ ไม่ออกเช้าก่านี้อะ

ไปๆๆๆ ไปให้ทันให้ได้
ไปทำบุญเยอะๆสักหน่อย
เผื่ออะไรๆมันจะดีขึ้นมาบ้าง
เหยียบใจตัวเอง จนชาไปหมดแล้ว
จะสำลักความเศร้าตายแล้ว:coolly-0017:

อืมนะ:coolly-0033:

เสาร์นี้ใครไปบ้างจ้ะ

ดีๆๆๆๆ
รวมกันไปหนุกดี
แต่ถ้าหกโมงมันจะทันรึ ไม่ออกเช้าก่านี้อะ

เห็นพี่โดบอกว่าขอไปเป็นขบวนไม่ใช่หรอครับ เอาไงอ่า

ถ้าออกมา 6 โมงตรงเลยทันแน่นอนครับ นัดเจอกันสักตี 5.30 ดิ

แต่ถ้าช้ากว่านั้น รอกันไปรอกันมาสงสัยจะทันไปรับโยนเหรียญอะดิ

เส้นทางแนะนำว่า...
วิ่งราชพฤกษ์มายาว ๆ ผ่านวงเวียนพระราม 5 ตรงไปวนขึ้นไปสะพานพระราม 4 ถึงแยกปากเกร็ดเลี้ยวซ้าย ตรงไปเจอแยกสวนสมเด็จฯ เลี้ยวขวาวิ่งอีกประมาณ 4-5 กิโลก็ถึงลองดูตามแผนที่ในกระทู้นะ มาไม่ยาก....

• #3,332
ถ้าออกมา 6 โมงตรงเลยทันแน่นอนครับ นัดเจอกันสักตี 5.30 ดิ

แต่ถ้าช้ากว่านั้น รอกันไปรอกันมาสงสัยจะทันไปรับโยนเหรียญอะดิ

เส้นทางแนะนำว่า...
วิ่งราชพฤกษ์มายาว ๆ ผ่านวงเวียนพระราม 5 ตรงไปวนขึ้นไปสะพานพระราม 4 ถึงแยกปากเกร็ดเลี้ยวซ้าย ตรงไปเจอแยกสวนสมเด็จฯ เลี้ยวขวาวิ่งอีกประมาณ 4-5 กิโลก็ถึงลองดูตามแผนที่ในกระทู้นะ มาไม่ยาก....

พอรู้แล้วค่ะอาจารเคยไปแถวนั้นอยู่
ยังไงก็จะไปให้ทันนะค๊ะ
นัดกันบ้านปุ๊กกี้เนี่ยแหละ
มารวมที่นี่เอารถปุ๊กกี้ไป เพราะรถแก๊ส

• #3,333
วันนี้แก๊งเด็กหายไปไหนหมดเนี่ย

ตกลงไปเสาร์นี้เหรอ:coolly-0033:

วันอาทิตย์บ้านเฮียบอลน่ะ ^^

................. ราตรีสวัสดิ์

วันนี้เดินตลาดนัดป่าว
ตอนเที่ยงว่าจะเอารถไปใส่พักกลางคับ พอดีเอาพักออกแล้วต่อตรงทีนี้มันโล่งไป รอบมันมาช้าอะคับ หรือคิดไปเองก็ไม่รู้นะ ก็เลยจะเอาไปใส่ใหม่
ถ้าเสร็จเร็วเดียวเดินไปหา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม