• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คนเรามีทั้งชอบเเละก็ไม่ชอบจะให้ทุกคนชอบเราหมดก็เปนไปไม่ได้
เเต่ถ้าทำกันเเบบนี้ก็ไม่เเฟร์สู้ออกมาคุยกันดีกว่าจะได้รู้ปัญหาว่าปุ๊กเค้าไปทำอะไรคุณคุณถึงได้เเกล้งกันเเบบนี้

จัดการเลยพี่แบงค์

พี่เบนซ์มาแกล้งปุ๊กกี้ น้องสาวพี่แบงค์อ่ะ:coolly-0010:

ไม่ได้เเกล้งเพราะรักหรอกจึงหยอกเล่น พูดมากนักเดี๋ยวก็:coolly-0016::coolly-0016:

เอ่อใครแกล้งน้องผม มาเอารางวัลไป

ปวด หัว ปวดตัว เจ็บคอ ทรมารเหลือเกินเปนหวัดเนี้ย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,066
เมิงมาทำไรในนี้วะเนี่ย:coolly-0014::coolly-0014:

รุสึกว่าคำนี้ต้องเปนพี่แบงค์ที่ถามนะค๊ะ:coolly-0003:

ไม่ได้เเกล้งเพราะรักหรอกจึงหยอกเล่น พูดมากนักเดี๋ยวก็:coolly-0016::coolly-0016:

เรา เตือนคุณครั้งที่2 สีชมพูเนี่ย:coolly-0019:
อย่าแกล้งปุ๊กนะ ปุ๊กเปนน้องสาวพี่แบงค์นะ :coolly-0010:

เอ่อใครแกล้งน้องผม มาเอารางวัลไป

จัดการเลยพี่กอฟ ใครไม่รุ แต่อย่าให้รุนะ:coolly-0002:

ปวด หัว ปวดตัว เจ็บคอ ทรมารเหลือเกินเปนหวัดเนี้ย

กินยายังพี่จี๊ด งดเหล้าสักพัก ดีมะ มานจาได้หาย ไวๆ:coolly-0040:

• #2,068
เฝ้ากระทู้แทนเลยนะเนี่ย

แค่นี่ก็ไม่มีใครกล้าจีบแล้วค่ะ ไม่ต้องกลัวหรอกน่า:coolly-0018::coolly-0041:

พี่บอกว่ากลับมาให้โทมาหาไม่ใช่ให้เข้ากระทู้เล่นเวปเข้าจ๋าย:coolly-0003::coolly-0003:

• #2,070
แก้ไขล่าสุด:
หึหึ ใจเย็นๆ ค่อยๆคุยกาน

ผมไม่รู้ ผมเพิ่งตื่น

• #2,074
นอนก่อนนะเด็กๆ

ใครไปเทพนครบ้างเนี่ยแก๊งเด็ก

เช็คชื่อกานหน่อยจิ จาลงรุ่นไรกันบ้างด้วย

บอกกล่าวกันนีสสสสสนุง

ดีขอรับเดินผ่านมาเลยแวะมาพักใจที่นี่นะ 555555

• #2,076
ผมไป แล้วเจอกัน

ไม่ได้แช่งแต่อยากให้เสียเลย แต่พี่ไม่ไปช่วยนะ พี่ไม่สบายๆๆๆๆ
ห้าๆๆๆๆ

• #2,079
^
^
หึหึหึ ดูคนเราเค้าทำ :coolly-0025:

• #2,080
ผมไป แล้วเจอกัน

เมื่อคืนเน็ตไม่น่าตัดเลยอ่ะ

หลุดรอบสุดท้ายเลยขี้เกียจเข้าไปแล้วอ่ะ

กำลังเหยียบไอ่โฮมอย่างเมามันเลย:coolly-0046:

>>> ตกลง ต้นปีหน้า ท้ากันเรียบร้อยแล้วใช่มั๊ย

เดิมพันด้วยอะไรละ ที่ตกลงกันอ่ะ

3ลำ@แก๊งเด็ก 677 vs 963 vs 975

12V vs 12V vs 24V เหมาะสมกันดี เล่นกันเองสะใจด้วย

เอ้าๆๆ ต้นปีหน้าท้ากันแล้วใครไม่ไป หมาแน่ๆงานนี้:coolly-0028:
(โดยเฉพาะไอ่คนท้าเนี่ย จะรอดูมานจามามะ)

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม